shotwell-0.15 - en to gu translation catalogue (902 entries)

en: 
    
    And %d other. | 
    
    And %d others.
gu[0]: 
    
    અને %d બીજુ.
gu[1]: 
    
    અને %d બીજા.

en: 
    
    Would you like to continue exporting?
gu: 
    
    શું તમે નિકાસ કરવાનું ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en:  (text depends on fb username and is modified in the app - 
    anything put into this field won't display)
gu:  (fb વપરાશકર્તા નામ પર લખાણ આધાર રાખે છે અને કાર્યક્રમમાં બદલાય છે - 
    કંઇપણ આ ક્ષેત્રમાં મૂકવાથી તેને દર્શાવાતુ નથી)

en:  _pixels
gu:  પિક્સેલ (_p)

en: $mediatype will appear in
    (populated in code)
gu: $mediatype એ
    (કોડમાં જાણીતુ) માં દેખાશે

en: %.1f seconds
gu: %.1f સેકંડ

en: %d Event | %d Events
gu[0]: %d ઘટના
gu[1]: %d ઘટનાઓ

en: %d Photo | %d Photos
gu[0]: %d ફોટો
gu[1]: %d ફોટા

en: %d Photo/Video | %d Photos/Videos
gu[0]: %d ફોટો/વિડિયો
gu[1]: %d ફોટો/વિડિયો

en: %d Video | %d Videos
gu[0]: %d વિડિયો
gu[1]: %d વિડિયો

en: %d hour | %d hours
gu[0]: %d કલાક
gu[1]: %d કલાક

en: %d minute | %d minutes
gu[0]: %d મિનિટ
gu[1]: %d મિનિટ

en: %d second | %d seconds
gu[0]: %d સેકંડ
gu[1]: %d સેકંડ

en: %s Database
gu: %s ડેટાબેઝ

en: %s does not exist.
gu: %s અસ્તિત્વ ધરાવતુ નથી.

en: %s does not support the file format of
    %s.
gu: %s ફાઇલ બંધારને આધાર આપતુ નથી
    %s.

en: %s is not a file.
gu: %s ફાઇલ નથી.

en: %s or Better
gu: %s અથવા વધારે સારુ

en: '%s' isn't a valid response to an OAuth authentication request
gu: '%s' એ OAuth સત્તાધિકરણ માંગણીમાં યોગ્ય જવાબ નથી

en: 'you are logged in as $name'
    (populated in the application code)
gu: 'તમે $name તરીકે પ્રવેશેલ છો'
    (કાર્યક્રમ કોડમાં જાણીતુ છે)

en: (Help)
gu: (મદદ)

en: (None)
gu: (કંઈ નહિં)

en: (and %d more)
gu: (અને %d વધારે)

en: 1 day
gu: 1 દિવસ

en: 1 duplicate photo was not imported:
     | %d duplicate photos were not imported:
gu[0]: 1 નકલી ફોટો આયાત કર્યુ ન હતુ:
gu[1]: %d નકલી ફોટા આયાત કર્યુ ન હતુ:

en: 1 duplicate photo/video was not imported:
     | %d duplicate photos/videos were not imported:
gu[0]: 1 નકલી ફોટો/વિડિયોને આયાત કર્યુ ન હતુ:
gu[1]: %d નકલી ફોટા/વિડિયોને આયાત કર્યુ ન હતુ:

en: 1 duplicate video was not imported:
     | %d duplicate videos were not imported:
gu[0]: 1 નકલી વિડિયોને આયાત કર્યુ ન હતુ:
gu[1]: %d નકલી વિડિયોને આયાત કર્યુ ન હતુ:

en: 1 file failed to import because it was corrupt:
     | %d files failed to import because it was corrupt:
gu[0]: 1 ફાઇલ આયાત કરવા માટે નિષ્ફળ કારણ કે તે બગડેલ હતી:
gu[1]: %d ફાઇલો આયાત કરવા માટે નિષ્ફળ કારણ કે તે બગડેલ હતી:

en: 1 file failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d files failed to import because the photo library folder was not writable:
gu[0]: આયાત કરતી વખતે 1 ફાઇલ નિષ્ફળ કારણ કે ફોટો લાઇબ્રેરી ફોલ્ડર લખી શકાય તેમ ન હતુ:
gu[1]: આયાત કરતી વખતે %d ફાઇલો નિષ્ફળ કારણ કે ફોટો લાઇબ્રેરી ફોલ્ડર લખી શકાય તેમ ન હતુ:

en: 1 file failed to import due to a camera error:
     | %d files failed to import due to a camera error:
gu[0]: કૅમેરા ભૂલને કારણે 1 ફાઇલને આયાત કરવાનું નિષ્ફળ:
gu[1]: કૅમેરા ભૂલને કારણે %d ફાઇલોને આયાત કરવાનું નિષ્ફળ:

en: 1 file failed to import due to a file or hardware error:
     | %d files failed to import due to a file or hardware error:
gu[0]: ફાઇલ અથવા હાર્ડવેર ભૂલને કારણે આયાત કરતી વખતે 1 ફાઇલ નિષ્ફળ:
gu[1]: ફાઇલ અથવા હાર્ડવેર ભૂલને કારણે આયાત કરતી વખતે %d ફાઇલો નિષ્ફળ:

en: 1 file skipped due to user cancel:
     | %d file skipped due to user cancel:
gu[0]: વપરાશકર્તાને રદ કરવાને કારણે 1 ફાઇલ છોડેલ છે:
gu[1]: વપરાશકર્તાને રદ કરવાને કારણે %d ફાઇલ છોડેલ છે:

en: 1 non-image file skipped.
     | %d non-image files skipped.
gu[0]: 1 ઇમેજ વગરની ફાઇલ છોડેલ છે.
gu[1]: %d ઇમેજ વગરની ફાઇલો છોડેલ છે.

en: 1 photo failed to import because it was corrupt:
     | %d photos failed to import because they were corrupt:
gu[0]: 1 ફોટો આયાત કરવા માટે નિષ્ફળ કારણ કે તેઓ બગડેલ હતો:
gu[1]: %d ફોટા એ આયાત કરવા માટે નિષ્ફળ કારણ કે તેઓ બગડેલ હતા:

en: 1 photo failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos failed to import because the photo library folder was not writable:
gu[0]: આયાત કરતી વખતે 1 ફોટો નિષ્ફળ કારણ કે ફોટો લાઇબ્રેરી ફોલ્ડર લખી શકાય તેમ ન હતુ:
gu[1]: આયાત કરતી વખતે %d ફોટા નિષ્ફળ કારણ કે ફોટો લાઇબ્રેરી ફોલ્ડર લખી શકાય તેમ ન હતુ:

en: 1 photo failed to import due to a camera error:
     | %d photos failed to import due to a camera error:
gu[0]: કૅમેરા ભૂલને કારણે 1 ફોટો આયાત કરવાનું નિષ્ફળ:
gu[1]: કૅમેરા ભૂલને કારણે %d ફોટા આયાત કરવાનું નિષ્ફળ:

en: 1 photo failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos failed to import due to a file or hardware error:
gu[0]: ફાઇલ અથવા હાર્ડવેર ભૂલને કારણે આયાત કરતી વખતે 1 ફોટો નિષ્ફળ:
gu[1]: ફાઇલ અથવા હાર્ડવેર ભૂલને કારણે આયાત કરતી વખતે %d ફોટા નિષ્ફળ:

en: 1 photo skipped due to user cancel:
     | %d photos skipped due to user cancel:
gu[0]: વપરાશકર્તાને રદ કરવાને કારણે 1 ફોટો છોડેલ છે:
gu[1]: વપરાશકર્તાને રદ કરવાને કારણે %d ફોટો છોડેલ છે:

en: 1 photo successfully imported.
     | %d photos successfully imported.
gu[0]: 1 ફોટો સફળતાપૂર્વક આયાત થયેલ છે.
gu[1]: %d ફોટો સફળતાપૂર્વક આયાત થયેલ છે.

en: 1 photo/video failed to import because it was corrupt:
     | %d photos/videos failed to import because they were corrupt:
gu[0]: 1 ફોટો/વિડિયો એ આયાત કરવા નિષ્ફળ કારણ તે બગડેલ હતો:
gu[1]: %d ફોટા/વિડિયો આયાત કરવા માટે નિષ્ફળ કારણ કે તેઓ બગડેલ હતા:

en: 1 photo/video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos/videos failed to import because the photo library folder was not writable:
gu[0]: આયાત કરતી વખતે 1 ફોટો/વિડિયો નિષ્ફળ કારણ કે ફોટો લાઇબ્રેરી ફોલ્ડર લખી શકાય તેમ ન હતુ:
gu[1]: આયાત કરતી વખતે %d ફોટો/વિડિયો નિષ્ફળ કારણ કે ફોટો લાઇબ્રેરી ફોલ્ડર લખી શકાય તેમ ન હતુ:

en: 1 photo/video failed to import due to a camera error:
     | %d photos/videos failed to import due to a camera error:
gu[0]: કૅમેરા ભૂલને કારણે 1 ફોટો/વિડિયો આયાત કરવાનું નિષ્ફળ:
gu[1]: કૅમેરા ભૂલને કારણે %d ફોટા/વિડિયો આયાત કરવાનું નિષ્ફળ:

en: 1 photo/video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos/videos failed to import due to a file or hardware error:
gu[0]: ફાઇલ અથવા હાર્ડવેર ભૂલને કારણે આયાત કરતી વખતે 1 ફોટો/વિડિયો નિષ્ફળ:
gu[1]: ફાઇલ અથવા હાર્ડવેર ભૂલને કારણે આયાત કરતી વખતે %d ફોટા/વિડિયો નિષ્ફળ:

en: 1 photo/video skipped due to user cancel:
     | %d photos/videos skipped due to user cancel:
gu[0]: વપરાશકર્તાને રદ કરવાને કારણે 1 ફોટો/વિડિયો છોડેલ છે:
gu[1]: વપરાશકર્તાને રદ કરવાને કારણે %d ફોટા/વિડિયો છોડેલ છે:

en: 1 photo/video successfully imported.
     | %d photos/videos successfully imported.
gu[0]: 1 ફોટો/વિડિયો સફળતાપૂર્વક આયાત થયેલ છે.
gu[1]: %d ફોટા/વિડિયો સફળતાપૂર્વક આયાત થયેલ છે.

en: 1 unsupported photo skipped:
     | %d unsupported photos skipped:
gu[0]: 1 બિનઆધારભૂત ફોટો છોડેલ છે:
gu[1]: %d બિનઆધારભૂત ફોટા છોડેલ છે:

en: 1 video failed to import because it was corrupt:
     | %d videos failed to import because they were corrupt:
gu[0]: 1 વિડિયો આયાત કરવા માટે નિષ્ફળ કારણ તે બગડેલ હતો:
gu[1]: %d વિડિયો આયાત કરવા માટે નિષ્ફળ કારણ કે તે બગડેલ હતુ:

en: 1 video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d videos failed to import because the photo library folder was not writable:
gu[0]: આયાત કરતી વખતે 1 વિડિયો નિષ્ફળ કારણ કે ફોટો લાઇબ્રેરી ફોલ્ડર લખી શકાય તેમ ન હતુ:
gu[1]: આયાત કરતી વખતે %d વિડિયો નિષ્ફળ કારણ કે ફોટો લાઇબ્રેરી ફોલ્ડર લખી શકાય તેમ ન હતુ:

en: 1 video failed to import due to a camera error:
     | %d videos failed to import due to a camera error:
gu[0]: કૅમેરા ભૂલને કારણે 1 વિડિયો આયાત કરવાનું નિષ્ફળ:
gu[1]: કૅમેરા ભૂલને કારણે %d વિડિયો આયાત કરવાનું નિષ્ફળ:

en: 1 video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d videos failed to import due to a file or hardware error:
gu[0]: ફાઇલ અથવા હાર્ડવેર ભૂલને કારણે આયાત કરતી વખતે 1 વિડિયો નિષ્ફળ:
gu[1]: ફાઇલ અથવા હાર્ડવેર ભૂલને કારણે આયાત કરતી વખતે %d વિડિયો નિષ્ફળ:

en: 1 video skipped due to user cancel:
     | %d videos skipped due to user cancel:
gu[0]: વપરાશકર્તાને રદ કરવાને કારણે 1 વિડિયો છોડેલ છે:
gu[1]: વપરાશકર્તાને રદ કરવાને કારણે %d વિડિયો છોડેલ છે:

en: 1 video successfully imported.
     | %d videos successfully imported.
gu[0]: 1 વિડિયો સફળતાપૂર્વક આયાત થયેલ છે.
gu[1]: %d વિડિયો સફળતાપૂર્વક આયાત થયેલ છે.

en: 1024 x 768 pixels
gu: 1024 x 768 પિક્સેલ

en: 1280 x 853 pixels
gu: 1280 x 853 પિક્સેલ

en: 16 images per page
gu: પૃષ્ઠ દીઠ 16 ઇમેજો

en: 2 images per page
gu: પૃષ્ઠ દીઠ 2 ઇમેજો

en: 2048 x 1536 pixels
gu: 2048 x 1536 પિક્સેલ

en: 32 images per page
gu: પૃષ્ઠ દીઠ 32 ઇમેજો

en: 4 images per page
gu: પૃષ્ઠ દીઠ 4 ઇમેજો

en: 4096 x 3072 pixels
gu: 4096 x 3072 પિક્સેલ

en: 500 x 375 pixels
gu: 500 x 375 પિક્સેલ

en: 6 images per page
gu: પૃષ્ઠ દીઠ 6 ઇમેજો

en: 8 images per page
gu: પૃષ્ઠ દીઠ 8 ઇમેજો

en: <b>Pixel Resolution</b>
gu: <b>પિક્સેલ રિઝોલ્યુશન</b>

en: <b>Printed Image Size</b>
gu: <b>છાપેલ ઇમેજ માપ</b>

en: <b>Titles</b>
gu: <b>શીર્ષકો</b>

en: A _new album named:
gu: નામ થયેલ નવો આલ્બમ (_n):

en: A fatal error occurred when accessing Shotwell's library.  Shotwell cannot continue.
    
    %s
gu: ફેટલ ભૂલ ઉદ્ભવી જ્યારે Shotwell ની લાઇબ્રેરીને વાપરી રહ્યા હોય. Shotwell ને ચાલુ રાખી શકાતુ નથી.
    
    %s

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Facebook can't continue.
gu: પ્રકાશિત કરવા માટે જરૂરી ફાઇલ બિનઉપલબ્ધ છે. Facebook માં પ્રકાશિત કરવાનું ચાલુ કરી શકાતુ નથી.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Flickr can't continue.
gu: પ્રકાશિત કરવા માટે જરૂરી ફાઇલ બિનઉપલબ્ધ છે.Flickr માં પ્રકાશિત કરવાનું ચાલુ કરી શકાતુ નથી.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Picasa can't continue.
gu: પ્રકાશિત કરવા માટે જરૂરી ફાઇલ બિનઉપલબ્ધ છે. Picasa માં પ્રકાશિત કરવાનું ચાલુ કરી શકાતુ નથી.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Youtube can't continue.
gu: પ્રકાશિત કરવા માટે જરૂરી ફાઇલ બિનઉપલબ્ધ છે. Youtube માં પ્રકાશિત કરવાનું ચાલુ કરી શકાતુ નથી.

en: A temporary file needed for publishing is unavailable
gu: પ્રકાશિત કરવા માટે જરૂરી કામચલાઉ ફાઇલ બિનઉપલબ્ધ નથી

en: Access _type:
gu: વપરાશ પ્રકાર (_t):

en: Add Tag "%s"
gu: ટૅગ "%s" ઉમેરો

en: Add Tags
gu: ટૅગ ઉમેરો

en: Add Tags "%s" and "%s"
gu: ટૅગ "%s" અને "%s" ને ઉમેરો

en: Add _Tags...
gu: ટૅગ ઉમેરો (_T)...

en: Adjust
gu: ગોઠવો

en: Adjust Date and Time
gu: તારીખ અને સમય ગોઠવો

en: Adjust the photo's color and tone
gu: ફોટાનો રંગ અને ટોનને ગોઠવો

en: Adjust the size of the thumbnails
gu: થમ્ભનેઇલનું માપ ગોઠવો

en: Adjusting Date and Time
gu: તારીખ અને સમયને ગોઠવી રહ્યા છે

en: Admins
gu: સંચાલક

en: Admins, Family
gu: સંચાલક, કુટુંબ

en: Admins, Family, Friends
gu: સંચાલક, કુટુંબ, મિત્રો

en: Admins, Family, Friends, Contacts
gu: સંચાલક, કુટુંબ, મિત્રો, સંપર્કો

en: Album comment:
gu: આલ્બમ ટિપ્પણી:

en: All + _Rejected
gu: બધા + રદ થયેલ છે (_R)

en: All photo source files are missing.
gu: બધા ફોટાની સ્ત્રોત ફાઇલો ગેરહાજર છે.

en: An _existing album:
gu: હાલનો આલ્બમ (_e):

en: An _existing category:
gu: હાલનો વર્ગ (_e):

en: An error message occurred when publishing to Piwigo. Please try again.
gu: ભૂલ સંદેશો ઉદ્ભવ્યો જ્યારે Piwigo ને પ્રકાશિત કરી રહ્યા હોય. મહેરબાની કરીને ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: Angle:
gu: ખૂણો:

en: Any text
gu: કોઇપણ લખાણ

en: Apply copied color adjustments to the selected photos
gu: પસંદ થયેલ ફોટોમાં નકલ થયેલ રંગ ગોઠવણીને લાગુ કરો

en: Applying Color Transformations
gu: રંગ ટ્રાન્સફોર્મેશનને લાગુ કરી રહ્યા છે

en: Artist:
gu: કલાકાર:

en: Attempted to import %d file. | Attempted to import %d files.
gu[0]: %d ફાઇલને આયાત કરવાનો પ્રયત્ન થયેલ છે.
gu[1]: %d ફાઇલોને આયાત કરવાનો પ્રયત્ન થયેલ છે.

en: Authorization _Number:
gu: સત્તાધિકરણ નંબર (_N):

en: Auto-importing photos...
gu: ફોટાને સ્વયં આયાત કરી રહ્યા છે...

en: Automatically improve the photo's appearance
gu: આપમેળે ફોટાનાં દેખાવને સુધારો

en: Back
gu: પાછળ

en: Blinds
gu: બ્લાઇન્ડ

en: Blogs:
gu: બ્લૉગ:

en: By Exposure _Date
gu: પ્રદર્શન તારીખ દ્દારા (_D)

en: By _Rating
gu: રેટીંગ દ્દારા (_R)

en: By _Title
gu: શીર્ષક પ્રમાણે (_T)

en: Camera
gu: કૅમેરા

en: Camera error
gu: કૅમેરા ભૂલ

en: Camera make:
gu: કૅમેરા કરો:

en: Camera model:
gu: કૅમેરા મોડલ:

en: Cameras
gu: કૅમેરા

en: Cannot open the selected F-Spot database file: the file does not exist or is not an F-Spot database
gu: પસંદ થયેલ F-Spot ડેટાબેઝ ફાઇલને ખોલી શકાતુ નથી: ફાઇલ અસ્તિત્વમાં નથી અથવા F-Spot ડેટાબેઝ નથી

en: Cannot open the selected F-Spot database file: this version of the F-Spot database is not supported by Shotwell
gu: પસંદ થયેલ F-Spot ડેટાબેઝ ફાઇલને ખોલી શકાતુ નથી: F-Spot ડેટાબેઝની આ આવૃત્તિ Shotwell દ્દારા આધારભૂત નથી

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading photos table
gu: પસંદ થયેલ F-Spot ડેટાબેઝ ફાઇલને વાંચી શકાતુ નથી: ભૂલ જ્યારે ફોટો કોષ્ટકને વાંચી રહ્યા છે

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading tags table
gu: પસંદ થયેલ F-Spot ડેટાબેઝ ફાઇલને વાંચી શકાતુ નથી: ભૂલ જ્યારે ટૅગ કોષ્ટકને વાંચી રહ્યા હોય

en: Change slideshow settings
gu: તકતી પૂર્વદર્શન સુયોજનો બદલો

en: Change the rating of your photo
gu: તમારા ફોટાનું રેટીંગ બદલો

en: Chess
gu: ચેસ

en: Choose <span weight="bold">File %s Import From Folder</span>
gu: <span weight="bold">ફોલ્ડરમાંથી ફાઇલ %s આયાત કરો</span>

en: Circle
gu: ગોળ

en: Circles
gu: ગોળ

en: Clock
gu: ઘડિયાળ

en: Close _without Saving
gu: સંગ્રહ કર્યા વગર બંધ કરો (_w)

en: Close the red-eye tool
gu: લાલ-આંખ સાધનને બંધ કરો

en: Co_py Photos
gu: ફોટાની નકલ કરો (_p)

en: Combine events into a single event
gu: એકજ ઘટનામાં ઘટાઓને ભેગી કરો

en: Comment
gu: ટિપ્પણી:

en: Comment:
gu: ટિપ્પણી:

en: Con_tinue
gu: ચાલુ રાખો (_t)

en: Connect a camera to your computer and import
gu: તમારા કમ્પ્યૂટરમાં કૅમેરાને જોડો અને આયાત કરો

en: Continue the slideshow
gu: તકતી પૂર્વદર્શનને ચાલુ રાખો

en: Contrast Expansion
gu: કોન્ટ્રાસ્ટ વિસ્તરણ

en: Copy Color Adjustments
gu: રંગ ગોઠવણીની નકલ કરો

en: Copy the color adjustments applied to the photo
gu: ફોટોમાં લાગુ થયેલ રંગ ગોઠવણીની નકલ કરો

en: Copyright:
gu: કોપીરાઇટ:

en: Core Data Import Services
gu: કૉર માહિતી આયાત સેવાઓ

en: Core Publishing Services
gu: કૉર પ્રકાશિત સેવાઓ

en: Core Slideshow Transitions
gu: કોર તકતીપૂર્વદર્શન અનુવાદ

en: Corrupt image file
gu: ભાંગેલ ઇમેજ ફાઇલ

en: Could not load UI: %s
gu: UI ને લોડ કરી શક્યા નહિં: %s

en: Create Tag
gu: ટૅગ બનાવો

en: Create a _new album named:
gu: નામ થયેલ નવાં આલ્બમને બનાવો (_n):

en: Creating New Event
gu: નવી ઘટના બનાવી રહ્યા છે

en: Creating album %s...
gu: આલ્બમ %s ને બનાવી રહ્યા છે...

en: Creating album...
gu: આલ્બમને બનાવી રહ્યા છે...

en: Crop
gu: કાપો

en: Crop the photo's size
gu: ફોટાનું માપ કાપો

en: Crumble
gu: સંકોચાઇ જવુ

en: Current
gu: હાલનું

en: Current Development:
gu: હાલનો વિકાસ:

en: Custom
gu: વૈવિધ્ય

en: DIRECTORY
gu: ડિરેક્ટરી

en: D_escending
gu: ઉતરતા ક્રમમાં (_e)

en: Data Imports
gu: મહિતી આયાત કરે છે

en: Database error
gu: ડેટાબેઝ ભૂલ

en: Database file:
gu: ડેટાબેઝ ફાઇલ:

en: Date
gu: તારીખ

en: Date:
gu: તારીખ:

en: De_fault:
gu: મૂળભૂત (_f):

en: Decrease Rating
gu: રેટીંગ ઘટાડો

en: Decrease the magnification of the photo
gu: ફોટોને વિસ્તૃત કરવાનું ઘટાડો

en: Decrease the magnification of the thumbnails
gu: થમ્ભનેઇલનું વિસ્તૃતીકરણ ઘટાડો

en: Decreasing ratings
gu: રેટીંગને ઘટાડી રહ્યા છે

en: Delete
gu: કાઢી નાંખો

en: Delete Search
gu: શોધ કાઢી નાંખો

en: Delete Search "%s"
gu: શોધ "%s" કાઢી નાંખો

en: Delete Tag
gu: ટૅગને કાઢી નાંખો

en: Delete Tag "%s"
gu: ટૅગ "%s" ને કાઢી નાંખો

en: Delete all photos in the trash
gu: કચરાપેટીમાં બધા ફોટાને કાઢી નાંખો

en: Delete these files from camera? | Delete these %d files from camera?
gu[0]: શું કૅમેરામાંથી આ ફાઇલોને કાઢવી છે?
gu[1]: શું કૅમેરામાંથી આ %d ફાઇલોને કાઢવી છે?

en: Delete this photo from camera? | Delete these %d photos from camera?
gu[0]: શું કૅમેરામાંથી આ ફોટોને કાઢવુ છે?
gu[1]: શું કૅમેરામાંથી આ %d ફોટા કાઢવા છે?

en: Delete this photo/video from camera? | Delete these %d photos/videos from camera?
gu[0]: શું કૅમેરામાંથી આ ફોટો/વિડિયોને કાઢવુ છે?
gu[1]: શું કૅમેરામાંથી આ %d ફોટા/વિડિયોને કાઢવુ છે?

en: Delete this video from camera? | Delete these %d videos from camera?
gu[0]: શું કૅમેરામાંથી આ વિડિયોને કાઢવુ છે?
gu[1]: શું કૅમેરામાંથી આ %d વિડિયોને કાઢવુ છે?

en: Deleting Photos
gu: ફોટા કાઢી રહ્યા છે

en: Deleting...
gu: કાઢી રહ્યા છે...

en: Developer:
gu: ડેવલપર:

en: Disable _comments
gu: ટિપ્પણીઓને નિષ્ક્રિય કરો (_c)

en: Disk failure
gu: ડિસ્ક નિષ્ફળતા

en: Disk full
gu: ડિસ્ક પૂર્ણ

en: Display
gu: દર્શાવો

en: Display %s
gu: %s દર્શાવો

en: Display %s or Better
gu: %s ને દર્શાવો અથવા વધારે સારું

en: Display basic information for the selection
gu: પસંદગી માટે મૂળભૂત જાણકારીને દર્શાવો

en: Display each photo's rating
gu: દરેક ફોટાનું રેટીંગ દર્શાવો

en: Display each photo's tags
gu: દરેક ફોટાનાં ટૅગને દર્શાવો

en: Display extended information for the selection
gu: પસંદગી માટે મૂળભૂત જાણકારીને દર્શાવો

en: Display the comment of each event
gu: દરેક ઘટનાની ટિપ્પણીને દર્શાવો

en: Display the comment of each photo
gu: દરેક ફોટોની ટિપ્પણીને દર્શાવો

en: Display the search bar
gu: શોધ પટ્ટીને દર્શાવો

en: Display the sidebar
gu: બાજુપટ્ટીને દર્શાવો

en: Display the title of each photo
gu: દરેક ફોટાનાં શીર્ષકને દર્શાવો

en: Do not monitor library directory at runtime for changes
gu: ફેરફારો માટે રનટાઇમ વખતે લાઇબ્રેરી ડિરેક્ટરીને મોનિટર કરો નહિં

en: Don't display startup progress meter
gu: શરૂઆતી પ્રગતિ મિટર દર્શાવો નહિં

en: Drag and drop photos onto the Shotwell window
gu: Shotwell વિન્ડોમાં ફોટાને ડ્રેગ અને ડ્રોપ કરો

en: Duplicate
gu: નકલ

en: Duplicate Photos/Videos Not Imported:
gu: નકલી ફોટો/વિડિયો આયાત થયેલ નથી:

en: Duplicating photos
gu: ફોટાની નકલ કરી રહ્યા છે

en: Duration:
gu: સમયગાળો:

en: E_xtended Information
gu: વિસ્તરેલ જાણકારી (_x)

en: E_xternal photo editor:
gu: બહારનો ફોટો સંપાદક (_x):

en: Edit Comment
gu: ટિપ્પણીમાં ફેરફાર કરો

en: Edit Event Comment
gu: ઘટના ટિપ્પણીમાં ફેરફાર કરો

en: Edit Event _Comment...
gu: ઘટના ટિપ્પણીમાં ફેરફાર કરો (_C)...

en: Edit Photo/Video Comment
gu: ફોટા/વિડિયો ટિપ્પણીમાં ફેરફાર કરો

en: Edit Title
gu: શીર્ષકમાં ફેરફાર કરો

en: Edit _Comment...
gu: ટિપ્પણીમાં ફેરફાર કરો (_C)...

en: Edit _Title...
gu: શીર્ષકમાં ફેરફાર કરો (_T)...

en: Empty T_rash
gu: ખાલી કચરાપેટી (_r)

en: Empty Trash
gu: ખાલી કચરાપેટી

en: Emptying Trash...
gu: કચરાપેટીને ખાલી કરી રહ્યા છે...

en: Enhance
gu: વધારો

en: Enhancing
gu: વધારી રહ્યા છે

en: Enter the URL of your Piwigo photo library as well as the username and password associated with your Piwigo account for that library.
gu: લાઇબ્રેરી માટે તમારાં Piwigo ખાતા સાથે સંકળાયેલ વપરાશકર્તાનામ અને પાસવર્ડ ની સાથે સાથે તમારી Piwigo ફોટો લાઇબ્રેરી ની URL ને દાખલ કરો.

en: Enter the confirmation number which appears after you log into Flickr in your Web browser.
gu: ખાતરી નંબરને દાખલ કરો કે જે તમારા વેબ બ્રાઉઝરમાં Flickr માં તમે પ્રવેશો પછી તે દેખાય છે.

en: Enter the username and password associated with your Tumblr account.
gu: તમારાં Tumblr ખાતા સાથે સંકળાયેલ વપરાશકર્તાનામ અને પાસવર્ડને દાખલ કરો.

en: Error accessing database file:
     %s
    
    Error was: 
    %s
gu: ડેટાબેઝ ફાઇલને વાપરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ:
     %s
    
    ભૂલ હતી: 
    %s

en: Error loading UI file %s: %s
gu: UI ફાઇલ %s ને લાવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error while saving to %s: %s
gu: ભૂલ જ્યારે %s માં સંગ્રહી રહ્યા હોય: %s

en: Even_ts
gu: ઘટના (_t)

en: Event %s
gu: ઘટના %s

en: Event name
gu: ઘટના નામ

en: Events
gu: ઘટના

en: Everyone
gu: બધા

en: Example:
gu: ઉદાહરણ:

en: Export
gu: નિકાસ

en: Export Photo
gu: ફોટોની નિકાસ કરો

en: Export Photo/Video
gu: ફોટા/વિડિયોને નિકાસ કરો

en: Export Photos
gu: ફોટાની નિકાસ કરો

en: Export Photos/Videos
gu: ફોટા/વિડિયોની નિકાસ કરો

en: Export Video
gu: વિડિયો નિકાસ કરો

en: Export Videos
gu: વિડિયો નિકાસ કરો

en: Export metadata
gu: મેટાડેટાની નિકાસ કરો

en: Exporting
gu: નિકાસ કરી રહ્યા છે

en: Exposure
gu: પ્રદર્શન

en: Exposure bias:
gu: એક્સપોઝર બાએસ:

en: Exposure date:
gu: પ્રદર્શન તારીખ:

en: Exposure time will be shifted backward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
gu: પ્રદર્શન સમય પર પાછળ ખસેડાયેલો કરશે
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.

en: Exposure time will be shifted forward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
gu: એક્સપોઝર સમય પર આગળ ખસેડાયેલો કરશે
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.

en: Exposure time:
gu: પ્રદર્શન સમય:

en: Exposure:
gu: પ્રદર્શન:

en: Extended Information
gu: વિસ્તરેલ જાણકારી

en: External Editors
gu: બહારનાં સંપાદકો

en: External _RAW editor:
gu: બહારનું RAW સંપાદક (_R):

en: F-Spot library: %s
gu: F-Spot લાઇબ્રેરી: %s

en: Fade
gu: ઝાંખુ પડવુ

en: Family only
gu: ફક્ત કુટુંબ

en: Fetching account information...
gu: ખાતા જાણકારીને લાવી રહ્યા છે...

en: Fetching photo information
gu: ફોટો જાણકારીને લાવી રહ્યા છે

en: Fetching preview for %s
gu: %s માટે પૂર્વદર્શનને લાવી રહ્યા છે

en: File %s already exists.  Replace?
gu: ફાઇલ %s પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે.  બદલવાની છે?

en: File already exists in database
gu: ફાઇલ ડેટાબેઝમાં પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે

en: File error
gu: ફાઇલ ભૂલ

en: File name
gu: ફાઇલ નામ

en: File size:
gu: ફાઇલ માપ:

en: File write error
gu: ફાઇલ લખાણ ભૂલ

en: Files Not Imported Because They Weren't Recognized as Photos or Videos:
gu: ફાઇલો આયાત થયેલ નથી કારણ કે તેઓ ફોટા અથવા વિડિયો તરીકે ઓળખાયેલ ન હતુ:

en: Fill the entire page
gu: આખા પાનાંને ભરો

en: Filter Photos
gu: ફિલ્ટર ફોટા

en: Find
gu: શોધો

en: Find an image by typing text that appears in its name or tags
gu: લખાણને ટાઇપ કરીને ઇમેજને શોધો કે જે તેનાં નામ અથવા ટેગમાં દેખાય છે

en: Find photos and videos by search criteria
gu: શોધ દ્દારા ફોટા અને વિડિયોને શોધો

en: Fit to _Page
gu: પાનામાં બંધબેસાડો (_P)

en: Flag
gu: ફ્લેગ

en: Flag selected photos
gu: પસંદ થયેલ ફોટાનો ફ્લેગ

en: Flag state
gu: ફ્લેગ સ્થિતિ

en: Flagged
gu: ફ્લેગ કરેલ

en: Flagging selected photos
gu: ફ્લેગીંગ પસંદ થયેલ ફોટા

en: Flash:
gu: ફ્લેશ:

en: Flip Hori_zontally
gu: આડુ ફ્લિપ કરો (_z)

en: Flip Horizontally
gu: આડુ ફ્લિપ કરો

en: Flip Verti_cally
gu: ઊભુ ફ્લિપ કરો (_c)

en: Flip Vertically
gu: ઊભુ ફ્લિપ કરો

en: Flipping Horizontally
gu: આડુ ફ્લિપ કરી રહ્યા છે

en: Flipping Vertically
gu: ઊભુ ફ્લિપ કરી રહ્યા છે

en: Focal length:
gu: ફોકલ લંબાઈ:

en: Folders
gu: ફોલ્ડરો

en: Friends
gu: મિત્રો

en: Friends & family only
gu: ફક્ત મિત્રો અને કુટુંબ

en: Friends only
gu: ફક્ત મિત્રો

en: From:
gu: માંથી:

en: Fulls_creen
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન (_c)

en: GPS latitude:
gu: GPS અક્ષાંશ:

en: GPS longitude:
gu: GPS રેખાંશ:

en: Generate desktop background slideshow
gu: ડેસ્કટોપ પાશ્ર્વભાગ તકતીપૂર્વદર્શનને ઉત્પન્ન કરો

en: Go to the next photo
gu: આગળનાં ફોટામાં જાવ

en: Go to the previous photo
gu: પહેલાનાં ફોટામાં જાવ

en: Google+ (2048 x 1536 pixels)
gu: Google+ (2048 x 1536 પિક્સેલ)

en: HD Video (16 : 9)
gu: HD વિડિયો (16 : 9)

en: Height
gu: ઊંચાઇ

en: Hide photos already imported
gu: છુપાયેલ ફોટા પહેલેથી આયાત થયેલ છે

en: High (%d%%)
gu: ઉચ્ચ (%d%%)

en: Highlights
gu:  પ્રકાશિત

en: Highlights:
gu:  પ્રકાશિત:

en: How long each photo is shown on the desktop background
gu: કેટલો સમય દરેક ફોટાને ડેસ્કટોપ પાશ્ર્વ પર બતાવેલ છે

en: Image Settings
gu: ઇમેજ સુયોજનો

en: Import Complete
gu: આયાત સમાપ્ત

en: Import From Application
gu: કાર્યક્રમમાંથી આયાત કરો

en: Import From Folder
gu: ફોલ્ડરમાંથી આયાત કરો

en: Import From _Application...
gu: કાર્યક્રમમાંથી આયાત કરો (_A)...

en: Import Results Report
gu: પરિણામો અહેવાલની આયાત કરો

en: Import _All
gu: બધુ આયાત કરો (_A)

en: Import _Selected
gu: પસંદ થયેલનું આયાત કરો (_S)

en: Import all the photos into your library
gu: તમારી લાઇબ્રેરીમાં બધા ફોટાને આયાત કરો

en: Import media _from:
gu: તેમાંથી મીડિયાને આયાત કરો (_f):

en: Import photos from disk to library
gu: લાઇબ્રેરીમાં ડિસ્કમાંથી ફોટાને આયાત કરો

en: Import photos from your %s library
gu: તમારી %s લાઇબ્રેરીમાંથી ફોટાને આયાત કરો

en: Import the selected photos into your library
gu: તમારી લાઇબ્રેરીમાં પસંદ થયેલ ફોટાને આયાત કરો

en: Import to Library
gu: લાઇબ્રેરીમાં આયાત કરો

en: Imported %s
gu: આયાત થયેલ %s

en: Imported failed (%d)
gu: આયાત કરવાનું નિષ્ફળ (%d)

en: Importing
gu: આયાત કરી રહ્યા છે

en: Importing from %s can't continue because an error occurred:
gu: %s માંથી આયાત કરવાનું ચાલુ રાખી શકાતુ નથી કારણ કે ભૂલ ઉદ્ભવી:

en: Importing...
gu: આયાત કરી રહ્યા છે...

en: Increase Rating
gu: રેટીંગ વધારો

en: Increase the magnification of the photo
gu: ફોટોને વિસ્તૃત કરવાનું વધારો

en: Increase the magnification of the thumbnails
gu: શમ્ભનેઇલનું વિસ્તૃતીકરણ વધારો

en: Increasing ratings
gu: રેટીંગને વધારી રહ્યા છે

en: Invalid URL
gu: અયોગ્ય URL

en: Invalid User Name or Password
gu: અયોગ્ય વપરાશકર્તા નામ અથવા પાસવર્ડ

en: Invalid pattern
gu: અયોગ્ય ભાત

en: Items:
gu: વસ્તુઓ:

en: Just me
gu: ફક્ત હું

en: L_ist album in public gallery
gu: સાર્વજનિક ગેલરિમાં આલ્બમની યાદી કરો (_i)

en: Large (2048 pixels)
gu: વિશાળ (2048 pixels)

en: Last Import
gu: છેલ્લે આયત કરેલુ

en: Leave _Fullscreen
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન છોડો (_F)

en: Leave fullscreen
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન છોડો

en: Library
gu: લાઇબ્રેરી

en: Library Location
gu: લાઇબ્રેરી સ્થાન

en: Limit the number of photos displayed based on a filter
gu: ફિલ્ટર પર આધારિત દર્શાવેલ ફોટાની સંખ્યાને મર્યાદિત કરો

en: Loading Shotwell
gu: Shotwell લાવી રહ્યા છે

en: Location:
gu: સ્થાન:

en: Logging in...
gu: પ્રવેશી રહ્યા છે...

en: Login
gu: પ્રવેશ

en: Logout
gu: બહાર નીકળો

en: Lose changes to %s?
gu: શું %s પર બદલાવોને ગુમાવવા માંગો છો?

en: Low (%d%%)
gu: નીચુ (%d%%)

en: Make Key Photo for Event
gu: ઘટના માટે મૂખ્ય ફોટો બનાવો

en: Make _Key Photo for Event
gu: ઘટના માટે મૂખ્ય ફોટો બનાવો (_K)

en: Make a duplicate of the photo
gu: ફોટાની નકલ બનાવો

en: Manually select an F-Spot database file to import:
gu: આયાત કરવા માટે જાતે જ F-Spot ડેટાબેઝ ફાઇલને પસંદ કરો:

en: Maximum (%d%%)
gu: મહત્તમ (%d%%)

en: Media type
gu: મીડિયા પ્રકાર

en: Medium (%d%%)
gu: મધ્ય (%d%%)

en: Medium (1024 x 768 pixels)
gu: મધ્યમ (1024 x 768 pixels)

en: Merge
gu: ભેગુ કરો

en: Merging
gu: ભેગુ કરી રહ્યા છે

en: Metadata
gu: મેટાડેટા

en: Metric Wallet (9 x 13 cm)
gu: મેટ્રીક વોલેટ (9 x 13 cm)

en: Missing Files
gu: ગુમ થયેલ ફાઇલો

en: Modif_y Tags...
gu: ટૅગને બદલો (_y)...

en: Modify Tags
gu: ટૅગ બદલો

en: Move Photos
gu: ફોટા ખસેડો

en: Move Photos to Trash
gu: કચરાપેટીમાં ફોટો ખસેડો

en: Move Tag "%s"
gu: ટૅગ "%s" ખસેડો

en: Move photos to an event
gu: ઘટનામાં ફોટા ખસેડો

en: Move the photos to the Shotwell trash
gu: Shotwell કચરાપેટીમાં ફોટા ખસેડો

en: Move the selected photos back into the library
gu: લાઇબ્રેરીમાં પાછા પસંદ થયેલ ફોટાને ખસેડો

en: Moving Photos to New Event
gu: નવી ઘટનામાં ફોટાને ખસેડી રહ્યા છે

en: Moving Photos to Trash
gu: કચરાપેટીમાં ફોટા ખસેડી રહ્યા છે

en: Name:
gu: નામ:

en: Ne_w Saved Search...
gu: નવી સંગ્રહાયેલ શોધ (_w)...

en: New Event
gu: નવી ઘટના

en: New _Tag...
gu: નવો ટૅગ (_T)...

en: Next
gu: આગળ

en: Next Photo
gu: આગળનો ફોટો

en: Next photo
gu: આગળનો ફોટો

en: No Event
gu: ઘટના નથી

en: No events
gu: ઘટના નથી

en: No events found
gu: ઘટના મળી નથી

en: No photos or videos imported.
gu: ફોટા અથવા વિડિયો આયાત થયેલ નથી.

en: No photos/videos
gu: ફોટો/વિડિયો નથી

en: No photos/videos found
gu: ફોટો/વિડિયો મળ્યો નથી

en: None
gu: કંઇ નહિં

en: Not a file
gu: ફાઇલ નથી

en: Not an image file
gu: ઇમેજ ફાઇલ નથી

en: Notecard (3 x 5 in.)
gu: નોટકાર્ડ (3 x 5 in.)

en: Of these, %d file was successfully imported. | Of these, %d files were successfully imported.
gu[0]: આમાંથી, %d ફાઇલ સફળતાપૂર્વક આયાત થયેલ હતી.
gu[1]: આમાંથી, %d ફાઇલો સફળતાપૂર્વક આયાત થયેલ હતી.

en: One original photo could not be adjusted. | The following original photos could not be adjusted.
gu[0]: એક મૂળભૂત ફોટોને ગોઠવી શક્યા નહિં.
gu[1]: એક મૂળભૂત ફોટાને ગોઠવી શક્યા નહિં.

en: Only _Remove
gu: ફક્ત દૂર કરો (_R)

en: Only display photos that have not been imported
gu: ફક્ત ફોટાને દર્શાવો કે જે આયાત કરી દેવામાં આવ્યુ નથી

en: Only show photos with a rating of %s
gu: %s નાં રેટીંગ સાથે ફક્ત ફોટાને બતાવો

en: Only show photos with a rating of %s or better
gu: %s નાં રેટીંગ અથવા સારામાં સારા સાથે ફક્ત ફોટાને બતાવો

en: Open With E_xternal Editor
gu: બહારનાં સંપાદક સાથે ખોલો (_x)

en: Open With RA_W Editor
gu: RAW સંપાદક સાથે ખોલો (_W)

en: Open the selected photo's directory in the file manager
gu: ફાઇલ સંચાલકમાં પસંદ થયેલ ફોટાની ડિરેક્ટરીને ખોલો

en: Open the selected videos in the system video player
gu: સિસ્ટમ વિડિયો પ્લેયરમાં પસંદ થયેલ વિડિયોને ખોલો

en: Original Size
gu: મૂળભૂત માપ

en: Original dimensions:
gu: મૂળ પરિમાણો:

en: Original photo could not be adjusted.
gu: મૂળ ફોટાને વ્યવસ્થિત કરી શક્યા નહિં.

en: Original size
gu: મૂળભૂત માપ

en: Original:
gu: મૂળ:

en: Paste Color Adjustments
gu: રંગ ગોઠવણીને ચોંટાડો

en: Path to Shotwell's private data
gu: Shotwell  ની ખાનગી માહિતીનો પાથ

en: Pause
gu: અટકાવો

en: Pause the slideshow
gu: તકતી પૂર્વદર્શન અટકાવો

en: Photo Manager
gu: ફોટો સંચાલક

en: Photo Viewer
gu: ફોટો દર્શક

en: Photo _size preset:
gu: હાજર ફોટાનું માપ (_s):

en: Photo _size:
gu: ફોટો માપ (_s):

en: Photo size:
gu:  ફોટાનું માપ:

en: Photo source file missing: %s
gu: ફોટો સ્ત્રોત ફાઇલ ગુમ થયેલ છે: %s

en: Photo state
gu: ફોટો સ્થિતિ

en: Photos
gu: ફોટો

en: Photos _visible to:
gu: તેમાં ફોટો દૃશ્યમાન (_v):

en: Photos and videos _visible to:
gu: તેમાં ફોટો અને વિડિયો દૃશ્યમાન (_v):

en: Photos cannot be exported to this directory.
gu: ફોટા આ ડિરેક્ટરીમાં નિકાસ કરી શકાતા નથી.

en: Photos cannot be imported from this directory.
gu: ફોટા આ ડિરેક્ટરીમાંથી આયાત કરી શકાતા નથી.

en: Photos will appear in:
gu: ફોટા તેમાં દેખાશે:

en: Photos will be _visible by:
gu: ફોટા એ તેનાં દ્દારા દૃશ્યમાન છે (_v):

en: Photos/Videos Not Imported Because Files Are Corrupt:
gu: ફોટા/વિડિયો આયાત થયેલ નથી કારણ કે ફાઇલો ભાંગેલ છે:

en: Photos/Videos Not Imported Because Shotwell Couldn't Copy Them into its Library:
gu: ફોટા/વિડિયો આયાત થયેલ નથી કારણ કે Shotwell એ તેની લાઇબ્રેરીમાં નકલ કરી શક્યા નહિં:

en: Photos/Videos Not Imported Because They Weren't in a Format Shotwell Understands:
gu: ફોટા/વિડિયો આયાત થયેલ નથી કારણ કે તેઓ બંધારણ Shotwell સમજમાં ન હતા:

en: Photos/Videos Not Imported Due to Camera Errors:
gu: ફોટો/વિડિયો કૅમેરા ભૂલોને કારણે આયાત થયેલ નથી:

en: Photos/Videos Not Imported for Other Reasons:
gu: ફોટા/વિડિયો બીજા કારણો માટે આયાત થયેલ નથી:

en: Pictures
gu: ચિત્રો

en: Pin Toolbar
gu: Pin સાધનપટ્ટી

en: Pin the toolbar open
gu: ખુલ્લી સાધનપટ્ટીને લગાવો

en: Pivot the crop rectangle between portrait and landscape orientations
gu: પોર્ટ્રેઇટ અને લેન્ડસ્કેપ ઓરિએન્ટેશન વચ્ચે કાપેલ ચોરસને પિવોટ કરો

en: Play
gu: વગાડો

en: Play a slideshow
gu: તકતી પૂર્વદર્શન ચલાવો

en: Please close any other application using the camera.
gu: મહેરબાની કરીને કૅમેરાની મદદથી કોઇપણ બીજા કાર્યક્રમને બંધ કરો.

en: Please unmount the camera.
gu: મહેરબાની કરીને કૅમેરાને અનમાઉન્ટ કરો.

en: Plugins
gu: પ્લગઇન

en: Postcard (10 x 15 cm)
gu: પોસ્ટકાર્ડ (10 x 15 cm)

en: Preparing for login...
gu: પ્રવેશ માટે તૈયારી કરી રહ્યા છે...

en: Preparing for upload
gu: અપલોડ કરવા માટે તૈયારી કરી રહ્યા છે

en: Preparing to auto-import photos...
gu: ફોટાને સ્વયં આયાત કરવાની તૈયારી કરી રહ્યા છે...

en: Preparing to import
gu: આયાત કરવા માટે તૈયારી કરી રહ્યા છે

en: Preparing to import...
gu: આયાત કરવા માટે તૈયારી કરી રહ્યા છે...

en: Previous Photo
gu: પહેલાંનો ફોટો

en: Previous photo
gu: પહેલાંનો ફોટો

en: Print image _title
gu: ઇમેજ શીર્ષકને છાપો (_t)

en: Print the photo to a printer connected to your computer
gu: તમારા કમ્પ્યૂટરમાં જોડાયેલ પ્રિન્ટરમાંથી ફોટાને છાપો

en: Printing...
gu: છાપી રહ્યા છે...

en: Private
gu: ખાનગી

en: Pu_blish...
gu: પ્રકાશિત કરો (_b)...

en: Public listed
gu: સાર્વજનિક રીતે યાદી થયેલ છે

en: Public unlisted
gu: સાર્વજનિક રીતે યાદી થયેલ નથી

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: Publish Photos
gu: ફોટાને પ્રકાશિત કરો

en: Publish Photos and Videos
gu: ફોટા અને વિડિયોને પ્રકાશિત કરો

en: Publish Videos
gu: વિડિયોને પ્રકાશિત કરો

en: Publish photos _to:
gu: તેમાં ફોટાને પ્રકાશિત કરો (_t):

en: Publish photos and videos _to
gu: તેમાં ફોટા અને વિડિયોને પ્રકાશિત કરો (_t)

en: Publish to an e_xisting album:
gu: હાલનાં આલ્બમને પ્રકાશિત કરો (_x):

en: Publish to various websites
gu: વિવિધ વેબસાઇટમાં પ્રકાશિત કરો

en: Publish videos _to
gu: તેમાં વિડિયોને પ્રકાશિત કરો (_t)

en: Publishing
gu: પ્રકાશિત કરી રહ્યા છે

en: Publishing to %s can't continue because an error occurred:
gu: %s ને પ્રકાશિત કરવાનું ચાલુ રાખી શકાતુ નથી કારણ કે ભૂલ ઉદ્ભવી:

en: RAW Developer
gu: RAW ડેવલપર

en: RAW Photos
gu: RAW ફોટા

en: RAW photos
gu: RAW ફોટા

en: R_emove From Library
gu: લાઇબ્રેરીમાંથી દૂર કરો (_e)

en: R_ename imported files to lowercase
gu: નાનાં અક્ષરો માટે આયાત થયેલ ફાઇલોનું નામ બદલો (_e)

en: Random
gu: અવ્યવસ્થિત

en: Rate %s
gu: રેટ %s

en: Rate Rejected
gu: રેટ રદ થયેલ છે

en: Rate Unrated
gu: રેટ થયેલ નથી

en: Rating
gu: રેટીંગ

en: Re_name Event...
gu: ઘટનાનું નામ બદલો (_n)...

en: Re_name Tag "%s"...
gu: ટૅગ "%s" નું નામ બદલો (_n)...

en: Re_name...
gu: નામ બદલો (_n)...

en: Re_vert External Edit
gu: બહારનાં બદલાવને પાછુ લાવો (_v)

en: Re_vert External Edits
gu: બહારનાં બદલાવોને પાછુ લાવો (_v)

en: Re_vert to Original
gu: મૂળભૂતમાં પાછા લાવો (_v)

en: Recommended (1600 x 1200 pixels)
gu: અગ્રહણીય (1600 x 1200 pixels)

en: Red-eye
gu: લાલ-આંખ

en: Redo
gu: ફરી શરૂ કરો

en: Reduce or eliminate any red-eye effects in the photo
gu: ફોટોમાં કોઇપણ લાલ-આંખ અસરોને ઘટાડો અથવા કાઢી નાંખો

en: Rejected
gu: રદ થયેલ

en: Rejected Only
gu: ફક્ત રદ થયેલ છે

en: Rejected _Only
gu: ફક્ત રદ થયેલ છે (_O)

en: Remove From Library
gu: લાઇબ્રેરીમાંથી દૂર કરો

en: Remove Photo From Library
gu: લાઇબ્રેરીમાંથી ફોટાને દૂર કરો

en: Remove Photos From Library
gu: લાઇબ્રેરીમાંથી ફોટાને દૂર કરો

en: Remove Tag "%s" From Photo
gu: ફોટોમાંથી ટૅગ "%s" ને દૂર કરો

en: Remove Tag "%s" From Photos
gu: ફોટામાંથી ટૅગ "%s" ને દૂર કરો

en: Remove Tag "%s" From _Photo
gu: ફોટામાંથી ટૅગ "%s" ને દૂર કરો (_P)

en: Remove Tag "%s" From _Photos
gu: ફોટામાંછી ટૅગ "%s" ને દૂર કરો (_P)

en: Remove any ratings
gu: કોઇપણ રેટીંગને દૂર કરો

en: Remove any red-eye effects in the selected region
gu: પસંદ થયેલ વિસ્તારમાં કોઇપણ લાલ-આંખ અસરોને દૂર કરો

en: Remove the selected photos from the library
gu: લાઇબ્રેરીમાંથી પસંદ થયેલ ફોટાને દૂર કરો

en: Remove the selected photos from the trash
gu: કચરાપેટીમાંથી પસંદ થયેલ ફોટાને દૂર કરો

en: Removing Event
gu: ઘટના દૂર કરી રહ્યા છે

en: Removing Photo From Library
gu: લાઇબ્રેરીમાંથી ફોટો દૂર કરી રહ્યા છે

en: Removing Photos From Library
gu: લાઇબ્રેરીમાંથી ફોટાને દૂર કરી રહ્યા છે

en: Removing duplicated photos
gu: નકલ થયેલ ફોટાને દૂર કરી રહ્યા છે

en: Removing photos/videos from camera
gu: કૅમેરામાંથી ફોટા/વિડિયોને દૂર કરી રહ્યા છે

en: Rename Event
gu: ઘટનાનું નામ બદલો

en: Rename Search "%s" to "%s"
gu: "%s" માં શોધ "%s" નું નામ બદલો

en: Rename Tag "%s" to "%s"
gu: "%s" માં ટેગ "%s" નું નામ બદલો

en: Replace _All
gu: બધુ બદલો (_A)

en: Reset Colors
gu: રંગોને પુન:સુયોજિત કરો

en: Reset all color adjustments to original
gu: મૂળભૂતમાં બધા રંગ ગોઠવણીને પુન:સુયોજિત કરો

en: Restore Photos from Trash
gu: કચરાપેટીમાંથી ફોટો પુન:સંગ્રહો

en: Restore the photos back to the Shotwell library
gu: Shotwell લાઇબ્રેરીમાંથી પાછા ફોટાને પુન:સંગ્રહો

en: Restoring Photos From Trash
gu: કચરાપેટીમાંથી ફોટાને પુન:સંગ્રહી રહ્યા છે

en: Restoring previous RAW developer
gu: પહેલાનાં RAW ડેવલપરને પુન:સંગ્રહી રહ્યા છે

en: Restoring previous rating
gu: પહેલાંના રેટીંગને પુન:સંગ્રહી રહ્યા છે

en: Return to current photo dimensions
gu: હાલનાં ફોટો પરિમાણમાં પાછા જાવ

en: Revert External E_dits
gu: બહારનાં બદલાવોને પાછા લાવો (_d)

en: Revert External Edit?
gu: બહારનાં બદલાવને પાછુ લાવો?

en: Revert External Edits?
gu: બહારનાં બદલાવોને પાછુ લાવો?

en: Revert to Original
gu: મૂળભૂતમાં પાછુ લાવો

en: Revert to the master photo
gu: મૂખ્ય ફોટોમાં પાછા લાવો

en: Reverting
gu: પાછુ લાવી રહ્યા છે

en: Rotate
gu: ફેરવો

en: Rotate Left
gu: ડાબે ફેરવો

en: Rotate Right
gu: જમણે ફેરવો

en: Rotate _Left
gu: ડાબે ફેરવો (_L)

en: Rotate _Right
gu: જમણે ફેરવો (_R)

en: Rotate the photos left
gu: ફોટો ડાબે ફેરવો

en: Rotate the photos right (press Ctrl to rotate left)
gu: જમણે ફોટાને ફેરવો (ડાબે ફેરવવા માટે Ctrl ને દબાવો)

en: Rotating
gu: ફેરવી રહ્યા છે

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
gu: ઉપલબ્ધ આદેશ વાક્ય વિકલ્પોની પૂર્ણ યાદીને જોવા માટે '%s --help' ચલાવો.

en: SD Video (4 : 3)
gu: SD વિડિયો (4 : 3)

en: S_idebar
gu: બાજુપટ્ટી (_i)

en: S_lideshow
gu: તકતી પૂર્વદર્શન (_l)

en: Saturation
gu: સંતૃપ્ત

en: Saturation:
gu: સંતૃપ્ત (~S):

en: Save As
gu: આ તરીકે સંગ્રહો

en: Save Details
gu: વિગતો સંગ્રહો

en: Save Details...
gu: વિગતો સંગ્રહો...

en: Save _As...
gu: આ તરીકે સંગ્રહો (_A)...

en: Save photo
gu: ફોટો સંગ્રહો

en: Save photo with a different name
gu: વિવિધ નામ સાથે ફોટો સંગ્રહો

en: Saved Search
gu: સંગ્રહ થયેલ શોધ

en: Saved Searches
gu: સંગ્રહેલ શોધ

en: Screen
gu: સ્ક્રીન

en: Search
gu: શોધો

en: Select _All
gu: બધુ પસંદ કરો (_A)

en: Select all items
gu: બધી વસ્તુઓને પસંદ કરો

en: Send T_o...
gu: માં મોકલો (_o)...

en: Send To
gu: માં મોકલો

en: Send _To...
gu: માં મોકલો (_T)...

en: Set Developer
gu: ડેવલપર સુયોજિત કરો

en: Set Rating
gu: રેટીંગ સુયોજિત કરો

en: Set _all photos/videos to this time
gu: આ સમયે બધા ફોટા/વિડિયોને સુયોજિત કરો (_a)

en: Set as Desktop Slideshow
gu: ડેસ્કટોપ તકતી પૂર્વદર્શન તરીકે સુયોજિત કરો

en: Set as _Desktop Background
gu: ડેસ્કટોપ પાશ્ર્વભાગ તરીકે સુયોજિત કરો (_D)

en: Set as _Desktop Slideshow...
gu: ડેસ્કટોપ પૂર્વદર્શન તરીકે સુયોજિત કરો (_D)...

en: Set rating to %s
gu: %s માં રેટીંગ સુયોજિત કરો

en: Set rating to rejected
gu: રદ કરવા રેટીંગને સુયોજિત કરો

en: Set selected image to be the new desktop background
gu: નવાં ડેસ્કટોપ પાશ્ર્વભાગમાં પસંદ થયેલ ઇમેજને સુયોજિત કરો

en: Set the crop for this photo
gu: આ ફોટાને કાપવાનું સુયોજિત કરો

en: Setting Photos to Previous Event
gu: પહેલાંની ઘટનામાં ફોટાને સુયોજિત કરી રહ્યા છે

en: Setting RAW developer
gu: RAW ડેવલપરને સુયોજિત કરી રહ્યા છે

en: Setting as rejected
gu: રદ થયેલ છે તે રીતે સુયોજિત કરો

en: Setting as unrated
gu: રેટ ન થયેલ હોય તે રીતે સુયોજિત કરો

en: Setting rating to %s
gu: %s માં રેટીંગને સુયોજિત કરી રહ્યા છે

en: Settings
gu: સુયોજનો

en: Shadows
gu: પડછાયો

en: Shadows:
gu: પડછાયો:

en: Shotwell Connect
gu: Shotwell જોડાણ

en: Shotwell Preferences
gu: Shotwell પસંદગીઓ

en: Shotwell can copy the photos into your library folder or it can import them without copying.
gu: Shotwell તમારા લાઇબ્રેરી ફોલ્ડરમાં ફોટાને નકલ કરી શકો છો અથવા તે નકલ કર્યા વગર તેઓને આયાત કરી શકે છે.

en: Shotwell cannot contact your Piwigo photo library. Please verify the URL you entered
gu: Shotwell એ તમારી ફોટો લાઇબ્રેરીને સંપર્ક કરી શકતુ નથી. મહેરબાની કરીને URL ને ચકાસો તમે દાખલ કરેલ હોય

en: Shotwell cannot publish the selected items because you do not have a compatible publishing plugin enabled. To correct this, choose <b>Edit %s Preferences</b> and enable one or more of the publishing plugins on the <b>Plugins</b> tab.
gu: Shotwell પસંદ થયેલ વસ્તુઓને પ્રકાશિત કરી શકતુ નથી કારણ કે તમારી પાસે સક્રિય થયેલ સુસંગત પ્રકાશિત પ્લગઇન નથી. આને સુધારવા માટે, <b>ફેરફાર %s પસંદગીઓ</b> ને પસંદ કરો અને <b>પ્લગઇન</b> ટૅબ પર પ્રકાશિત પ્લગઇનનાં એક અથવા વધારેને સક્રિય કરો..

en: Shotwell couldn't create a file for editing this photo because you do not have permission to write to %s.
gu: Shotwell આ ફોટોને ફેરફાર કરવા માટે ફાઇલ બનાવી શક્યા નહિં કારણ કે તમારી પાસે %s માં લખવા માટે પરવાનગીઓ નથી.

en: Shotwell has found %d photos in the F-Spot library and is currently importing them. Duplicates will be automatically detected and removed.
    
    You can close this dialog and start using Shotwell while the import is taking place in the background.
gu: Shotwell ને F-Spot લાઇબ્રેરીમાં %d ફોટા મળ્યા અને હાલમાં તેઓને આયાત કરી રહ્યા છે. નકલો આપમેળે શોધાશે અને દૂર કરશે.
    
    તમે આ સંવાદને બંધ કરી શકો છો અને Shotwell ને વાપરવાનું શરૂ કરો જ્યારે આયાત પાશ્ર્વભાગમાં સ્થિત કરે છે.

en: Shotwell is configured to import photos to your home directory.
gu: તમારી ઘર ડિરેક્ટરીમાં ફોટાને આયાત કરવા માટે Shotwell ને રૂપરેખાંકિત થયેલ છે.

en: Shotwell needs to unmount the camera from the filesystem in order to access it.  Continue?
gu: Shotwell એ તેને વાપરવા માટે ક્રમમાં ફાઇલસિસ્ટમમાંથી કૅમેરાને અનમાઉન્ટ કરવાની જરૂર છે.  ચાલુ રાખવુ છે?

en: Shotwell was unable to play the selected video:
    %s
gu: Shotwell પસંદ થયેલ વિડિયોને વગાડવામાં અસમર્થ હતી:
    %s

en: Shotwell was unable to upgrade your photo library from version %s (schema %d) to %s (schema %d).  For more information please check the Shotwell Wiki at %s
gu: Shotwell આવૃત્તિ %s (schema %d) થી %s (schema %d) તમારી ફોટો લાઇબ્રેરીને સુધારવા માટે અસમર્થ હતુ.  વધારે જાણકારી માટે મહેરબાની કરીને %s પર Shotwell વિકીને ચકાસો

en: Show all photos
gu: બધા ફોટા બતાવો

en: Show all photos, including rejected
gu: બધા ફોટાને બતાવો, રદ થયેલને પણ સમાવી રહ્યા છે

en: Show each photo for
gu: તેની માટે દરેક ફોટો બતાવો

en: Show in File Mana_ger
gu: ફાઇલ સંચાલકમાં બતાવો (_g)

en: Show only rejected photos
gu: ફક્ત રદ થયેલ ફોટાને બતાવો

en: Show t_itle
gu: શીર્ષક બતાવો (_i)

en: Show the application's version
gu: કાર્યક્રમની આવૃત્તિને બતાવો

en: Size:
gu: માપ:

en: Slide
gu: તકતી

en: Slideshow
gu: તકતી પૂર્વદર્શન

en: Slideshow Transitions
gu: તકતીપૂર્વદર્શન અનુવાદ

en: Small (640 x 480 pixels)
gu: નાનું (640 x 480 pixels)

en: Software:
gu: સોફ્ટવેર:

en: Sort _Events
gu: ઘટનાઓને ક્રમમાં કરો (_E)

en: Sort _Photos
gu: ફોટાને ક્રમમાં કરો (_P)

en: Sort photos by exposure date
gu: પ્રદર્શન તારીખ દ્દારા ફોટાને ક્રમમાં કરો

en: Sort photos by rating
gu: રેટીંગ દ્દારા ફોટાને ક્રમમાં કરો

en: Sort photos by title
gu: શીર્ષક દ્દારા ફોટા ક્રમમાં ગોઠવો

en: Sort photos in a descending order
gu: ઉતરતા ક્રમમાં ફોટાને ક્રમમાં કરો

en: Sort photos in an ascending order
gu: ચઢતા ક્રમમાં ફોટાને ક્રમમાં કરો

en: Square
gu: ચોરસ

en: Squares
gu: ચોરસ

en: Standard (720 pixels)
gu: મૂળભૂત (720 pixels)

en: Starting import, please wait...
gu: આયાત કરવાનું શરૂ કરી રહ્યા છે, મહેરબાની કરીને રાહ જુઓ...

en: Stop importing photos
gu: ફોટાને આયાત કરવાનુ બંધ કરો

en: Straighten
gu: સીધુ થવું

en: Straighten the photo
gu: ફોટાને સીધો કરો

en: Stripes
gu: સ્ટ્રાઇપ

en: Success
gu: સફળતા

en: Switching developers will undo all changes you have made to this photo in Shotwell | Switching developers will undo all changes you have made to these photos in Shotwell
gu[0]: ડેવલપરને બદલવાથી બધા ફેરફારો પાછા આવશે તમે Shotwell માં આ ફોટોને બનાવેલ છે
gu[1]: ડેવલપરને બદલવાથી બધા ફેરફારો પાછા આવશે તમે Shotwell માં આ ફોટાને બનાવેલ છે

en: T_ools
gu: સાધનો (_o)

en: Ta_gs
gu: ટૅગ (_g)

en: Tag
gu: ટૅગ

en: Tag Photo as "%s"
gu: "%s" તરીકે ટૅગ ફોટો

en: Tag Photos as "%s"
gu: "%s" તરીકે ટૅગ ફોટા

en: Tag the selected photo as "%s"
gu: "%s" તરીકે પસંદ થયેલ ફોટોને ટૅગ કરો

en: Tag the selected photos as "%s"
gu: "%s" તરીકે પસંદ થયેલ ફોટાને ટૅગ કરો

en: Tags
gu: ટૅગ

en: Tags (separated by commas):
gu: ટૅગ (અવતરણ ચિહ્ન દ્દારા અલગ થયેલ છે):

en: Temperature
gu: તાપમાન

en: Temperature:
gu: તાપમાન:

en: Testing connection to Facebook...
gu: Facebook માં જોડાણને ચકાસી રહ્યા છે...

en: The camera is locked by another application.  Shotwell can only access the camera when it's unlocked.  Please close any other application using the camera and try again.
gu: કૅમેરા બીજા કાર્યક્રમ દ્દારા તાળુ મારેલ છે.  Shotwell પણ કૅમેરાને વાપરી શકે છે જ્યારે તે તાળુ મારેલ ન હોય. મહેરબાની કરીને કૅમેરાની મદદથી કોઇપણ બીજા કાર્યક્રમને બંધ કરો અને ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: The photo or video cannot be deleted. | %d photos/videos cannot be deleted.
gu[0]: ફોટો અથવા વિડિયો કાઢી શકાતો નથી.
gu[1]: %d ફોટા અથવા વિડિયો કાઢી શકાતા નથી.

en: The photo or video cannot be moved to your desktop trash.  Delete this file? | %d photos/videos cannot be moved to your desktop trash.  Delete these files?
gu[0]: ફોટો અથવા વિડિયો તમારી ડેસ્કટોપ કચરાપેટીમાં ખસેડી શકાતુ નથી. શું આ ફાઇલને કાઢી નાંખવી છે?
gu[1]: %d ફોટા અથવા વિડિયો તમારી ડેસ્કટોપ કચરાપેટીમાં ખસેડી શકાતુ નથી. શું આ ફાઇલોને કાઢી નાંખવી છે?

en: The selected photo was successfully published.
gu: પસંદ થયેલ ફોટો સફળતાપૂર્વક પ્રકાશિત થયેલ છે.

en: The selected photos were successfully published.
gu: પસંદ થયેલ ફોટા સફળતાપૂર્વક પ્રકાશિત થયેલ છે.

en: The selected photos/videos were successfully published.
gu: પસંદ થયેલ ફોટા/વિડિયોને સફળતાપૂર્વક પ્રકાશિત કરેલ હતુ.

en: The selected video was successfully published.
gu: પસંદ થયેલ વિડિયો સફળતાપૂર્વક પ્રકાશિત થયેલ છે.

en: The selected videos were successfully published.
gu: પસંદ થયેલ વિડિયો સફળતાપૂર્વક પ્રકાશિત થયેલ છે.

en: This will destroy all changes made to the external file.  Continue? | This will destroy all changes made to %d external files.  Continue?
gu[0]: આ બહારની ફાઇલમાં થયેલ બધા ફેરફારોને કાઢી નાંખશે. ચાલુ રાખવુ છે?
gu[1]: આ %d બહારની ફાઇલોમાં થયેલ બધા ફેરફારોને કાઢી નાંખશે. ચાલુ રાખવુ છે?

en: This will remove the photo from the library.  Continue? | This will remove %d photos from the library.  Continue?
gu[0]: આ લાઇબ્રેરીમાંથી ફોટોને દૂર કરશે.  ચાલુ રાખવા માંગો છો?
gu[1]: આ લાઇબ્રેરીમાંથી %d ફોટાને દૂર કરશે.  ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: This will remove the photo from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
gu[0]: આ તમારી Shotwell લાઇબ્રેરીમાંથી ફોટો દૂર કરશે.  શું તમે તમારી ડેસ્કટોપ કચરાપેટીમાં ફાઇલને ખસેડવા માંગો છો?
    
    આ ક્રિયાને પૂર્ણ કરી શકાતી નથી.
gu[1]: આ તમારી Shotwell લાઇબ્રેરીમાંથી %d ફોટા દૂર કરશે.  શું તમે તમારી ડેસ્કટોપ કચરાપેટીમાં ફાઇલને ખસેડવા માંગો છો?
    
    આ ક્રિયાને પૂર્ણ કરી શકાતી નથી.

en: This will remove the photo/video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos/videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
gu[0]: આ તમારી Shotwell લાઇબ્રેરીમાંથી ફોટો/વિડિયો દૂર કરશે.  શું તમે તમારી ડેસ્કટોપ કચરાપેટીમાં ફાઇલને ખસેડવા માંગો છો?
    
    આ ક્રિયાને પૂર્ણ કરી શકાતી નથી.
gu[1]: આ તમારી Shotwell લાઇબ્રેરીમાંથી %d ફોટા/વિડિયો દૂર કરશે.  શું તમે તમારી ડેસ્કટોપ કચરાપેટીમાં ફાઇલને ખસેડવા માંગો છો?
    
    આ ક્રિયાને પૂર્ણ કરી શકાતી નથી.

en: This will remove the saved search "%s".  Continue?
gu: આ સંગ્રહ થયેલ શોધ "%s" ને દૂર કરશે. ચાલુ રાખવુ છે?

en: This will remove the tag "%s" from one photo.  Continue? | This will remove the tag "%s" from %d photos.  Continue?
gu[0]: આ એક ફોટોમાંથી ટેગ "%s" ને દૂર કરશે. ચાલુ રાખવુ છે?
gu[1]: આ ટેગ "%s" ને %d ફોટામાંથી  દૂર કરશે. ચાલુ રાખવુ છે?

en: This will remove the video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
gu[0]: આ તમારી Shotwell લાઇબ્રેરીમાંથી વિડિયો દૂર કરશે.  શું તમે તમારી ડેસ્કટોપ કચરાપેટીમાં ફાઇલને ખસેડવા માંગો છો?
    
    આ ક્રિયાને પૂર્ણ કરી શકાતી નથી.
gu[1]: આ તમારી Shotwell લાઇબ્રેરીમાંથી %d વિડિયો દૂર કરશે.  શું તમે તમારી ડેસ્કટોપ કચરાપેટીમાં ફાઇલને ખસેડવા માંગો છો?
    
    આ ક્રિયાને પૂર્ણ કરી શકાતી નથી.

en: Time Adjustment Error
gu: સમયને સંચાલિત કરતી વખતે ભૂલ

en: Time adjustments could not be undone on the following photo file. | Time adjustments could not be undone on the following photo files.
gu[0]: સમય ગોઠવણી નીચેની ફોટો ફાઇલ પર પૂર્ણ કરી શક્યા નહિં.
gu[1]: સમય ગોઠવણી નીચેની ફોટો ફાઇલો પર પૂર્ણ કરી શક્યા નહિં.

en: Time:
gu: સમય:

en: Tint
gu: રંગભેદ

en: Tint:
gu: રંગભેદ:

en: Title
gu: શીર્ષક

en: Title:
gu: શીર્ષક:

en: To get started, import photos in any of these ways:
gu: શરૂ કરવા માટે, કોઇપણ રીતે ફોટાને આયાત કરો:

en: To try importing from another service, select one from the above menu.
gu: બીજી સેવામાંથી આયાત કરવાનુ પ્રયત્ન કરવા માટે, ઉપર મેનુમાંથી એકને પસંદ કરો.

en: To try publishing to another service, select one from the above menu.
gu: બીજી સેવામાં પ્રકાશિત કરવાનું પ્રયત્ન કરવા માટે, ઉપર મેનુંમાંથી એકને પસંદ કરો.

en: To:
gu: માં:

en: Today
gu: આજે

en: Transition d_elay:
gu: સંક્રમણ વિલંબ (_e):

en: Trash
gu: કચરાપેટી

en: Trash is empty
gu: કચરાપેટી ખાલી છે

en: TumblrPublisher: start( ): can't start; this publisher is not restartable.
gu: TumblrPublisher: start( ): શરૂ કરી શકાતુ નથી; આ પ્રકાશકર્તા પુન:શરૂ કરી શકાય તેમ નથી.

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Un_flag
gu: ફ્લેગ કરો નહિં (_f)

en: Unable to create cache directory %s: %s
gu: કેશ ડિરેક્ટરી %s ને બનાવવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to create data directory %s: %s
gu: માહિતી ડિરેક્ટરી %s ને બનાવવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to create data subdirectory %s: %s
gu: માહિતી ઉપડિરેક્ટરી %s ને બનાવવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to create temporary directory %s: %s
gu: કામચલાઉ ડિરેક્ટરી %s ને બનાવવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to decode file
gu: ફાઇલનું ડિકોડ કરવાનુ અસમર્થ

en: Unable to delete %d photo/video from the camera due to errors. | Unable to delete %d photos/videos from the camera due to errors.
gu[0]: ભૂલોને કારણે કૅમેરામાંથી %d ફોટો/વિડિયોને કાઢી નાંખવાનુ અસમર્થ.
gu[1]: ભૂલોને કારણે કૅમેરામાંથી %d ફોટા/વિડિયોને કાઢી નાંખવાનુ અસમર્થ.

en: Unable to display FAQ: %s
gu: FAQ ને દર્શાવવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to display help: %s
gu: મદદને દર્શાવવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to duplicate one photo due to a file error | Unable to duplicate %d photos due to file errors
gu[0]: ભૂલને કારણે એક ફોટોનું નકલ કરવાનું અસમર્થ
gu[1]: ભૂલોને કારણે %d ફોટાને નકલ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to export %s: %s
gu: %s નું નિકાસ કરવાનુ અસમર્થ: %s

en: Unable to export background to %s: %s
gu: %s માં પાશ્ર્વભાગનું નિકાસ કરવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to export the following photo due to a file error.
gu: ફાઇલ ભૂલને કારણે નીચેનાં ફોટોને નિકાસ કરવાનું અસમર્થ.

en: Unable to fetch previews from the camera:
    %s
gu: કૅમેરામાંથી પૂર્વદર્શનને લાવવાનું અસમર્થ:
    %s

en: Unable to generate a temporary file for %s: %s
gu: %s માં કામચલાઉ ફાઇલને ઉત્પન્ન કરવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to launch Nautilus Send-To: %s
gu: Nautilus તેમાં મોકલો શરૂ કરવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to launch editor: %s
gu: સંપાદકને શરૂ કરવાનુ અસમર્થ: %s

en: Unable to lock camera: %s
gu: કૅમેરાને તાળુ મારવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to monitor %s: Not a directory (%s)
gu: %s ને મોનિટર કરવાનું અસમર્થ: ડિરેક્ટરી નથી (%s)

en: Unable to navigate to bug database: %s
gu: ભૂલ ડેટાબેઝનું  પરિવહન કરવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to open in file manager: %s
gu: ફાઇલ સંચાલકમાં ખોલવાનુ અસમર્થ: %s

en: Unable to open/create photo database %s: error code %d
gu: ફોટો ડેટાબેઝ %s ને ખોલવાનું/બનાવવાનું અસમર્થ: ભૂલ કોડ %d

en: Unable to prepare desktop slideshow: %s
gu: ડેસ્કટોપ તકતીપૂર્વદર્શનની તૈયારી કરવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to print photo:
    
    %s
gu: ફોટાને છાપવાનું અસમર્થ:
    
    %s

en: Unable to process monitoring updates: %s
gu: મોનિટરીંગ સુધારાને પ્રક્રિયા કરવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to publish
gu: પ્રકાશિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to rename search to "%s" because the search already exists.
gu: "%s" માં શોધનુ નામ બદલવાનું અસમર્થ કારણ કે શોધ પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવે છે.

en: Unable to rename tag to "%s" because the tag already exists.
gu: "%s" માં ટેગનું નામ બદલવાનુ અસમર્થ કારણ કે ટેગ પહેલેથી અસ્તિત્વમાં છે.

en: Unable to unmount camera.  Try unmounting the camera from the file manager.
gu: કૅમેરાને અનમાઉન્ટ કરવાનું અસમર્થ. ફાઇલ સંચાલકમાંથી કૅમેરાને અનમાઉન્ટ કરવાનો પ્રયત્ન કરો.

en: Unable to write to photo database file:
     %s
gu: ફોટો ડેટાબેઝ ફાઇલમાં લખવાનું અસમર્થ:
     %s

en: Unconstrained
gu: સંકોચાયેલ નથી

en: Undated
gu: સુધારેલ

en: Undo
gu: પાછું લાવો

en: Undoing Color Transformations
gu: રંગ ટ્રાન્સફોર્મેશન કરી રહ્યા નથી

en: Undoing Date and Time Adjustment
gu: તારીખ અને સમય ગોઠવણીને કરી રહ્યા નથી

en: Undoing Enhance
gu: વધારવાનું કરી રહ્યા નથી

en: Undoing Flip Horizontally
gu: આડુ ફ્લિપ કરી રહ્યા નથી

en: Undoing Flip Vertically
gu: ઊભુ ફ્લિપ કરી રહ્યા નથી

en: Undoing Revert
gu: પાછુ લાવી રહ્યા નથી

en: Undoing Rotate
gu: ફેરવવાનું કરી રહ્યા નથી

en: Unflag
gu: ફ્લેગ કરો નહિં

en: Unflag selected photos
gu: પસંદ થયેલ ફોટાને ફ્લેગ કરો નહિં

en: Unflagging selected photos
gu: ફ્લેગીંગ ન હોય તેવા પસંદ થયેલ ફોટા

en: Unknown error attempting to verify Shotwell's database: %s
gu: Shotwell નાં ડેટાબેઝને ચકાસવા માટે અજ્ઞાત ભૂલનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે: %s

en: Unmerging
gu: ભેગુ કરી રહ્યા નથી

en: Unmodified
gu: બદલાયેલ નથી

en: Unmounting...
gu: અનમાઉન્ટ કરી રહ્યા છે...

en: Unrated
gu: રેટ થયેલ નથી

en: Unsupported file format
gu: બિનઆધારભૂત ફાઇલ બંધારણ

en: Updating library...
gu: લાઇબ્રેરીને સુધારી રહ્યા છે...

en: Upload _size:
gu: માપ અપલોડ કરો (_s):

en: Uploading %d of %d
gu: %d નાં %d ને અપલોડ કરી રહ્યા છે

en: Use a _standard size:
gu: મૂળભૂત માપને વાપરો (_s):

en: Use a c_ustom size:
gu: વૈવિધ્ય માપને વાપરો (_u):

en: User _name
gu: વપરાશકર્તા નામ (_n)

en: User aborted import
gu: વપરાશકર્તા નિરસ્ત આયાત

en: Username and/or password invalid. Please try again
gu: વપરાશકર્તાનામ અને/અથવા પાસવર્ડ અયોગ્ય છે. મહેરબાની કરીને પ્રયત્ન કરો

en: Verifying authorization...
gu: સત્તાધિકરણને ચકાસી રહ્યા છે...

en: Video privacy _setting:
gu: વિડિયો ખાનગી સુયોજન (_s):

en: Videos
gu: વિડિયો

en: Videos _visible to:
gu: તેમાં વિડિયો દૃશ્યમાન (_v):

en: Videos and new photo albums _visible to:
gu: વિડિયો અને આલ્બમ એ તેમાં દૃશ્યમાન છે (_v):

en: Videos will appear in '%s'
gu: વિડિયો '%s' માં દેખાશે

en: Videos will appear in:
gu: વિડિયો તેમાં દેખાશે:

en: View Eve_nt for Photo
gu: ફોટો માટે ઘટનાને દર્શાવો (_n)

en: Visit the Yandex.Fotki web site
gu: Yandex.Fotki વેબ સાઇટની મુલાકાત લો

en: Visit the Yorba web site
gu: Yorba વેબ સાઇટની મુલાકાત લો

en: Wallet (2 x 3 in.)
gu: વોલેટ (2 x 3 in.)

en: Welcome to Shotwell!
gu: Shotwell માં સ્વાગત છે!

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select a library to import, either by selecting one of the existing libraries found by Shotwell or by selecting an alternative F-Spot database file.
gu: F-Spot લાઇબ્રેરી આયાત સેવામાં તમારુ સ્વાગત છે.
    
    મહેરબાની કરીને આયાત કરવા માટે લાઇબ્રેરીને પસંદ કરો, ક્યાંતો Shotwell દ્દારા મળેલ હાલની લાઇબ્રેરીઓમાંની એકને પસંદ કરીને અથવા વૈકલ્પિક F-Spot ડેટાબેઝ ફાઇલને પસંદ કરીને.

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select an F-Spot database file.
gu: F-Spot લાઇબ્રેરી આયાત સેવામાં સ્વાગત છે.
    
    મહેરબાની કરીને F-Spot ડેટાબેઝ ફાઇલ પસંદ કરો.

en: Welcome!
gu: સ્વાગત!

en: Where would you like to publish the selected photos?
gu: ક્યાં તમે પસંદ થયેલ ફોટાને પ્રકાશિત કરવા માંગો છો?

en: Width
gu: પહોળાઇ

en: Width or height
gu: પહોળાઇ અથવા ઊંચાઇ

en: Write tags, titles, and other _metadata to photo files
gu: ફોટો ફાઇલોમાં ટૅગ, શીર્ષક, અને બીજા મેટાડેટાને લખો (_m)

en: Writing metadata to files...
gu: ફાઇલોમાં મેટાડેટાને લખી રહ્યા છે...

en: Year%sMonth
gu: વર્ષ%sમહિનો

en: Year%sMonth%sDay
gu: વર્ષ%sમહિનો%sદિવસ

en: Year%sMonth-Day
gu: વર્ષ%sમહિનો-દિવસ

en: Year-Month-Day
gu: વર્ષ-મહિનો-દિવસ

en: Yesterday
gu: ગઇકાલે

en: You are logged into Facebook as %s.
gu: તમે %s તરીકે Facebook માં પ્રવેશેલ છે.

en: You are logged into Flickr as %s.
gu: તમે %s તરીકે Flickr માં પ્રવેશેલ છે.

en: You are logged into Flickr as (name).
    
    (this label's string is populated and set inside the code, 
    so changes made here will not display)
gu: (નામ) તરીકે તમે Flickr માં પ્રવેશેલ છો.
    
    (આ લેબલની શબ્દમાળા જાણીતી છે અને કોડમાં સુયોજિત છે, 
    તેથી થયેલ ફેરફારો એ દર્શાવેલ હશે નહિં)

en: You are logged into Picasa Web Albums as %s.
gu: તમે %s તરીકે Picasa વેબ આલ્બમમાં પ્રવેશેલ છે.

en: You are logged into Tumblr as %s.
gu: તમે %s તરીકે Tumblr માં પ્રવેશેલ છે.

en: You are logged into Tumblr as (name).
    
    (this label's string is populated and set inside the code, 
    so changes made here will not display)
gu: તમે (નામ) તરીકે Tumblr માં પ્રવેશેલ છે.
    
    (આ લેબલની શબ્દમાળા જાણીતી છે અને કોડમાં સુયોજિત છે, 
    તેથી ફેરફારો અહિંયા દર્શાવાશે નહિં)

en: You are logged into YouTube as %s.
gu: તમે %s તરીકે YouTube માં પ્રવેશેલ છે.

en: You are not currently logged into Facebook.
    
    If you don't yet have a Facebook account, you can create one during the login process. During login, Shotwell Connect may ask you for permission to upload photos and publish to your feed. These permissions are required for Shotwell Connect to function.
gu: તમે હાલમાં Facebook માં પ્રવેશેલ છે.
    
    જો તમારી પાસે હજુ Facebook ખાતુ ન હોય તો, તમે પ્રવેશ પ્રક્રિયાને બનાવી શકો છો. પ્રવેશ દરમ્યાન, Shotwell જોડાણ તમારાં પ્રતિસાદમાં ફોટાને અપલોડ કરવા માટે તમને પૂછી શકે છે. આ પરવાનગીઓ કાર્ય કરવા માટે Shotwell જોડાણ માટે જરૂરિયાત છે.

en: You are not currently logged into Flickr.
    
    Click Login to log into Flickr in your Web browser.  You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Flickr account.
gu: તમે હાલમાં Flickr માં પ્રવેશેલ છે
    
    તમારાં વેબ બ્રાઉઝરમાં Flickr માં પ્રવેશ કરવા માટે પ્રવેશ પર ક્લિક કરો. તમારે તમારી Flickr માં કડી કરવા માટે Shotwell જોડાણને સત્તા કરવી જ પડશે.

en: You are not currently logged into Picasa Web Albums.
    
    Click Login to log into Picasa Web Albums in your Web browser. You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Picasa Web Albums account.
gu: તમે હાલમાં Picasa વેબ આલ્બમમાં પ્રવેશેલ છે.
    
    તમારાં વેબ બ્રાઉઝરમાં Picasa વેબ આલ્બમમાં પ્રવેશ કરવા માટે પ્રવેશ પર ક્લિક કરો. તમારે તમારી Picasa વેબ આલ્બમમાં કડી કરવા માટે Shotwell જોડાણને સત્તા કરવી જ પડશે.

en: You are not currently logged into Yandex.Fotki.
gu: તમે અત્યારે Yandex.Fotki માં પ્રવેશેલ નથી.

en: You are not currently logged into YouTube.
    
    You must have already signed up for a Google account and set it up for use with YouTube to continue. You can set up most accounts by using your browser to log into the YouTube site at least once.
gu: તમે હાલમાં YouTube માં પ્રવેશેલ નથી.
    
    તમારે પહેલેથી Google ખાતા માટે પ્રવેશવુ જ જોઇએ અને ચાલુ રાખવા માટે YouTube સાથે વાપરવા માટે તેને સુયોજિત કરો. એકવાર YouTube સાઇટમાં તમારા બ્રાઉઝર દ્દારા મોટાભાગનાં કાતાને સુયોજિત કરી શકો છો.

en: You can also import photos in any of these ways:
gu: તમે કોઇપણ રીતે ફોટાને પણ આયાત કરી શકો છો:

en: You do not have any data imports plugins enabled.
    
    In order to use the Import From Application functionality, you need to have at least one data imports plugin enabled. Plugins can be enabled in the Preferences dialog.
gu: તમારી પાસે સક્રિય થયેલ કોઇપણ માહિતી આયાત પ્લગઇન નથી.
    
    કાર્યક્રમ કાર્યક્ષમતામાંથી આયાતને વાપરવા ક્રમમાં, તમારી પાસે સક્રિય થયેલ ઓછામાં ઓછી એક માહિતી આયત પ્લગઇન હોવુ જરૂર છે. પ્લગઇન પસંદગીઓમાં સક્રિય કરી શકાય છે.

en: You have already logged in and out of Facebook during this Shotwell session.
    To continue publishing to Facebook, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
gu: તમે પહેલેથી આ Shotwell સત્ર દરમ્યાન Facebook માં પ્રવેશેલ અને બંધ કરેલ છે.
    Facebook માં પ્રકાશિત કરવાનું ચાલુ રાખવા માટે, બહાર નીકળો અને Shotwell ને પુન:શરૂ કરો, પછી ફરી પ્રકાશિત કરવાનો પ્રયત્ન કરો.

en: You have already logged in and out of Flickr during this Shotwell session.
    To continue publishing to Flickr, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
gu: તમે પહેલેથી આ Shotwell સત્ર દરમ્યાન Flickr માં પ્રવેશેલ અને બંધ કરેલ છે.
    Flickr માં પ્રકાશિત કરવાનું ચાલુ રાખવા માટે, બહાર નીકળો અને Shotwell ને પુન:શરૂ કરો, પછી ફરી પ્રકાશિત કરવાનો પ્રયત્ન કરો.

en: You have already logged in and out of a Google service during this Shotwell session.
    
    To continue publishing to Google services, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
gu: તમે પહેલેથી આ Shotwell  સત્ર દરમ્યાન Google સેવામાં પ્રવેશેલ અને બહાર નીકળેલ છે.
    
    Google સેવાઓમાં પ્રકાશિત કરવાનું ચાલુ રાખવા માટે, Shotwell માંથી બહાર નીકળો અને પુન:શરૂ કરો, પછી ફરી પ્રકાશિત કરવાનો પ્રયત્ન કરો.

en: Your Flickr Pro account entitles you to unlimited uploads.
gu: તમારા Flickr પ્રો એકાઉન્ટ તમને અમર્યાદિત અપલોડ કરવા માટે હકદાર.

en: Your free Flickr account limits how much data you can upload per month.
    This month, you have %d megabytes remaining in your upload quota.
gu: તમારું મુક્ત Flickr ખાતુ મર્યાદિત કરે છે કે મહિનામાં તમે કેટલી માહિતીને અપલોડ કરી શકો છે.
    આ મહિનો, તમારી પાસે તમારાં અપલોડ ક્વોટામાં %d મેગાબાઇટ બાકી રહેલ છે.

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please clear your library by deleting %s and re-import your photos.
gu: તમારી ફોટો લાઇબ્રેરી Shotwell ના આ આવૃત્તિ સાથે સુસંગત નથી.  તે Shotwell %s (schema %d) દ્દારા બનેલ હતુ તેવુ દેખાય છે.  આ આવૃત્તિ %s (schema %d) છે.  મહેરબાની કરીને %s ને કાઢીને તમારી લાઇબ્રેરીને સાફ કરો અને તમારા ફોટાને પુન:આયાત કરો.

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please use the latest version of Shotwell.
gu: Shotwell ની આ આવૃત્તિ સાથે તમારા ફોટાની લાઇબ્રેરી સાથે સુસંગત નથી.  તે Shotwell %s (schema %d) દ્દારા બનાવેલ છે તેવુ દેખાય છે.  આ આવૃત્તિ %s (schema %d) છે.  મહેરબાની કરીને Shotwell ની તાજેતરની આવૃત્તિને વાપરો.

en: Zoom _100%
gu: 100% જેટલુ મોટુ કરો (_1)

en: Zoom _200%
gu: 200% જેટલુ મોટુ કરો (_2)

en: Zoom _In
gu: મોટુ કરો (_I)

en: Zoom _Out
gu: નાનું કરો (_O)

en: Zoom the photo to 100% magnification
gu: ફોટો 100% જેટલો વિસ્તૃત કરો

en: Zoom the photo to 200% magnification
gu: ફોટો 200% જેટલો વિસ્તૃત કરો

en: Zoom the photo to fit on the screen
gu: સ્ક્રીન પર બંધબેસાડવા માટે ફોટાને નાનુમોટુ કરો

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: _Add Tags...
gu: ટૅગ ઉમેરો (_A)...

en: _Adjust
gu: ગોઠવો (_A)

en: _Adjust Date and Time...
gu: તારીખ અને સમયને ગોઠવો (_A)...

en: _Albums (or write new):
gu: આલ્બમ (_A) (અથવા નવું લખો):

en: _All Photos
gu: બધા ફોટા (_A)

en: _Ascending
gu: ઉતરતા ક્રમમાં (_A)

en: _Autosize:
gu: સ્વયં માપ બદલો (_A):

en: _Background:
gu: પાશ્ર્વભાગ (_B)

en: _Basic Information
gu: મૂળભૂત જાણકારી (_B)

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Comments
gu: ટિપ્પણી (_C)

en: _Contents
gu: સમાવિષ્ટો (_C)

en: _Copy Color Adjustments
gu: રંગ ગોઠવણીની નકલ કરો (_C)

en: _Crop
gu: કાપો (_C)

en: _Decrease
gu: ઘટાડો (_D)

en: _Delay:
gu: વિલંબ (_D):

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: _Delete Tag "%s"
gu: ટૅગ "%s" ને કાઢી નાંખો (_D)

en: _Developer
gu: ડેવલપર (_D)

en: _Directory structure:
gu: ડિરેક્ટરી બંધારણ (_D):

en: _Do no upload tags
gu: ટૅગ અપલોડ કરો નહિં (_D)

en: _Don't show this message again
gu: ફરી આ સંદેશાને બતાવો નહિં (_D)

en: _Duplicate
gu: નકલ કરો (_D)

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _Edit...
gu: ફેરફાર (_E)...

en: _Email address
gu: ઈમેઈલ સરનામું (_E)

en: _Enhance
gu: વધારો (_E)

en: _Export...
gu: નિકાસ કરો (_E)

en: _File
gu: ફાઇલ (_F)

en: _Filter Photos
gu: ફિલ્ટર ફોટા (_F)

en: _Find
gu: શોધો (_F)

en: _Find...
gu: શોધો (_F)...

en: _Flag
gu: ફ્લેગ (_F)

en: _Forbid downloading original photo
gu: મૂળ ફોટો ડાઉનલોડ કરવામાં પ્રતિબંધ (_F)

en: _Format:
gu: બંધારણ (_F):

en: _Frequently Asked Questions
gu: વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (_F)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _If a title is set and comment unset, use title as comment
gu: જો શીર્ષક સુયોજિત હોય અને ટિપ્પણી અસુયોજિત હોય તો, ટિપ્પણી તરીકે શીર્ષકને વાપરો (_I)

en: _Import
gu: આયાત કરો (_I)

en: _Import From Folder...
gu: ફોલ્ડરમાંથી આયાત કરો (_I)...

en: _Import in Place
gu: સ્થાનમાં આયાત કરો (_I)

en: _Import photos from your %s folder
gu: તમારા %s ફોલ્ડરમાંથી ફોટાને આયાત કરો (_I)

en: _Import photos to:
gu: તેમાં ફોટાને આયાત કરો (_I):

en: _Increase
gu: વધારો (_I)

en: _Keep
gu: રાખો (_K)

en: _Login
gu: પ્રવેશ (_L)

en: _Logout
gu: બહાર નીકળો (_L)

en: _Match
gu: બંધબેસાડો (_M)

en: _Match photo aspect ratio
gu: ફોટો ગુણોત્તર સાથે બંધબેસાડો (_M)

en: _Merge Events
gu: ઘટનાંને ભેગુ કરો (_M)

en: _Modify original file
gu: મૂળ ફાઇલને બદલો (_M)

en: _Modify original files
gu: મૂળ ફાઇલોને બદલો (_M)

en: _Modify original photo file
gu: મૂળ ફોટા ફાઇલને બદલો (_M)

en: _Modify original photo files
gu: મૂળ ફોટા ફાઇલોને બદલો (_M)

en: _Move to Trash
gu: કચરાપેટીમાં ખસેડો (_M)

en: _Name of search:
gu: શોધનુ નામ (_N):

en: _New
gu: નવું (_N)

en: _New Event
gu: નવી ઘટના (_N)

en: _Next Photo
gu: આગળનો ફોટો (_N)

en: _Output photo at:
gu: તેની પર આઉટપુટ ફોટો (_O):

en: _Password
gu: પાસવર્ડ (_P)

en: _Paste Color Adjustments
gu: રંગ ગોઠવણીને ચોંટાડો (_P)

en: _Pattern:
gu: ભાત (_P):

en: _Photo
gu: ફોટો (_P)

en: _Photos
gu: ફોટા (_P)

en: _Play Video
gu: વિડિયો વગાડો (_P)

en: _Preferences
gu: પસંદગીઓ (_P)

en: _Previous Photo
gu: પહેલાંનો ફોટો (_P)

en: _Print...
gu: છાપો (_P)...

en: _Publish
gu: પ્રકાશિત કરો (_P)

en: _Quality:
gu: ગુણવત્તા (_Q):

en: _Quit
gu: બહાર નીકળો (_Q)

en: _Ratings
gu: રેટીંગ (_R)

en: _Red-eye
gu: લાલ-આંખ (_R)

en: _Redo
gu: ફરી શરૂ કરો (_R)

en: _Rejected
gu: રદ થયેલ (_R)

en: _Remember Password
gu: પાસવર્ડ યાદ રાખો (_R)

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: _Remove location, camera, and other identifying information before uploading
gu: અપલોડ કરતા પહેલાં સ્થાન, કૅમેરા, અને બીજી ઓળખ જાણકારીને દૂર કરો (_R)

en: _Rename...
gu: નામ બદલો (_R)...

en: _Replace
gu: બદલો (_R)

en: _Report a Problem...
gu: સમસ્યાનો અહેલાવ કરો (_R)

en: _Reset
gu: પુન:સુયોજિત કરો (_R)

en: _Restore
gu: પુન:સંગ્રહ કરો (_R)

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: _Save a Copy
gu: નકલને સંગ્રહો (_S)

en: _Scaling constraint:
gu: સ્કેલિંગ અટકાયત (_S)

en: _Search Bar
gu: શોધ પટ્ટી (_S)

en: _Set Rating
gu: રેટીંગ સુયોજિત કરો (_S)

en: _Shift photos/videos by the same amount
gu: એજ સંખ્યા દ્દારા ફોટા/વિડિયોને ખસેડો (_S)

en: _Skip
gu: છોડો (_S)

en: _Stop Import
gu: આયાત કરવાનું બંધ કરો (_S)

en: _Straighten
gu: સીધુ થવું (_S)

en: _Switch Developer
gu: ડેવલપરને બદલો (_S)

en: _Titles
gu: શીર્ષક (_T)

en: _Transition effect:
gu: સંક્રમણ અસર (_T):

en: _Trash File | _Trash Files
gu[0]: કચરાપેટી ફાઇલ (_T)
gu[1]: કચરાપેટી ફાઇલો (_T)

en: _URL of your Piwigo photo library
gu: તમારી ફોટો લાઇબ્રેરીની URL (_U)

en: _Undo
gu: પાછુ લાવો (_U)

en: _Unmount
gu: અનમાઉન્ટ (_U)

en: _Unrated
gu: રેટ થયેલ નથી (_U)

en: _View
gu: દૃશ્ય (_V)

en: _Watch library directory for new files
gu: નવી ફાઇલો માટે લાઇબ્રેરી ડિરેક્ટરીને જુઓ (_W)

en: _visibility label (populated in the code)
gu: દૃશ્યમાન લેબલ (કોડમાં જાણીતુ છે) (_v)

en: a raw photo
gu: કાચો ફોટો

en: a video
gu: એક વિડિયો

en: all
gu: બધા

en: and
gu: અને

en: and higher
gu: અને ઉચ્ચ

en: and lower
gu: અને નીચુ

en: any
gu: કોઇપણ

en: any photo
gu: કોઇપણ ફોટો

en: black
gu: કાળુ

en: contains
gu: સમાવે છે

en: couldn't copy %s
    	to %s
gu:  %s માં %s ની નકલ કરી શક્યા નહિં

en: day | days
gu[0]: દિવસ
gu[1]: દિવસો

en: does not contain
gu: સમાવતુ નથી

en: duplicates existing media item
gu: હાલની મીડિયા વસ્તુને નકલ કરે છે

en: ends with
gu: ની સાથે અંત થાય છે

en: error message:
gu: ભૂલ સંદેશો:

en: external modifications
gu: બહારનાં બદલાવો

en: flagged
gu: ફ્લેગ કરેલ છે

en: has
gu: પાસે છે

en: has no
gu: પાસે નથી

en: hour | hours
gu[0]: કલાક
gu[1]: કલાક

en: internal modifications
gu: આંતરિક બદલાવો

en: is
gu: છે

en: is after
gu: પછી છે

en: is before
gu: પહેલાનું છે

en: is between
gu: ની વચ્ચે છે

en: is exactly
gu: બરાબર છે

en: is not
gu: નથી

en: is not set
gu: સુયોજિત નથી

en: label
gu: લેબલ

en: minute | minutes
gu[0]: મિનિટ
gu[1]: મિનિટ

en: modifications
gu: બદલાવો

en: modified
gu: બદલેલ

en: none
gu: કંઈ નહિં

en: not flagged
gu: ફ્લેગ થયેલ નથી

en: of the following:
gu: નીચેનાં:

en: only
gu: ફક્ત

en: period of time
gu: સમયગાળો

en: pixels per inch
gu: ઇંચ પ્રતિ પિક્સેલ

en: second | seconds
gu[0]: સેકંડ
gu[1]: સેકંડ

en: seconds
gu: સેકંડ

en: starts with
gu: ની સાથે શરૂ થાય છે

en: untitled
gu: શીર્ષક વગરનું

en: white
gu: સફેદ

en: within category:
gu: વર્ગમાં:
