shotwell-0.15 - en to ml translation catalogue (882 entries)

en: 
    
    And %d other. | 
    
    And %d others.
ml[0]: 
    
    കൂടാതെ  %d വേറെയും
ml[1]: 
    
    കൂടാതെ  %d വേറെയും

en: 
    
    Would you like to continue exporting?
ml: 
    
    കയറ്റുമതി ചെയ്യുന്നതു തുടരണോ?

en:  _pixels
ml: _പിക്സലുകള്‍

en: %.1f seconds
ml: %.1f സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: %d Event | %d Events
ml[0]: %d ഇവന്റ്
ml[1]: %d ഇവന്റുകള്‍

en: %d Photo | %d Photos
ml[0]: %d ചിത്രം
ml[1]: %d ചിത്രങ്ങള്‍

en: %d Photo/Video | %d Photos/Videos
ml[0]: %d ഫോട്ടോ/ചലച്ചിത്രം
ml[1]: %d ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍

en: %d Video | %d Videos
ml[0]: %d ചലച്ചിത്രം
ml[1]: %d ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍

en: %d hour | %d hours
ml[0]: %d മണിക്കൂര്‍
ml[1]: %d മണിക്കൂറുകള്‍

en: %d minute | %d minutes
ml[0]: %d മിനിറ്റ്
ml[1]: %d മിനിറ്റുകള്‍

en: %d second | %d seconds
ml[0]: %d സെക്കന്റ്
ml[1]: %d സെക്കന്റുകള്‍

en: %s Database
ml: %s ഡാറ്റാബേസ്

en: %s does not exist.
ml: %s നിലവിലില്ല

en: %s does not support the file format of
    %s.
ml: %s %s എന്ന ഫയല്‍ഫോര്‍മാറ്റ് സപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നില്ല.

en: %s is not a file.
ml: %s ഒരു ഫയലല്ല

en: %s or Better
ml: %s അല്ലെങ്കില്‍ കൂടുതല്‍ നല്ലത്

en: '%s' isn't a valid response to an OAuth authentication request
ml: '%s'  എന്നത്  ഒരു OAuth ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ അപേക്ഷക്ക് കിട്ടാവുന്ന സാധുവായ മറുപടിയല്ല

en: (Help)
ml: (സഹായം)

en: (None)
ml: (ഒന്നുമില്ല)

en: (and %d more)
ml: (%d എണ്ണം  കൂടി )

en: 1 day
ml: 1  ദിവസം

en: 1 duplicate photo was not imported:
     | %d duplicate photos were not imported:
ml[0]: ഒരു പകര്‍പ്പായ ഫോട്ടോ ഇറക്കുമതി ചെയ്തില്ല
ml[1]: %d പകര്‍പ്പായ ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്തില്ല

en: 1 duplicate photo/video was not imported:
     | %d duplicate photos/videos were not imported:
ml[0]: 1 ഫോട്ടോ/ചലച്ചിത്രം പകര്‍പ്പായതിനാല്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്തില്ല
ml[1]: %d ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ പകര്‍പ്പായതിനാല്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്തില്ല

en: 1 duplicate video was not imported:
     | %d duplicate videos were not imported:
ml[0]: 1 വീഡിയോയുടെ പകര്‍പ്പ് ഇറക്കുമതി ചെയ്തില്ല:
ml[1]: %d വീഡിയോയുടെ പകര്‍പ്പ് ഇറക്കുമതി ചെയ്തില്ല:

en: 1 file failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d files failed to import because the photo library folder was not writable:
ml[0]: ഫോട്ടോ ലൈബ്രറി ഫോള്‍ഡറില്‍ എഴുതാന്‍ കഴിയാത്തതിനാല്‍ 1 ഫയല്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ഫോട്ടോ ലൈബ്രറി ഫോള്‍ഡറില്‍ എഴുതാന്‍ കഴിയാത്തതിനാല്‍ %d ഫയലുകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 file failed to import due to a camera error:
     | %d files failed to import due to a camera error:
ml[0]: ക്യാമറ പിഴവുകാരണം  1 ഫോട്ടോ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ക്യാമറ പിഴവുകാരണം  %d ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 file failed to import due to a file or hardware error:
     | %d files failed to import due to a file or hardware error:
ml[0]: ഹാര്‍ഡ്‌‌വെയര്‍ പിഴവുമൂലം  1 ഫയല്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ഹാര്‍ഡ്‌‌വെയര്‍ പിഴവുമൂലം  %d ഫയലുകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 file skipped due to user cancel:
     | %d file skipped due to user cancel:
ml[0]: 1 ഫയല്‍ ഉപയോക്താവ് നിരാകരിച്ചതിനാല്‍ ഒഴിവാക്കി
ml[1]: %d ഫയലുകള്‍ ഉപയോക്താവ് നിരാകരിച്ചതിനാല്‍ ഒഴിവാക്കി

en: 1 non-image file skipped.
     | %d non-image files skipped.
ml[0]: 1 ചിത്രമല്ലാത്ത ഫയല്‍ ഒഴിവാക്കി
ml[1]: %d ചിത്രമല്ലാത്ത ഫയലുകള്‍ ഒഴിവാക്കി

en: 1 photo failed to import because it was corrupt:
     | %d photos failed to import because they were corrupt:
ml[0]: ഒരു ചിത്രത്തിനു് തകരാറുള്ളതിനാല്‍ അതു് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു:
ml[1]: %d ചിത്രങ്ങളില്‍ തകരാറുള്ളതിനാല്‍ അതു് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു:

en: 1 photo failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos failed to import because the photo library folder was not writable:
ml[0]: ഫോട്ടോ ലൈബ്രറി ഫോള്‍ഡറില്‍ എഴുതാന്‍ കഴിയാത്തതിനാല്‍   1 ഫോട്ടോ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ഫോട്ടോ ലൈബ്രറി ഫോള്‍ഡറില്‍ എഴുതാന്‍ കഴിയാത്തതിനാല്‍   %d ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 photo failed to import due to a camera error:
     | %d photos failed to import due to a camera error:
ml[0]: ക്യാമറ പിഴവുകാരണം  1 ഫോട്ടോ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ക്യാമറ പിഴവുകാരണം  %d ഫോട്ടോകള്‍  ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 photo failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos failed to import due to a file or hardware error:
ml[0]: ഹാര്‍ഡ്‌‌വെയര്‍ പിഴവുമൂലം 1  ഫോട്ടോ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല
ml[1]: ഹാര്‍ഡ്‌‌വെയര്‍ പിഴവുമൂലം %d ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: 1 photo skipped due to user cancel:
     | %d photos skipped due to user cancel:
ml[0]: 1 ഫോട്ടോ ഉപയോക്താവ് നിരാകരിച്ചതിനാല്‍ ഒഴിവാക്കി
ml[1]: %d ഫോട്ടോകള്‍  ഉപയോക്താവ് നിരാകരിച്ചതിനാല്‍ ഒഴിവാക്കി

en: 1 photo successfully imported.
     | %d photos successfully imported.
ml[0]: 1 ഫോട്ടോ വിജയകരമായി ഇറക്കുമതി ചെയ്തു
ml[1]: %d ഫോട്ടോകള്‍ വിജയകരമായി ഇറക്കുമതി ചെയ്തു

en: 1 photo/video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos/videos failed to import because the photo library folder was not writable:
ml[0]: ഫോട്ടോ ലൈബ്രറി ഫോള്‍ഡറില്‍ എഴുതാന്‍ കഴിയാത്തതിനാല്‍   1  ഫോട്ടോ/ചലച്ചിത്രം ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ഫോട്ടോ ലൈബ്രറി ഫോള്‍ഡറില്‍ എഴുതാന്‍ കഴിയാത്തതിനാല്‍   %d ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍  ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 photo/video failed to import due to a camera error:
     | %d photos/videos failed to import due to a camera error:
ml[0]: ക്യാമറ പിഴവുകാരണം  1 ഫോട്ടോ/ചലച്ചിത്രം ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ക്യാമറ പിഴവുകാരണം  %d ഫോട്ടോകള്‍ /ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 photo/video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos/videos failed to import due to a file or hardware error:
ml[0]: ഹാര്‍ഡ്‌‌വെയര്‍ പിഴവുമൂലം  1 ഫോട്ടോചലച്ചിത്രം ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ഹാര്‍ഡ്‌‌വെയര്‍ പിഴവുമൂലം  %d ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍  ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 photo/video skipped due to user cancel:
     | %d photos/videos skipped due to user cancel:
ml[0]: 1 ഫോട്ടോ/ചലച്ചിത്രം ഉപയോക്താവ് നിരാകരിച്ചതിനാല്‍ ഒഴിവാക്കി
ml[1]: %d ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ഉപയോക്താവ് നിരാകരിച്ചതിനാല്‍ ഒഴിവാക്കി

en: 1 photo/video successfully imported.
     | %d photos/videos successfully imported.
ml[0]: 1 ഫോട്ടോ/വീഡിയോ വിജയകരമായി ഇറക്കുമതി ചെയ്തു
ml[1]: %d ഫോട്ടോകള്‍ /വീഡിയോകള്‍ വിജയകരമായി ഇറക്കുമതി ചെയ്തു

en: 1 unsupported photo skipped:
     | %d unsupported photos skipped:
ml[0]: 1 പിന്തുണക്കാത്ത ഫോട്ടോ ഒഴിവാക്കി
ml[1]: %d  പിന്തുണക്കാത്ത ഫോട്ടോകള്‍ ഒഴിവാക്കി

en: 1 video failed to import because it was corrupt:
     | %d videos failed to import because they were corrupt:
ml[0]: ഒരു വീഡിയോയില്‍ തകരാറുള്ളതിനാല്‍ അതു് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു:
ml[1]: %d വീഡിയോയില്‍ തകരാറുള്ളതിനാല്‍ അതു് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു:

en: 1 video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d videos failed to import because the photo library folder was not writable:
ml[0]: ഫോട്ടോ ലൈബ്രറി ഫോള്‍ഡറില്‍ എഴുതാന്‍ കഴിയാത്തതിനാല്‍  1 ചലച്ചിത്രം ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ഫോട്ടോ ലൈബ്രറി ഫോള്‍ഡറില്‍ എഴുതാന്‍ കഴിയാത്തതിനാല്‍  %d ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍  ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 video failed to import due to a camera error:
     | %d videos failed to import due to a camera error:
ml[0]: ക്യാമറ പിഴവുകാരണം  1 ചലച്ചിത്രം ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ക്യാമറ പിഴവുകാരണം  %d ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d videos failed to import due to a file or hardware error:
ml[0]: ഹാര്‍ഡ്‌‌വെയര്‍ പിഴവുമൂലം  1 ചലച്ചിത്രം  ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ഹാര്‍ഡ്‌‌വെയര്‍ പിഴവുമൂലം  %d ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍  ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: 1 video skipped due to user cancel:
     | %d videos skipped due to user cancel:
ml[0]: 1 ചലച്ചിത്രം ഉപയോക്താവ് നിരാകരിച്ചതിനാല്‍ ഒഴിവാക്കി
ml[1]: %d ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ഉപയോക്താവ് നിരാകരിച്ചതിനാല്‍ ഒഴിവാക്കി

en: 1 video successfully imported.
     | %d videos successfully imported.
ml[0]: 1 ചലച്ചിത്രം വിജയകരമായി ഇറക്കുമതി ചെയ്തു
ml[1]: %d ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ വിജയകരമായി ഇറക്കുമതി ചെയ്തു

en: 11 x 14 in.
ml: 11 x 14 ഇഞ്ച്.

en: 1280 x 853 pixels
ml: 1280 x 853 കുത്തുകള്‍

en: 13 x 18 cm
ml: 13 x 18 സെ.മീ

en: 16 images per page
ml: ഒരു പേജില്‍ 16 ചിത്രങ്ങള്‍

en: 16 x 20 in.
ml: 16 x 20 ഇഞ്ച്.

en: 18 x 24 cm
ml: 18 x 24 സെമീ

en: 2 images per page
ml: ഒരു പേജില്‍ 2 ചിത്രങ്ങള്‍

en: 20 x 30 cm
ml: .20 x 30 സെമീ.

en: 2048 x 1536 pixels
ml: 2048 x 1536 പിക്സലുകള്‍

en: 24 Hr
ml: 24 മണിക്കൂര്‍

en: 24 x 40 cm
ml: 24 x 40 സെമീ

en: 30 x 40 cm
ml: .30 x 40 സെമീ.

en: 32 images per page
ml: ഒരു പേജില്‍ 32 ചിത്രങ്ങള്‍

en: 4 images per page
ml: ഒരു പേജില്‍ 4 ചിത്രങ്ങള്‍

en: 4 x 6 in.
ml: 4 x 6 ഇഞ്ച്.

en: 4096 x 3072 pixels
ml: 4096 x 3072 പിക്സലുകള്‍.

en: 5 x 7 in.
ml: 5 x 7 ഇഞ്ച്

en: 6 images per page
ml: ഒരു പേജില്‍ 6 ചിത്രങ്ങള്‍

en: 8 images per page
ml: ഒരു പേജില്‍ 8 ചിത്രങ്ങള്‍

en: 8 x 10 in.
ml: .8 x 10 ഇഞ്ച്.

en: <b>Pixel Resolution</b>
ml: <b>പിക്സല്‍ റിസല്യൂഷന്‍</b>

en: <b>Printed Image Size</b>
ml: <b>പ്രിന്റ് ചെയ്ത ചിത്രത്തിന്റെ വ്യാപ്തി</b>

en: <b>Titles</b>
ml: <b>തലക്കെട്ടുകള്‍</b>

en: A fatal error occurred when accessing Shotwell's library.  Shotwell cannot continue.
    
    %s
ml: ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ലൈബ്രറി ഉപയോഗിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു പ്രധാന പിഴവു സംഭവിച്ചതിനാല്‍ ഷോട്ട്വെല്ലിന് തുടര്‍ന്നു പ്രവര്‍ത്തിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല 
    
    %s

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Facebook can't continue.
ml: പ്രസിദ്ധീകരണത്തിനാവശ്യമായ ഒരു ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല. ഫേസ്ബുക്കിലേക്ക് പ്രസിദ്ധീകരിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Flickr can't continue.
ml: പ്രസിദ്ധീകരണത്തിനാവശ്യമായ ഒരു ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ലാത്തതിനാല്‍ ഫ്ലിക്കറിലേക്ക് പ്രസിദ്ധീകരിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Picasa can't continue.
ml: പ്രസിദ്ധീകരണത്തിനാവശ്യമായ ഒരു ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ലാത്തതിനാല്‍ പിക്കാസയിലേക്ക് പ്രസിദ്ധീകരിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Youtube can't continue.
ml: പ്രസിദ്ധീകരണത്തിനാവശ്യമായ ഒരു ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല. യൂട്യൂബിലേക്ക് പ്രസിദ്ധീകരിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: A3 (297 x 420 mm)
ml: എ3 (210 x 420 മി.മീ)

en: A4 (210 x 297 mm)
ml: എ4 (210 x 297 മി.മീ )

en: AM
ml: രാവിലെ

en: Access _type:
ml: _ഉപയോഗരീതി

en: Add Tag "%s"
ml: "%s" എന്ന ടാഗ് ചേര്‍ക്കുക

en: Add Tags
ml: ടാഗുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Add Tags "%s" and "%s"
ml: "%s" , "%s" എന്നീ ടാഗുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Add _Tags...
ml: _ടാഗുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Adjust
ml: കക്രമീകരിക്കു

en: Adjust Date and Time
ml: സമയവും  തിയ്യതിയും  ക്രമീകരിക്കുക

en: Adjust the photo's color and tone
ml: കഫോട്ടോയുടെ നിറവും  നിറഭേദവും  ക്രമീകരിക്കു

en: Adjust the size of the thumbnails
ml: നഖചിത്രങ്ങളുടെ വലുപ്പം  ക്രമീകരിക്കുക

en: Adjusting Date and Time
ml: തിയ്യതിയും സമയവും തിരുത്തുന്നു

en: Admins
ml: കാര്യകര്‍ത്താക്കള്‍

en: Admins, Family
ml: കാര്യകര്‍ത്താക്കള്‍,കുടുംബക്കാര്‍

en: Admins, Family, Friends
ml: കാര്യകര്‍ത്താക്കള്‍, കുടുംബക്കാര്‍, കൂട്ടുകാര്‍

en: Admins, Family, Friends, Contacts
ml: കാര്യകര്‍ത്താക്കള്‍, കുടുംബക്കാര്‍, കൂട്ടുകാര്‍ , ബന്ധക്കാര്‍

en: All + _Rejected
ml: എല്ലാം  + _തിരസ്കരിച്ചവ

en: All photo source files are missing.
ml: ഒരു ഫോട്ടോകളുടെയും സോഴ്സ്ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: An error message occurred when publishing to Piwigo. Please try again.
ml: പിവിഗോയിലേക്കു് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: Angle:
ml: കോണ്‍:

en: Any text
ml: എന്തെങ്കിലും  എഴുത്ത്

en: Artist:
ml: കലാകാരന്‍/കലാകാരി:

en: Attempted to import %d file. | Attempted to import %d files.
ml[0]: %d ഫയല്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതിനു് ശ്രമിച്ചു.
ml[1]: %d ഫയലുകള്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതിനു് ശ്രമിച്ചു.

en: Auto-importing photos...
ml: ഫോട്ടോകള്‍ താനേ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുന്നു...

en: Automatically improve the photo's appearance
ml: ഫോട്ടോയുടെ പുറംകാഴ്ച താനേ മെച്ചപ്പെടുത്തുക

en: BMP
ml: ബിഎംപി

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

en: Blinds
ml: ബ്ലൈന്‍ഡുകള്‍

en: Blogs:
ml: ബ്ലോഗുകള്‍:

en: By Exposure _Date
ml: _എടുത്ത ദിവസത്തിനനുസരിച്ച്

en: By _Rating
ml: _നിലവാരമനുസരിച്ച്

en: By _Title
ml:  _തലക്കെട്ടനുസരിച്ച്

en: Camera
ml: ക്യാമറ

en: Camera error
ml: ക്യാമറയില്‍ പിഴവ്

en: Camera make:
ml: ക്യാമറ നിര്‍മിതം :

en: Camera model:
ml: ക്യാമറ മോഡല്‍

en: Cameras
ml: ക്യാമറകള്‍

en: Cannot open the selected F-Spot database file: the file does not exist or is not an F-Spot database
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത എഫ്-സ്പോട്ട് ഡാറ്റാബേസ് ഫയല്‍ വായിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല : ഒന്നുകില്‍ ഫയല്‍ നിലവിലില്ല , അല്ലെങ്കില്‍ ഇതൊരു എഫ്-സ്പോട്ട് ഡാറ്റാബേസല്ല.

en: Cannot open the selected F-Spot database file: this version of the F-Spot database is not supported by Shotwell
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത എഫ്-സ്പോട്ട് ഡാറ്റാബേസ് ഫയല്‍ വായിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല : എഫ്‌‌-സ്പോട്ടിന്റെ ഈ ഡറ്റാബേസ് പതിപ്പ് ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ പിന്തുണക്കുന്നില്ല

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading photos table
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത എഫ്-സ്പോട്ട് ഡാറ്റാബേസ് ഫയല്‍ വായിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല : ചിത്രങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള പട്ടിക വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading tags table
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത എഫ്-സ്പോട്ട് ഡാറ്റാബേസ് ഫയല്‍ വായിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല : ടാഗുകളെക്കുറിച്ചുള്ള പട്ടിക വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: Change slideshow settings
ml: സ്ലൈഡ്ഷോ ക്രമീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുക

en: Change the rating of your photo
ml: നിങ്ങളുടെ ഫോട്ടോയുടെ നിലവാരം ക്രമീകരിക്കുക

en: Chess
ml: ചെസ്സ്

en: Choose <span weight="bold">File %s Import From Folder</span>
ml: <span weight="bold">ഫോള്‍ഡറില്‍ നിന്നും  %s ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ </span>  തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Circle
ml: വൃത്തം

en: Circles
ml: വൃത്തങ്ങള്‍

en: Clock
ml: ഘടികാരം

en: Close _without Saving
ml: സംരക്ഷിക്കാതെ _അടക്കുക

en: Close the red-eye tool
ml: ചെങ്കണ്ണ് നീക്കം ചെയ്യാനുപയോഗിക്കുന്ന ഉപകരണം അടക്കുക

en: Co_py Photos
ml: ഫോട്ടോകളുടെ പകര്‍പ്പു_കള്‍ എടുക്കുന്നു

en: Combine events into a single event
ml: പല ഇവന്റുകള്‍ ചേര്‍ത്ത് ഒരൊറ്റ ഇവന്റു നി‌‌ര്‍മിക്കുക

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Comment:
ml: അഭിപ്രായം:

en: Con_tinue
ml: _തുടരുക

en: Connect a camera to your computer and import
ml: ക്യാമറ നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറുമായി ബന്ധിപ്പിച്ച് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Continue the slideshow
ml: സ്ലൈഡ്ഷോ തുടരുക

en: Contrast Expansion
ml: കോണ്‍ട്രാസ്റ്റ് വികാസം

en: Copyright 2009-2013 Yorba Foundation
ml: പകര്‍പ്പവകാശം 2009-2013 യോര്‍ബാ ഫൌണ്ടേഷന്‍

en: Copyright 2010 Maxim Kartashev, Copyright 2011-2013 Yorba Foundation
ml: പകര്‍പ്പവകാശം 2010 മാക്സിം കാര്‍ത്താശേവ്, പകര്‍പ്പവകാശം 2011-2013 യോര്‍ബാ ഫൌണ്ടേഷന്‍

en: Copyright 2010+ Evgeniy Polyakov <zbr@ioremap.net>
ml: പകര്‍പ്പവകാശം  2010+ Evgeniy Polyakov <zbr@ioremap.net>

en: Copyright 2012 BJA Electronics
ml: പകര്‍പ്പവകാശം   2012 BJA ഇലക്ട്രോണിക്സ്

en: Copyright:
ml: പകര്‍പ്പവകാശം:

en: Core Data Import Services
ml: പ്രധാന വിവര ഇറക്കുമതി സേവനങ്ങള്‍

en: Core Publishing Services
ml: പ്രധാന പ്രസിദ്ധീകരണ സേവങ്ങള്‍

en: Core Slideshow Transitions
ml: പ്രധാനപ്പെട്ട സ്ലൈഡ്ഷോ ട്രാന്‍സിഷനുകള്‍

en: Corrupt image file
ml: തെറ്റായ ചിത്ര ഫയല്‍

en: Could not load UI: %s
ml: UI ലോഡ് ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല : %s

en: Create Tag
ml: ടാഗ് നിര്‍മിക്കുക

en: Creating New Event
ml: ഒരു പുതിയ ഇവന്‍റ് ഉണ്ടാക്കുന്നു

en: Creating album %s...
ml: ആല്‍ബം %s ഉണ്ടാക്കുന്നു...

en: Creating album...
ml: ആല്‍ബം ഉണ്ടാക്കുന്നു...

en: Crop
ml: മുറിക്കുക

en: Crop the photo's size
ml: ഫോട്ടോയുടെ വലുപ്പം  ക്രോപ്പ് ചെയ്യുക

en: Crumble
ml: പൊടിഞ്ഞുപോകല്‍

en: Current
ml: ഇപ്പോഴത്തേത്

en: Current Development:
ml: നിലവിലുള്ള പുരോഗതി:

en: Custom
ml: ഇച്ഛാനുസൃതം

en: D_escending
ml: അ_വരോഹണം

en: Data Imports
ml: ഡാറ്റ ഇറക്കുമതി

en: Database error
ml: ഡാറ്റാബേസ് പിഴവ്

en: Database file:
ml: ഡാറ്റാബേസ് ഫയല്‍:

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Date:
ml: തീയതി:

en: De_fault:
ml: _സഹജമായതു്:

en: Decrease Rating
ml: നിലവാരം  കുറക്കുക

en: Decrease the magnification of the photo
ml: ഫോട്ടോയുടെ പര്‍വതീകരണം  കുറക്കുക

en: Decrease the magnification of the thumbnails
ml: നഖചിത്രങ്ങളുടെ വിസ്തരിക്കല്‍ കുറക്കുക

en: Decreasing ratings
ml: നിലവാരം  കുറക്കുന്നു

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete Search
ml: തിരച്ചില്‍ മായ്കുക

en: Delete Search "%s"
ml: "%s" എന്ന തിരച്ചില്‍ മായ്ച് കളയുക

en: Delete Tag
ml: ടാഗ് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Delete Tag "%s"
ml: "%s" എന്ന ടാഗ് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Delete all photos in the trash
ml: ചവറ്റുകൊട്ടയിലെ എല്ലാ ഫോട്ടോകളും  നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Delete these files from camera? | Delete these %d files from camera?
ml[0]: ഈ ഫയല്‍ ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യട്ടെ?
ml[1]: ഈ %d ഫയലുകള്‍ ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യട്ടെ?

en: Delete this photo from camera? | Delete these %d photos from camera?
ml[0]: ഈ ഫോട്ടോ  ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യട്ടെ?
ml[1]: %d ഫോട്ടോകള്‍ ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യട്ടെ?

en: Delete this photo/video from camera? | Delete these %d photos/videos from camera?
ml[0]: ഈ ഫോട്ടോ/ചലച്ചിത്രം ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യട്ടെ?
ml[1]:  ഈ %d ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യട്ടെ?

en: Delete this video from camera? | Delete these %d videos from camera?
ml[0]: ഈ ചലച്ചിത്രം ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യട്ടെ?
ml[1]: %d ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യട്ടെ?

en: Deleting Photos
ml: ഫോട്ടോകള്‍ കളയുന്നു...

en: Deleting...
ml: ...കളയുന്നു

en: Developer:
ml: ഡവലപ്പര്‍ :

en: Disable _comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങള്‍ അനു_വദിക്കാതിരിക്കുക

en: Disk failure
ml: ഡിസ്ക് പിഴവ്

en: Disk full
ml: ഡിസ്ക് നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Display
ml: ദര്‍ശിനി

en: Display %s
ml: %s കാണിക്കുക

en: Display %s or Better
ml: %s അല്ലെങ്കില്‍ അതിലും  നല്ലതു കാണിക്കുക

en: Display basic information for the selection
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനായി പ്രാധമികവിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Display each photo's rating
ml: ഓരോ ഫോട്ടോയുടെയും  നിലവാരം  കാണിക്കുക

en: Display each photo's tags
ml: ഓരോ ഫോട്ടോയുടേയും  ടാഗുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Display extended information for the selection
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തതിന്റെ കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Display the comment of each event
ml: ഓരോ ഇവന്റിനുമുള്ള അഭിപ്രായം കാണിയ്ക്കുക

en: Display the comment of each photo
ml: ഓരോ ഫോട്ടോയിലുമുള്ള കമന്റുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Display the search bar
ml: തിരച്ചില്‍ പട്ട കാണിക്കുക

en: Display the sidebar
ml: വശത്തുള്ള പാളി കാണിയ്ക്കുക

en: Display the title of each photo
ml: ഓരോ ഫോട്ടോയുടേയും  തലക്കെട്ട് കാണിക്കുക

en: Do not monitor library directory at runtime for changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ക്കായി പ്രവര്‍ത്തന സമയത്തു് ലൈബ്രറി ഡയറക്ടറി നിരീക്ഷിക്കേണ്ടതില്ല

en: Don't display startup progress meter
ml: പ്രാരംഭത്തിലുള്ള പുരോഗതി കാണിയ്ക്കുന്ന മീറ്റര്‍ കാണിയ്ക്കരുതു്

en: Drag and drop photos onto the Shotwell window
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ജാലകത്തിലേക്ക് വലിച്ചിടുക

en: Duplicate
ml: പകര്‍പ്പ്

en: Duplicate Photos/Videos Not Imported:
ml: ആവര്‍ത്തിച്ചുള്ള ഫോട്ടോകള്‍/വീഡിയോകള്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല:

en: Duplicating photos
ml: അപര ചിത്രങ്ങള്‍

en: Duration:
ml: ദൈര്‍ഘ്യം:

en: E_xtended Information
ml: കൂടുതല്‍  വി_വരങ്ങള്‍

en: E_xternal photo editor:
ml: ബാഹ്യ ഫോട്ടോ എഡിറ്ററുകള്‍

en: Edit Comment
ml: അഭിപ്രായം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Edit Event Comment
ml: ഇവന്റിനെപ്പറ്റിയുള്ള അഭിപ്രായം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Edit Photo/Video Comment
ml: ചിത്രം/വിഡിയോയുടെ അഭിപ്രായം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Edit Title
ml: തലക്കെട്ടു തിരുത്തുക

en: Edit _Comment...
ml: _അഭിപ്രായം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക...

en: Edit _Title...
ml: തലക്കെട്ട് _തിരുത്തുക

en: Empty T_rash
ml: ചവറ്റുകൊട്ട _കാലിയാക്കുക

en: Empty Trash
ml: ചവറ്റുകൊട്ട കാലിയാക്കുക

en: Emptying Trash...
ml: ...ചവറ്റുകൊട്ട കാലിയാക്കുന്നു

en: Enhance
ml: മെച്ചപ്പെടുത്തുക

en: Enhancing
ml: പരിഷ്കരിക്കുക

en: Enter the URL of your Piwigo photo library as well as the username and password associated with your Piwigo account for that library.
ml: നിങ്ങളുടെ പിവിഗോ ഫോട്ടോ ലൈബ്രറിയുടെ ലിങ്കും അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പിവിഗോ അക്കൗണ്ടിന്റെ ഉപയോക്തൃനാമവും  പാസ്‌‌വേഡും  നല്‍കുക

en: Enter the username and password associated with your Tumblr account.
ml: താങ്കളുടെ ടംബ്ലര്‍ അക്കൗണ്ടുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഉപയോക്തൃനാമവും  രഹസ്യവാക്കും  നല്‍കുക

en: Error accessing database file:
     %s
    
    Error was: 
    %s
ml: ഡാറ്റാബേസ് ഫയല്‍ ഉപയോഗിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്:
    %s
    
    പിഴവ്:
    %s

en: Error loading UI file %s: %s
ml: %s എന്ന യുഐ ഫയല്‍ ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ് : %s

en: Error while saving to %s: %s
ml: %s ലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ് : %s

en: Even_ts
ml: ഇവന്റു_കള്‍

en: Event %s
ml: %s എന്ന ഇവന്റ്

en: Event name
ml: ഇവന്റിന്റെ പേര്

en: Events
ml: ഇവന്റുകള്‍

en: Everyone
ml: എല്ലാവരും

en: Example:
ml: ഉദാഹരണം:

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Export Photo
ml: ഫോട്ടോ കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

en: Export Photo/Video
ml: ഫോട്ടോ/ചലച്ചിത്രം  കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

en: Export Photos
ml: ഫോട്ടോകള്‍ കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

en: Export Photos/Videos
ml: ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

en: Export Video
ml: ചലച്ചിത്രം  കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

en: Export Videos
ml: ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

en: Export metadata
ml: മെറ്റാഡാറ്റ കയറ്റുമതി ചെയ്യുന്നു

en: Exporting
ml: കയറ്റുമതി ചെയ്യുന്നു

en: Exposure
ml: എക്സ്പോഷര്‍

en: Exposure bias:
ml: എക്സ്പോഷര്‍ ബയസ്:

en: Exposure date:
ml: എക്സോപഷര്‍ തീയതി:

en: Exposure time will be shifted backward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
ml: എക്സ്പോഷര്‍ സമയം  താഴെ കൊടുത്ത സമയമാകുമ്പോള്‍ തിരിച്ചാക്കും 
    %d %s, %d %s, %d %s, and  %d %s.

en: Exposure time will be shifted forward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
ml: എക്സ്പോഷര്‍ സമയം  താഴെ കൊടുത്ത സമയമാകുമ്പോള്‍ മുന്നോട്ടാക്കും  
    %d %s, %d %s, %d %s, and  %d %s.

en: Exposure time:
ml: എക്സ്പോഷര്‍ സമയം:

en: Exposure:
ml: എക്സ്പോഷര്‍ :

en: Extended Information
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍

en: External Editors
ml: ബാഹ്യ എഡിറ്ററുകള്‍

en: External _RAW editor:
ml: ബാഹ്യ _റോ എഡിറ്ററുകള്‍

en: F-Spot library: %s
ml: എഫ്-സ്പോട്ട് ലൈബ്രറി : %s

en: Fade
ml: മങ്ങല്‍

en: Family only
ml: കുടുംബക്കാര്‍ മാത്രം

en: Fetching account information...
ml: അക്കൗണ്ട് വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കുന്നു...

en: Fetching photo information
ml: ഫോട്ടോയുടെ വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കുന്നു

en: Fetching preview for %s
ml: %s നു വേണ്ടി തിരനോട്ടം  ശേഖരിക്കുന്നു

en: File %s already exists.  Replace?
ml: %s എന്ന ഫയല്‍ നിലവിലുള്ളതാണ്. അതു മാറ്റണോ?

en: File already exists in database
ml: ഫയല്‍ ഡാറ്റാബേസില്‍ ഉള്ളതാണ്

en: File error
ml: ഫയലില്‍ പിഴവ്

en: File name
ml: ഫയലിന്റെ പേര്:

en: File size:
ml: ഫയലിന്റെ വലിപ്പം:‌‌

en: File write error
ml: ഫയല്‍ എഴുതുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: Files Not Imported Because They Weren't Recognized as Photos or Videos:
ml: ഫയലുകള്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല, കാരണം ഇവ ഫോട്ടോകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ വീഡിയോകളായി തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടില്ല:

en: Fill the entire page
ml: മുഴുവന്‍ ഫയലും  നിറക്കുക

en: Filter Photos
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ഫില്‍ട്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: Find
ml: തിരയുക

en: Find an image by typing text that appears in its name or tags
ml: പേരിലോ ടാഗുകളിലോ ഉള്ള വാക്കുകളുപയോഗിച്ച് ഒരു ചിത്രം  കണ്ടെത്തുക

en: Find photos and videos by search criteria
ml: തിരയുന്നതിനുള്ള മാനദണ്ഡമനുസരിച്ച് ഫോട്ടോകള്‍ കണ്ടെത്തുക

en: Fit to _Page
ml: ‌_പേജില്‍ കൊള്ളിക്കുക

en: Flag
ml: മുദ്രവെക്കുക

en: Flag selected photos
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോകള്‍ മുദ്രവെക്കുക

en: Flag state
ml: അടയാള സ്ഥിതി

en: Flagged
ml: മുദ്രവെച്ചവ

en: Flagging selected photos
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രങ്ങള്‍ മുദ്രവെയ്ക്കുന്നു

en: Flash:
ml: ഫ്ലാഷ്

en: Flip Hori_zontally
ml: വിലങ്ങനെ അക_മ്പുറം മറിക്കുക

en: Flip Horizontally
ml: വിലങ്ങനെ അകമ്പുറം മറിക്കുക

en: Flip Verti_cally
ml: വിലങ്ങനെ അകമ്പുറം  _മറിക്കുക

en: Flip Vertically
ml: കുത്തനെ അകമ്പുറം മറിക്കുക

en: Flipping Horizontally
ml: വിലങ്ങനെ അകമ്പുറം  മറിക്കുക

en: Flipping Vertically
ml: കുത്തനെ അകമ്പുറം  മറിക്കുക

en: Focal length:
ml: ഫോക്കല്‍ ലെങ്ങ്ത്

en: Folders
ml: ഫോള്‍ഡറുകള്‍

en: Friends
ml: കൂട്ടുകാര്‍

en: Friends & family only
ml: കൂട്ടുകാരും  കുടുംബക്കാരും മാത്രം

en: Friends only
ml: സുഹൃത്തുകള്‍ മാത്രം

en: From:
ml: ഇവിടെ നിന്നും:

en: Fulls_creen
ml: സ്ക്രീന്‍ ‌_നിറച്ച്

en: GPS latitude:
ml: ജിപിഎസ് അക്ഷാംശം:

en: GPS longitude:
ml: ജിപിഎസ് രേഖാംശം:

en: Generate desktop background slideshow
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പശ്ചാത്തല സ്ലൈഡ്ഷോ നിര്‍മിക്കുക

en: Go to the next photo
ml: അടുത്ത ഫോട്ടോയിലേക്ക് പോകുക

en: Go to the previous photo
ml: മുമ്പുള്ള ഫോട്ടോയിലേക്ക് പോകുക

en: Google+ (2048 x 1536 pixels)
ml: ഗൂഗിള്‍+ (2048x1536 കുത്തുകള്‍)

en: HD Video (16 : 9)
ml: കൂടിയ നിലവാരമുള്ള ചലച്ചിത്രം (16:9)

en: Height
ml: ഉയരം

en: Hide photos already imported
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്തുകഴിഞ്ഞ ചിത്രങ്ങള്‍ മറയ്കുക

en: High (%d%%)
ml: ഉയര്‍ന്ന(%d%%)

en: How long each photo is shown on the desktop background
ml: ഓരോ ചിത്രവും  എത്ര നേരത്തേക്ക് ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പശ്ചാത്തലമാക്കി വെക്കണം

en: Image Settings
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ ക്രമീകരണം

en: Import Complete
ml: ഇറക്കുമതി പൂര്‍ത്തിയാക്കി

en: Import From Application
ml: പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്നും  ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Import From Folder
ml: ഫോള്‍ഡറില്‍ നിന്ന് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Import From _Application...
ml: പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്നും  ഇ_റക്കുമതി ചെയ്യുക...

en: Import Results Report
ml: ഫലങ്ങളുടെ റിപോര്‍ട്ട് ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Import _All
ml: _എല്ലാം  ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Import _Selected
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തവ ഇറക്കുമതി _ചെയ്യുക

en: Import all the photos into your library
ml: എല്ലാ ഫോട്ടോകളും ലൈബ്രറിയിലേക്ക് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Import media _from:
ml: പാട്ടുകളും പടങ്ങളും ഇവിടെ നിന്ന് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക:

en: Import photos from disk to library
ml: ഡിസ്കില്‍ നിന്നും  ഫോട്ടോകള്‍ ലൈബ്രറിയിലേക്ക് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Import photos from your %s library
ml: %s ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്നും  ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Import the selected photos into your library
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോകള്‍ ലൈബ്രറിയിലേക്ക് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Import to Library
ml: ലൈബ്രറിയിലേക്ക് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Imported %s
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്തു %s

en: Imported failed (%d)
ml: ഇറക്കുമതിചെയ്തത് പരാജയപ്പെട്ടു (%d)

en: Importing
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യുന്നു

en: Importing from %s can't continue because an error occurred:
ml: ഒരു പിഴവു സംഭവിച്ചതിനാല്‍ %s ല്‍ നിന്ന് ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Importing...
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യുന്നു...

en: Increase Rating
ml: നിലവാരം  വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുക

en: Increase the magnification of the photo
ml: ഫോട്ടോയുടെ പര്‍വതീകരണം  കൂട്ടുക

en: Increase the magnification of the thumbnails
ml: നഖചിത്രങ്ങളുടെ വിസ്തരിക്കല്‍ കൂട്ടുക

en: Increasing ratings
ml: നിലവാരം  കൂട്ടുന്നു

en: Invalid URL
ml: സാധുവല്ലാത്ത യുആര്‍‌‌എല്‍

en: Invalid pattern
ml: സാധുവല്ലാത്ത ക്രമരൂപം

en: Items:
ml: ഇനങ്ങള്‍:

en: JPEG
ml: ജെപെഗ്

en: Just me
ml: ഞാന്‍ മാത്രം

en: Large (2048 pixels)
ml: വലുത് (2048 കുത്തുകള്‍)

en: Last Import
ml: അവസാനത്തെ ഇറക്കുമതി

en: Leave _Fullscreen
ml: _പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീനില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Leave fullscreen
ml: പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീനില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Letter (8.5 x 11 in.)
ml: കത്ത് (8.5 x 11 ഇഞ്ച്)

en: Library
ml: ലൈബ്രറി

en: Library Location
ml: ലൈബ്രറി സ്ഥലം

en: Limit the number of photos displayed based on a filter
ml: ഒരു ഫില്‍ട്ടറിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ കാണിച്ചിരിക്കുന്ന ഫോട്ടോകളുടെ എണ്ണം  നിയന്ത്രിക്കുക

en: Loading Shotwell
ml: ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ലോഡ് ചെയ്യുന്നു...

en: Location:
ml: സ്ഥലം:

en: Logging in...
ml: പ്രവേശിക്കുക...

en: Login
ml: പ്രവേശിക്കുക

en: Lose changes to %s?
ml: %s നുശേഷമുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ നശിപ്പിക്കട്ടെ?

en: Low (%d%%)
ml: കുറവ്(%d%%)

en: Make Key Photo for Event
ml: ഇവന്റിന്റെ പ്രധാന ഫോട്ടോ ആക്കി മാറ്റുക

en: Make _Key Photo for Event
ml: ഇവന്റിന്റെ _പ്രധാന ഫോട്ടോ ആക്കി മാറ്റുക

en: Make a duplicate of the photo
ml: ഫോട്ടോയുടെ ഒരു പകര്‍പ്പ് സൃഷ്ടിക്കുക

en: Manually select an F-Spot database file to import:
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യേണ്ട ഡാറ്റാബേസ് ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Maximum (%d%%)
ml: പരമാവധി (%d%%)

en: Media type
ml: മീഡിയ തരം

en: Medium (%d%%)
ml: ഇടത്തരം(%d%%)

en: Medium (1024 x 768 pixels)
ml: ഇടത്തരം (1024x768 കുത്തുകള്‍)

en: Merge
ml: ഒന്നിച്ചു ചേര്‍ക്കുക

en: Merging
ml: ലയിപ്പിക്കുക

en: Metadata
ml: ചിത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍(മെറ്റാഡാറ്റ)

en: Metric Wallet (9 x 13 cm)
ml: മെട്രിക്ക് മടിശീല (9x13 സെമീ)

en: Missing Files
ml: കാണാത്ത ഫയലുകള്‍

en: Modif_y Tags...
ml: ടാഗു_കള്‍ തിരുത്തുക

en: Modify Tags
ml: ടാഗുകള്‍ തിരുത്തുക

en: Move Photos
ml: ഫോട്ടോകള്‍ നീക്കുക

en: Move Photos to Trash
ml: -ചിത്രങ്ങള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Move Tag "%s"
ml: "%s" എന്ന ടാഗ് ഇവിടെ നിന്നും  മാറ്റുക

en: Move photos to an event
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ഒരു ഇവന്റിലേക്ക് നീക്കുക

en: Move the photos to the Shotwell trash
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ഷോട്ട്‌‌വെലിന്റെ ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Move the selected photos back into the library
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രങ്ങള്‍ ലൈബ്രറിയിലേക്ക് തിരിച്ചെടുക്കുക

en: Moving Photos to New Event
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ ഒരു പുതിയ ഇവന്റിലേക്ക് മാറ്റുക

en: Moving Photos to Trash
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു് നീക്കുന്നു

en: Name:
ml: പേരു്:

en: Ne_w Saved Search...
ml: പുതി_യ സംരക്ഷിച്ച തിരച്ചില്‍

en: New Event
ml: പുതിയ ഇവന്റ്

en: New _Tag...
ml: പുതിയ ടാ_ഗ്...

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Next Photo
ml: അടുത്ത ഫോട്ടോ

en: Next photo
ml: അടുത്ത ഫോട്ടോ

en: No Event
ml: ഒരു ഇവന്റും  ഇല്ല

en: No events
ml: ഒരു ഇവന്റും ഇല്ല

en: No events found
ml: ഒരു ഇവന്റും  കണ്ടെത്താനായില്ല

en: No photos or videos imported.
ml: ഒരു ഫോട്ടോയോ ചലച്ചിത്രമോ ഇറക്കുമതി ചെയ്തില്ല

en: No photos/videos
ml: ഒരു ഫോട്ടോയും/വീഡിയോയും  ഇല്ല

en: No photos/videos found
ml: ഒരു ഫോട്ടോയും/വീഡിയോയും കണ്ടില്ല

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Not a file
ml: ഇതൊരു ഫയലല്ല

en: Not an image file
ml: ഇതൊരു ചിത്ര ഫയല്‍ അല്ല

en: Notecard (3 x 5 in.)
ml: കുറിപ്പുചട്ട (3x5 ഇഞ്ച്)

en: Of these, %d file was successfully imported. | Of these, %d files were successfully imported.
ml[0]: ഇവയില്‍, %d ഫയല്‍ വിജയകരമായി ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു.
ml[1]: ഇവയില്‍, %d ഫയലുകള്‍ വിജയകരമായി ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു.

en: One original photo could not be adjusted. | The following original photos could not be adjusted.
ml[0]: ഒരു യഥാര്‍ത്ഥ ഫോട്ടോ ക്രമീകരിക്കാന്‍  കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ഈ യഥാര്‍ത്ഥ ഫോട്ടോകള്‍ ക്രമീകരിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Only _Remove
ml: _നീക്കം  ചെയ്യല്‍ മാത്രം

en: Only display photos that have not been imported
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യാത്ത ഫോട്ടോകള്‍ മാത്രം  കാണിക്കുക

en: Only show photos with a rating of %s
ml: %s നിലവാരം  ഉള്ള ഫോട്ടോകള്‍ മാത്രം  കാണീക്കുക

en: Only show photos with a rating of %s or better
ml: %s ഓ അതിലധികമോ നിലവാരമുള്ള ഫോട്ടോകള്‍ മാത്രം  കാണിക്കുക

en: Open With E_xternal Editor
ml: ഒരു ബാഹ്യ എഡിറ്റര്‍ ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Open With RA_W Editor
ml: ഒരു _റോ എഡിറ്റര്‍ തുറക്കുക

en: Open the selected photo's directory in the file manager
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോയുടെ ഡയറക്റ്ററി ഫയല്‍ മാനേജറില്‍ തുറക്കുക

en: Open the selected videos in the system video player
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ സിസ്റ്റത്തിന്റെ വീഡിയോ പ്ലേയറില്‍ തുറക്കുക

en: Original Size
ml: യഥാര്‍ത്ഥ വലുപ്പം

en: Original dimensions:
ml: യഥാര്‍ത്ഥ അളവുകള്‍

en: Original photo could not be adjusted.
ml: യഥാര്‍ത്ഥ ചിത്രം ക്രമീകരിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Original size
ml: ശരിയായ വലിപ്പം

en: Original:
ml: ശരിക്കുമുള്ളത്:

en: PM
ml: ഉച്ചകഴിഞ്ഞ്

en: PNG
ml: പിഎന്‍ജി

en: Path to Shotwell's private data
ml: ഷോട്ട്‌വെല്ലിന്റെ സ്വകാര്യ ഡേറ്റയിലേക്കുള്ള വഴി

en: Pause
ml: ഇടവേള

en: Pause the slideshow
ml: സ്ലൈഡ്ഷോ താത്കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: Photo Manager
ml: ചിത്ര പാലകന്‍

en: Photo Viewer
ml: ചിത്രദര്‍ശിനി

en: Photo _size:
ml: ഫോട്ടോയുടെ _വലുപ്പം:

en: Photo source file missing: %s
ml: ഫോട്ടോയുടെ ശ്രോതസ്സ് കണ്ടെത്താനായില്ല : %s

en: Photo state
ml: ചിത്രത്തിന്റെ സ്ഥിതി

en: Photos
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

en: Photos _visible to:
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ആര്‍ക്കൊക്കെ കാണാം :

en: Photos and videos _visible to:
ml: ഫോട്ടോകളും  ചലച്ചിത്രങ്ങളൂം  ആര്‍ക്കൊക്കെ കാണാം:

en: Photos cannot be exported to this directory.
ml: ഈ ഡയറക്റ്ററിയിലേക്ക് ഫോട്ടോകള്‍ കയറ്റുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിയില്ല

en: Photos cannot be imported from this directory.
ml: ഈ ഡയറക്റ്ററിയില്‍ നിന്ന് ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കില്ല

en: Photos will appear in:
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ഇവിടെ കാണാം :

en: Photos/Videos Not Imported Because Files Are Corrupt:
ml: ഫയലുകളില്‍ തകരാറുള്ളതിനാല്‍ ഫോട്ടോകള്‍/വീഡിയോകള്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല:

en: Photos/Videos Not Imported Because Shotwell Couldn't Copy Them into its Library:
ml: ഷോട്ട്‌വെല്ലിനു് ഈ ലൈബ്രറിയിലേക്കു് പകര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ലാത്തതിനാല്‍ ഫോട്ടോകള്‍/വീഡിയോകള്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല:

en: Photos/Videos Not Imported Because They Weren't in a Format Shotwell Understands:
ml: ഷോട്ട്‌വെല്ലിനു് തിരിച്ചറിയുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന രീതിയിലല്ലാത്തതിനാല്‍ ഫോട്ടോകള്‍/വീഡിയോകള്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല:

en: Photos/Videos Not Imported Due to Camera Errors:
ml: ക്യാമറ പിശകുകള്‍ കാരണം ഫോട്ടോകള്‍/വീഡിയോകള്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല:

en: Photos/Videos Not Imported for Other Reasons:
ml: മറ്റു് കാരണങ്ങള്‍ കാരണം ഫോട്ടോകള്‍/വീഡിയോകള്‍ ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്തില്ല:

en: Pictures
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

en: Pin Toolbar
ml: ടൂള്‍ബാര്‍ ഉറപ്പിക്കുക

en: Pin the toolbar open
ml: ടൂള്‍ബാര്‍ തുറന്ന നിലയില്‍ ഉറപ്പിക്കുക

en: Pivot the crop rectangle between portrait and landscape orientations
ml: വെട്ടിയ ചതുരത്തെ കേന്ദ്രമാക്കി വെച്ച് വിലങ്ങനെയോ കുത്തനെയോ വിന്യസിക്കുക"

en: Play
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Play a slideshow
ml: ഒരു സ്ലൈഡ്ഷോ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Please close any other application using the camera.
ml: ക്യാമറ ഉപയോഗിക്കുന്ന മറ്റു പ്രയോഗങ്ങള്‍ ദയവായി നിര്‍ത്തുക

en: Please unmount the camera.
ml: ദയവായി ക്യാമറയുമായുള്ള ബന്ധം വിച്ഛേദിക്കുക

en: Plugins
ml: സംയോജകങ്ങള്‍

en: Postcard (10 x 15 cm)
ml: പോസ്റ്റ്കാര്‍ഡ്(10x15 സെമീ)

en: Preparing for login...
ml: പ്രവേശിക്കാന്‍ തയാറെടുക്കുന്നു...

en: Preparing for upload
ml: അപ്പ്‌‌ലോഡ് ചെയ്യാന്‍ തയാറെടുക്കുന്നു.

en: Preparing to auto-import photos...
ml: ഫോട്ടോകള്‍ താനേ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ തയാറെടുക്കുന്നു...

en: Preparing to import
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ തയാറെടുക്കുന്നു

en: Preparing to import...
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ തയാറെടുക്കുന്നു

en: Previous Photo
ml: ‌_മുമ്പുള്ള ഫോട്ടോ

en: Previous photo
ml: പുറകിലത്തെ ഫോട്ടോ

en: Print image _title
ml: ചിത്രം  പ്രിന്റ് ചെയ്യുമ്പോഴത്തെ വലുപ്പം

en: Print the photo to a printer connected to your computer
ml: നിങ്ങളൂടെ കമ്പ്യൂട്ടറുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു പ്രിന്റഉപയോഗിച്ച് ഈ ഫോട്ടോ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക.

en: Printing...
ml: പ്രിന്‍റ് ചെയ്യുന്നു...

en: Private
ml: സ്വകാര്യം

en: Pu_blish...
ml: പ്ര‌_സിദ്ധീകരിക്കുക

en: Public listed
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പൊതുവായവ

en: Public unlisted
ml: ലിസ്റ്റ് ചെയ്യാത്ത പൊതുവായവ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Publish Photos
ml: ഫോട്ടോകള്‍ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Publish Photos and Videos
ml: ഫോട്ടോകളും  ചലച്ചിത്രങ്ങളും  പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Publish Videos
ml: ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Publish photos _to:
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ഇങ്ങോ_ട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക :

en: Publish photos and videos _to
ml: ഫോട്ടോകളും  ചലച്ചിത്രങ്ങളും  ഇവിടേക്ക് _പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Publish to various websites
ml: വിവിധ വെബ് സൈറ്റുകളിലേക്ക് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Publish videos _to
ml: ചലച്ചിത്ര_ങ്ങള്‍ ഇങ്ങോട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Publishing
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നു

en: Publishing to %s can't continue because an error occurred:
ml: ഒരു പിഴവു സംഭവിച്ചതിനാല്‍ %s ലേക്ക്  പ്രസിദ്ധീകരിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: RAW
ml: അസംസ്കൃതം

en: RAW Developer
ml: റോ ഡെവലെപ്പര്‍

en: RAW Photos
ml: അസംസ്കൃത ചിത്രങ്ങള്‍

en: RAW photos
ml: അസംസ്കൃത ചിത്രങ്ങള്‍

en: RAW+JPEG
ml: അസംസ്കൃതം : ജേപെഗ്

en: R_emove From Library
ml: ലൈബ്രറിയില്‍ _നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: R_ename imported files to lowercase
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്ത ഫലുകളുടെ പേര് ചെറിയക്ഷരത്തിലേക്ക് മാറ്റുക

en: Random
ml: പെട്ടെന്നുള്ളതു്

en: Rate %s
ml: നിലവാരം : %s

en: Rate Rejected
ml: തിരസ്കരിച്ചവ വിലയിരുത്തുക

en: Rate Unrated
ml: വിലയിരുത്താത്തതാക്കി വിലയിരുത്തുക

en: Rating
ml: നിലവാരം

en: Re_name Event...
ml: ഇവന്റിന്റെ പേ_രു മാറ്റുക

en: Re_name Tag "%s"...
ml: "%s" എന്ന ടാഗിന്റെ പേരു _മാറ്റുക

en: Re_name...
ml: പേര് _മാറ്റുക

en: Re_vert External Edit
ml: ബാ_ഹ്യ തിരുത്തല്‍ എടുത്തുകളയുക

en: Re_vert External Edits
ml: ബാ_ഹ്യ തിരുത്തലുകള്‍ എടുത്തുകളയുക

en: Re_vert to Original
ml: _നിലവിലുള്ളതാക്കുക

en: Recommended (1600 x 1200 pixels)
ml: ശുപാര്‍ശചെയ്യുന്നത് (1600 x 1200 കുത്തുകള്‍)

en: Red-eye
ml: ചെങ്കണ്ണ്

en: Redo
ml: വീണ്ടും  ചെയ്യുക

en: Reduce or eliminate any red-eye effects in the photo
ml: കഈ ഫോട്ടോയിലുള്ള ചെങ്കണ്ണ് പ്രതീതി കുറക്കുകയോ ഇല്ലാതാക്കുകയോ ചെയ്യുക

en: Rejected
ml: തിരസ്കരിച്ചവ

en: Rejected Only
ml: തിരസ്കരിച്ചവ മാത്രം

en: Rejected _Only
ml: തിരസ്കരിച്ചവ _മാത്രം

en: Remove From Library
ml: ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Remove Photo From Library
ml: ഫോട്ടോ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് കളയുക

en: Remove Photos From Library
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് കളയുക

en: Remove Tag "%s" From Photo
ml: ഫോട്ടോയില്‍ നിന്ന് "%s" എന്ന ടാഗ് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Remove Tag "%s" From Photos
ml: ഫോട്ടോകളില്‍ നിന്ന് "%s" എന്ന ടാഗ് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Remove Tag "%s" From _Photo
ml: _ഫോട്ടോയില്‍ നിന്ന് "%s" എന്ന ടാഗ് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Remove Tag "%s" From _Photos
ml: _ഫോട്ടോകളില്‍ നിന്ന് "%s" എന്ന ടാഗ് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Remove any ratings
ml: എല്ലാ നിലവാരങ്ങളും  നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Remove any red-eye effects in the selected region
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ഥലത്തെ ചെങ്കണ്ണുപ്രതീതി ഒഴിവാക്കുക

en: Remove the selected photos from the library
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രങ്ങള്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Remove the selected photos from the trash
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോകള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയില്‍ നിന്നും  നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Removing Event
ml: ഇവന്റ് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: Removing Photo From Library
ml: ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യുന്നു

en: Removing Photos From Library
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്നും  നീക്കം  ചെയ്യുന്നു

en: Removing duplicated photos
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ പകര്‍പ്പുകള്‍ നീക്കം  ചെയ്യുന്നു

en: Removing photos/videos from camera
ml: ഫോട്ടോകള്‍/വീഡിയോകള്‍ ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യുന്നു.

en: Rename Event
ml: ഇവന്റിന്റെ പേരു മാറ്റുക

en: Rename Search "%s" to "%s"
ml: "%s" എന്ന തിരച്ചില്‍ "%s" എന്ന പേരിലാക്കുക

en: Rename Tag "%s" to "%s"
ml: `%s' എന്ന ടാഗ് `%s' ആയി പേര് മാറ്റുക

en: Replace _All
ml: _എല്ലാം മാറ്റിയെഴുതുക

en: Reset Colors
ml: നിറങ്ങള്‍ പൂര്‍വസ്ഥിതിയിലാക്കുക

en: Reset all color adjustments to original
ml: എല്ലാ നിറഭേദഗതികളും  പൂര്‍വ്വസ്ഥിതിയിലാക്കി മാറ്റുക

en: Restore Photos from Trash
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയില്‍ നിന്നും  തിരിച്ചെടുക്കുക

en: Restore the photos back to the Shotwell library
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ലൈബ്രറിയിലേക്ക് പുനസ്ഥാപിക്കുക

en: Restoring Photos From Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ടയില്‍ നിന്ന് ഫോട്ടോകള്‍ തിരിച്ചെടുക്കുന്നു

en: Restoring previous RAW developer
ml: പഴയ RAW വികസന ക്രമീകരണം  പുനസ്ഥാപിക്കുന്നു

en: Restoring previous rating
ml: പഴയ നിലവാരം  പുനസ്ഥാപിക്കുക

en: Return to current photo dimensions
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ഫോട്ടോ അളവുകളിലേക്ക് തിരിച്ചുപോവുക

en: Revert External E_dits
ml: കബാഹ്യതിരുത്തലുകള്‍ നിരാകരിക്കു

en: Revert External Edit?
ml: ബാഹ്യ തിരുത്തല്‍ എടുത്തുകളയട്ടെ?

en: Revert External Edits?
ml: ബാഹ്യ തിരുത്തലുകള്‍ എടുത്തുകളയട്ടെ?

en: Revert to Original
ml: നിലവിലുള്ളതാക്കുക

en: Revert to the master photo
ml: കതുടങ്ങിയ നിലയിലേക്ക് പുനസ്ഥാപിക്കു

en: Reverting
ml: പൂര്‍വ്വസ്ഥിതിയിലാക്കുന്നു

en: Rotate
ml: തിരിക്കുക

en: Rotate Left
ml: ഇടത്തേക്ക് തിരിയ്ക്കുക

en: Rotate Right
ml: വലത്തോട്ട് തിരിക്കുക

en: Rotate _Left
ml: _ഇടത്തേക്ക് തിരിയ്ക്കുക

en: Rotate _Right
ml: വലത്തോട്ട് _തിരിക്കുക

en: Rotate the photos left
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ഇടത്തോട്ട് കറക്കുക

en: Rotate the photos right (press Ctrl to rotate left)
ml: കഫോട്ടോകള്‍ വലത്തോട്ട് കറക്കുക (ഇടത്തോട്ട് കറക്കാന്‍ Cntrl ഞെക്കുക)

en: Rotating
ml: കറക്കുക

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
ml: '%s --help' ഉപയോഗിച്ച് ലഭ്യമായ കമാന്റ് ലൈന്‍ ഓപ്ഷനുകള്‍ കാണാവുന്നതാണ് .

en: SD Video (4 : 3)
ml: സാധാരണ നിലവാരമുള്ള വീഡിയോ (4:3)

en: S_idebar
ml: _വശത്തുള്ള പാളി

en: S_lideshow
ml: സ്ലൈ_ഡ്ഷോ

en: Saturation
ml: സാച്ചുറേഷന്‍

en: Saturation:
ml: സാച്ചുറേഷന്‍:

en: Save As
ml: ഇങ്ങനെ സംരക്ഷിക്കുക

en: Save Details
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save Details...
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക...

en: Save _As...
ml: ഈരീതിയില്‍ _സൂക്ഷിക്കുക...

en: Save photo
ml: ഫോട്ടോ സംരക്ഷിക്കുക

en: Save photo with a different name
ml: ചിത്രം മറ്റൊരു പേരില്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Saved Search
ml: സംരക്ഷിച്ച തിരച്ചിലുകള്‍

en: Saved Searches
ml: സംരക്ഷിച്ച തിരച്ചിലുകള്‍

en: Screen
ml: സ്ക്രീന്‍

en: Search
ml: തിരയുക

en: Select _All
ml: എല്ലാം  _തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select all items
ml: എല്ലാ ഇനങ്ങളൂം  തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Send T_o...
ml: _ഇതിലേക്ക് അയക്കുക:

en: Send To
ml: അയയ്ക്കേണ്ടത്:

en: Send _To...
ml: _ഇതിലേക്ക് അയക്കുക

en: Set Developer
ml: ഡെവലപ്പര്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Set Rating
ml: നിലവാരം  ക്രമീകരിക്കുക

en: Set _all photos/videos to this time
ml: എല്ലാ ഫോട്ടോകളും / വീഡിയോകളും  ഈ സമയത്തേക്ക് ക്രമീകരിക്കുക

en: Set as Desktop Slideshow
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് സ്ലൈഡ്ഷോ ആയി സെറ്റ് ചെയ്യുക

en: Set as _Desktop Background
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് _പശ്ചാത്തലമാക്കുക

en: Set as _Desktop Slideshow...
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് സ്ലൈഡ്ഷോ ആക്കി വെക്കുക...

en: Set rating to %s
ml: %s എന്ന് നിലവാരം  കൊടുക്കുക

en: Set rating to rejected
ml: തിരസ്കരിക്കേണ്ടുന്ന നിലവാരം  സൃഷ്ടിച്ച

en: Set selected image to be the new desktop background
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രം  ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പശ്ചാത്തലമാക്കുക

en: Set the crop for this photo
ml: ഈ ഫോട്ടോക്ക് ക്രോപ്പ് നിശ്ചയിക്കുക

en: Setting Photos to Previous Event
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ പഴയ ഇവന്റിലേക്ക് സെറ്റ് ചെയ്യുക

en: Setting RAW developer
ml: RAW വികസനം സജ്ജമാക്കുന്നു

en: Setting as rejected
ml: തിരസ്കരിച്ചതായി കണക്കാക്കല്‍

en: Setting as unrated
ml: വായിക്കാത്തതാക്കി സെറ്റ് ചെയ്യുന്നു

en: Setting rating to %s
ml: %s എന്ന് നിലവാരം  കൊടുക്കുന്നു

en: Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Shadows
ml: നിഴലുകള്‍

en: Shadows:
ml: നിഴലുകള്‍:

en: Shotwell
ml: ഷോട്ട്‌‌വെല്‍

en: Shotwell Connect
ml: ഷോട്ട്‌‌വെല്ലിലേക്ക് ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: Shotwell Preferences
ml: ഷോട്ടെല്‍ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Shotwell can copy the photos into your library folder or it can import them without copying.
ml: ഷോട്ട്‌‌വെല്ലിന് ഫോട്ടോകളെ നിങ്ങളുടെ ലൈബ്രറിയിലേക്ക് കോപ്പി ചെയ്യാനും , കോപ്പി ചെയ്യാതെ തന്നെ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാനും  കഴിയും.

en: Shotwell cannot contact your Piwigo photo library. Please verify the URL you entered
ml: ഷോട്ട്‌‌‌‌വെല്ലിന് താങ്കളുടേ പിവിഗോ ഫോട്ടോ ലൈബ്രറിയുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ സാധിച്ചില്ല. ദയവായി താങ്കള്‍ നല്‍കിയ യുആര്‍‌‌എല്‍ പരിശോധിക്കുക

en: Shotwell cannot publish the selected items because you do not have a compatible publishing plugin enabled. To correct this, choose <b>Edit %s Preferences</b> and enable one or more of the publishing plugins on the <b>Plugins</b> tab.
ml: അനുയോജ്യമായ ഒരു പ്രസിദ്ധീകരണ സംയോജകം  ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനങ്ങള്‍ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാന്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്ലിനു കഴിയില്ല. ഇതു ശരിയാക്കാന്‍ <b>Edit %s Preferences </b> തിരഞ്ഞെടുത്തതിനു ശേഷം <b> Plugins </b> ടാബില്‍ നിന്നും ആവശ്യമായ പ്ലഗ്ഗിനുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Shotwell couldn't create a file for editing this photo because you do not have permission to write to %s.
ml: %s ലേക്കു എഴുതാന്‍ താങ്കള്‍ക്ക് അനുമതിയില്ലാത്തതിനാല്‍ ഈ ഫോട്ടോ തിരുത്തുന്നതിനാവശ്യമായ ഒരു ഫയല്‍ സൃഷ്ടിക്കാന്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്ലിനു കഴിഞ്ഞില്ല

en: Shotwell has found %d photos in the F-Spot library and is currently importing them. Duplicates will be automatically detected and removed.
    
    You can close this dialog and start using Shotwell while the import is taking place in the background.
ml: എഫ്-സ്പോട്ട് ലൈബ്രറിയില്‍ കണ്ടെത്തിയ %d ഫോട്ടോകള്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ചിത്രങ്ങളുടെ പകര്‍പ്പുകള്‍ സ്വാഭാവികമായി കണ്ടെത്തുകയും  നീക്കം  ചെയ്യുകയും  ചെയ്യുന്നതാണ് 
    
    നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ വിന്‍ഡോ ക്ലോസ് ചെയ്ത് ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ഉപയോഗിച്ച് തുടങ്ങാവുന്നതാണ്. ഇറക്കുമതി പുറകില്‍ നടന്നുകൊള്ളും

en: Shotwell is configured to import photos to your home directory.
ml: നിങ്ങളുടെ ഹോം‌ ഡയറക്റ്ററിയിലേക്ക് ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ ഷോട്ട്‌‌വെലിനെ ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Shotwell needs to unmount the camera from the filesystem in order to access it.  Continue?
ml: ഷോട്ട്‌‌വെല്ലിനു ക്യാമറ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി അതിനെ ഫയല്‍സിസ്റ്റത്തില്‍ നിന്ന് വിച്ഛേദിക്കേണ്ടതായിട്ടുണ്ട്. തുടരാമോ?

en: Shotwell was unable to play the selected video:
    %s
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചലച്ചിത്രം  പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാന്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്ലിനു കഴിഞ്ഞില്ല 
    %s

en: Shotwell was unable to upgrade your photo library from version %s (schema %d) to %s (schema %d).  For more information please check the Shotwell Wiki at %s
ml: നിങ്ങളുടെ ഫോട്ടൊ ലൈബ്രറി വേര്‍ഷന്‍ %s (സ്കീമ %d)യില്‍ നിന്നും  %s(സ്കീമ %d)യിലേക്ക് ഉയര്‍ത്താന്‍ ഷോട്ട്‌‌വെലിനു സാധിച്ചില്ല. കൂടൂതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക്  ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ വിക്കി %s കാണുക

en: Show all photos
ml: എല്ലാ ഫോട്ടോകളും  കാണിക്കുക

en: Show all photos, including rejected
ml: തിരസ്കരിച്ച്തുള്‍പ്പെടെ എല്ലാ ഫോട്ടോകളും  കാണിക്കുക

en: Show each photo for
ml: ഒരു ചിത്രം  എത്ര സമയത്തേക്ക് കാണിക്കണം

en: Show in File Mana_ger
ml: ഫയല്‍ മാനേ_ജറില്‍ കാണിക്കുക

en: Show only rejected photos
ml: തിരസ്കരിച്ച ചിത്രങ്ങള്‍ മാത്രം  കാണിക്കുക

en: Show t_itle
ml: അവതരണത്തിന്റെ തലക്കെട്ട്

en: Show the application's version
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ പതിപ്പു് കാണിയ്ക്കുക

en: Size:
ml: വലിപ്പം:

en: Slide
ml: സ്ലൈഡ്

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്ഷോ

en: Slideshow Transitions
ml: സ്ലൈഡ്ഷോ ട്രാന്‍സിഷനുകള്‍

en: Small (640 x 480 pixels)
ml: ചെറുത് (640x480 കുത്തുകള്‍)

en: Software:
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍:

en: Sort _Events
ml: _ഇവന്റുകള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Sort _Photos
ml: ഫോട്ടോകള്‍ _അടുക്കുക

en: Sort photos by exposure date
ml: എടുത്ത ദിവസമനുസരിച്ച് അടുക്കുക

en: Sort photos by rating
ml: നിലവാരമനുസരിച്ച് ഫോട്ടോകള്‍ അടുക്കുക

en: Sort photos by title
ml: തലക്കെട്ട് അനുസരിച്ച് അടുക്കുക

en: Sort photos in a descending order
ml: ഫോട്ടോകള്‍ അവരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: Sort photos in an ascending order
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ആരോഹണക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: Square
ml: ചതുരം

en: Squares
ml: ചതുരങ്ങള്‍

en: Standard (720 pixels)
ml: സ്വാഭാവികം (720 കുത്തുകള്‍)

en: Starting import, please wait...
ml: ഇറക്കുമതി തുടങ്ങുന്നു,   ദയവായി കാത്തിരിക്കുക

en: Stop importing photos
ml: ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുന്നത് നിര്‍ത്തുക

en: Straighten
ml: കനേരെയാക്കു

en: Straighten the photo
ml: കഈ ഫോട്ടോ നേരെയാക്കു

en: Stripes
ml: സ്ട്രൈപ്പുകള്‍

en: Success
ml: വിജയിച്ചു

en: Switching developers will undo all changes you have made to this photo in Shotwell | Switching developers will undo all changes you have made to these photos in Shotwell
ml[0]: ഡെവലപ്പേഴ്സ് മാറ്റുന്നത് ഈ ഫോട്ടോയില്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങള്‍ വരുത്തിയ എല്ലാ മാറ്റങ്ങളും  ഒഴിവാക്കും
ml[1]: ഡെവലപ്പേഴ്സ് മാറ്റുന്നത് ഈ ഫോട്ടോകളില്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങള്‍ വരുത്തിയ എല്ലാ മാറ്റങ്ങളും  ഒഴിവാക്കും

en: TIFF
ml: ടിഫ്

en: T_ools
ml: _പണിയായുധങ്ങള്‍

en: Ta_gs
ml: ടാഗുക_ള്‍

en: Tabloid (11 x 17 in.)
ml: ടാബ്ലോയിഡ് (11 x 17 മി.മീ)

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Tag Photo as "%s"
ml: ഫോട്ടോ "%s" ആയി ടാഗ് ചെയ്യുക

en: Tag Photos as "%s"
ml: ഫോട്ടോകള്‍ "%s" ആയി ടാഗ് ചെയ്യുക

en: Tag the selected photo as "%s"
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോ "%s" എന്ന പേരില്‍ ടാഗ് ചെയ്യുക

en: Tag the selected photos as "%s"
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോക്ക്  "%s" എന്ന ടാഗ് കൊടുക്കുക

en: Tags
ml: ടാഗുകള്‍

en: Tags (separated by commas):
ml: ടാഗുകള്‍ (കോമ ഉപയോഗിച്ച് വേര്‍തിരിച്ചത്):

en: Temperature
ml: താപനില

en: Temperature:
ml: താപനില:

en: Testing connection to Facebook...
ml: ഫേസ്ബുക്കിലേക്കുള്ള ബന്ധം  പരീക്ഷിക്കുന്നു...

en: The camera is locked by another application.  Shotwell can only access the camera when it's unlocked.  Please close any other application using the camera and try again.
ml: ക്യാമറ മറ്റൊരു പ്രയോഗം  ബന്ധിച്ചിരിക്കുകയാണ്.  ബന്ധിക്കാതെ ഇരിക്കുമ്പോഴെ ഷോട്ട്‌‌വെല്ലിന് ക്യാമറ ഉപയോഗിക്കാന്‍ കഴിയൂ. ദയവായി ക്യാമറ ഉപയോഗിക്കുന്ന മറ്റു പ്രയോഗങ്ങള്‍ നിര്‍ത്തിവെക്കുക

en: The photo or video cannot be deleted. | %d photos/videos cannot be deleted.
ml[0]: ഈ ഫോട്ടോ/ചലച്ചിത്രം മായ്കാന്‍ സാധ്യമല്ല
ml[1]: %d ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ മാക്കാന്‍ കഴിയില്ല

en: The photo or video cannot be moved to your desktop trash.  Delete this file? | %d photos/videos cannot be moved to your desktop trash.  Delete these files?
ml[0]: ഈ ഫോട്ടോ അഥവാ വീഡിയോ ഡെസ്ക്ടോപ്പിലെ ചവറ്റുകുട്ടിയിലിടാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. ഈ ഫയല്‍ മായ്കണോ?
ml[1]: %d ഫോട്ടോകള്‍/വീഡിയോകള്‍ ഡെസ്ക്ടോപ്പിലെ ചവറ്റുകുട്ടിയിലിടാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. ഈ ഫയല്‍ മായ്കണോ?

en: The selected photo was successfully published.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോ വിജയകരമായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

en: The selected photos were successfully published.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോകള്‍ വിജയകരമായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

en: The selected photos/videos were successfully published.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോകള്‍/വീഡിയോകള്‍ വിജയകരമായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

en: The selected video was successfully published.
ml: .തിരഞ്ഞെടുത്ത ചലച്ചിത്രം  വിജയകരമായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു

en: The selected videos were successfully published.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ വിജയകരമായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

en: This will destroy all changes made to the external file.  Continue? | This will destroy all changes made to %d external files.  Continue?
ml[0]: ബാഹ്യഫയലിനു വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ നഷ്ടപ്പെടാന്‍ ഇതു കാരണമാകും . തുടരണോ?
ml[1]: %d ബാഹ്യഫയലുകള്‍ക്ക്  വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ നഷ്ടപ്പെടാന്‍ ഇതു കാരണമാകും . തുടരണോ?

en: This will remove the photo from the library.  Continue? | This will remove %d photos from the library.  Continue?
ml[0]: ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതു ഫോട്ടോ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യാന്‍ കാരണമാകും . തുടരണോ?
ml[1]: ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതു %d ഫോട്ടോകള്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യാന്‍ കാരണമാകും . തുടരണോ?

en: This will remove the photo from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
ml[0]: ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതിലൂടെ ഫോട്ടോ ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യപ്പെടും , ഒപ്പം  ഈ ഫയല്‍ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു കൂടി നീക്കണോ?
    ഒരിക്കല്‍ ചെയ്താല്‍ അതു തിരസ്കരിക്കാന്‍ കഴിയില്ല
ml[1]: ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതിലൂടെ %d ഫോട്ടോകള്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യപ്പെടും , ഒപ്പം  ഈ ഫയല്‍ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു കൂടി നീക്കണോ?
    ഒരിക്കല്‍ ചെയ്താല്‍ അതു തിരസ്കരിക്കാന്‍ കഴിയില്ല

en: This will remove the photo/video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos/videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
ml[0]: ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതിലൂടെ ഫോട്ടോ/ചലച്ചിത്രം ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യപ്പെടും , ഒപ്പം  ഈ ഫയല്‍ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു കൂടി നീക്കണോ?
    
    ഒരിക്കല്‍ ചെയ്താല്‍ അതു തിരസ്കരിക്കാന്‍ കഴിയില്ല
ml[1]: ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതിലൂടെ %d ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യപ്പെടും , ഒപ്പം  ഈ ഫയല്‍ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു കൂടി നീക്കണോ?
    
    ഒരിക്കല്‍ ചെയ്താല്‍ അതു തിരസ്കരിക്കാന്‍ കഴിയില്ല

en: This will remove the saved search "%s".  Continue?
ml: ഇത് "%s" എന്ന സംരക്ഷിച്ച് തിരച്ചില്‍ മായ്ചു കളയും , തുടരണോ?

en: This will remove the tag "%s" from one photo.  Continue? | This will remove the tag "%s" from %d photos.  Continue?
ml[0]: ഇത് "%s " എന്ന ടാഗ് ഫോട്ടോയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യും , തുടരട്ടെ?
ml[1]: ഇത് "%s " എന്ന ടാഗ് %d ഫോട്ടോകളില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യും , തുടരട്ടെ?

en: This will remove the video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
ml[0]: ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതിലൂടെ ചലച്ചിത്രം ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യപ്പെടും , ഒപ്പം  ഈ ഫയല്‍ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു കൂടി നീക്കണോ?
    ഒരിക്കല്‍ ചെയ്താല്‍ അതു തിരസ്കരിക്കാന്‍ കഴിയില്ല
ml[1]: ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതിലൂടെ %d ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യപ്പെടും , ഒപ്പം  ഈ ഫയല്‍ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു കൂടി നീക്കണോ?
    ഒരിക്കല്‍ ചെയ്താല്‍ അതു തിരസ്കരിക്കാന്‍ കഴിയില്ല

en: Time Adjustment Error
ml: സമയക്രമീകരണത്തില്‍ പിഴവ്

en: Time adjustments could not be undone on the following photo file. | Time adjustments could not be undone on the following photo files.
ml[0]: ഈ ഫോട്ടോഫയലില്‍ സമയക്രമീകരണം  പുനസ്ഥാപിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
ml[1]: ഈ ഫോട്ടോഫയലുകളില്‍ സമയക്രമീകരണം  പുനസ്ഥാപിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Time:
ml: സമയം:

en: Tint
ml: ടിന്റ്

en: Tint:
ml: ടിന്റ്:

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Title:
ml: തലക്കെട്ട്:

en: To get started, import photos in any of these ways:
ml: തുടങ്ങാനായി, താഴെപറയുന്ന ഏതെങ്കിലും  രീതി ഉപയോഗിച്ച് ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക:

en: To try importing from another service, select one from the above menu.
ml: മറ്റൊരു സേവനത്തില്‍ നിന്ന് ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ മുകളിലെ മെനുവില്‍ നിന്ന് ഒരെണ്ണം  തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: To try publishing to another service, select one from the above menu.
ml: മറ്റൊരു സേവനത്തിലേക്ക് പ്രസിദ്ധീകരിക്കാനായി മുകളിലെ മെനുവില്‍ നിന്ന് ഒരെണ്ണം  തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: To:
ml: എങ്ങോട്ട്:

en: Today
ml: ഇന്നു്

en: Transition d_elay:
ml: നീങ്ങുന്നതിന്റെ ദൈര്‍ഘ്യം

en: Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട

en: Trash is empty
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാണ്

en: TumblrPublisher: start( ): can't start; this publisher is not restartable.
ml: ടംബ്ലര്‍ പബ്ലിഷര്‍:  start() : തുടങ്ങാന്‍ സാധിച്ചില്ല; ഈ പബ്ലിഷര്‍ വീണ്ടും  തുടങ്ങാന്‍ സാധിക്കില്ല

en: Type
ml: തരം

en: Un_flag
ml: ‌_‌‌_മുദ്ര കളയുക

en: Unable to create cache directory %s: %s
ml: കാഷേ ഡയറക്ടറി'%s' ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to create data directory %s: %s
ml: ഡേറ്റാ ഡയറക്ടറി'%s' ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to create data subdirectory %s: %s
ml: %s എന്ന ഡാറ്റാ ഉപഡയറക്റ്ററി സൃഷ്ടിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ് :%s

en: Unable to create temporary directory %s: %s
ml: %s എന്ന താത്കാലിക ഡയറക്റ്ററി നിര്‍മിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ് : %s

en: Unable to decode file
ml: ഫയല്‍ ഡീക്കോഡ്‌ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Unable to delete %d photo/video from the camera due to errors. | Unable to delete %d photos/videos from the camera due to errors.
ml[0]: ഒരു പിഴവു സംഭവിച്ചതിനാല്‍ %d എന്ന ഫോട്ടോ/ചലച്ചിത്രം ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല
ml[1]: ഒരു പിഴവു സംഭവിച്ചതിനാല്‍ %d  ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ക്യാമറയില്‍ നിന്ന് നീക്കം  ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to display FAQ: %s
ml: പതിവുചോദ്യങ്ങള്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല: %s

en: Unable to display help: %s
ml: സഹായം ലഭ്യമാകുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: Unable to duplicate one photo due to a file error | Unable to duplicate %d photos due to file errors
ml[0]: ഫയല്‍ പിഴവുകാരണം  ഫോട്ടോയുടെ പകര്‍പ്പുണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു
ml[1]: ഫയല്‍ പിഴവുകള്‍ കാരണം  %d ഫോട്ടോകളുടെ പകര്‍പ്പുണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Unable to export %s: %s
ml: %s കയറ്റുമതി ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല : %s

en: Unable to export background to %s: %s
ml: പ്ശ്ചാത്തലം  %s ലേക്ക് കയറ്റുമതി ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല : %s

en: Unable to export the following photo due to a file error.
ml: ഒരു ഫയല്‍ പിഴവു മൂലം  താഴെപ്പറയുന്ന ഫോട്ടോ കയറ്റുമതി ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Unable to fetch previews from the camera:
    %s
ml: ക്യമറയില്‍ നിന്ന് തൊട്ടു മുന്‍പത്തേത് ശേഖരിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല : 
    %s

en: Unable to generate a temporary file for %s: %s
ml: %s നു വേണ്ടി താത്കാലിക ഫയല്‍ സൃഷ്ടിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല :%s

en: Unable to launch Nautilus Send-To: %s
ml: നോട്ടിലസ് സെന്റ്-റ്റു തുറക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല : %s

en: Unable to launch editor: %s
ml: എഡിറ്റര്‍ തുറക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല : %s

en: Unable to lock camera: %s
ml: ക്യാമറ ബന്ധിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല : %s

en: Unable to monitor %s: Not a directory (%s)
ml: %s നിരീക്ഷിക്കാന്‍ കഴിയില്ല : ഒരു ഡയറക്റ്ററി അല്ല (%s)

en: Unable to navigate to bug database: %s
ml: ബഗ്ഡാറ്റാബേസിലേക്ക് കടക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല : %s

en: Unable to open in file manager: %s
ml: ഫയല്‍ മാനേജര്‍ തുറക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല :%s

en: Unable to open/create photo database %s: error code %d
ml: %s എന്ന ഫോട്ടോ ഡാറ്റാബേസ്  തുറക്കാന്‍/നിര്‍മിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല : എറര്‍ കോഡ് %d

en: Unable to prepare desktop slideshow: %s
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് സ്ലൈഡ്ഷോ തയാറാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല : %s

en: Unable to print photo:
    
    %s
ml: ഫോട്ടോ പ്രിന്റ് ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല: 
    
    %s

en: Unable to process monitoring updates: %s
ml: നിരീക്ഷണ പുതുക്കലുകള്‍ ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല : %s

en: Unable to publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Unable to rename search to "%s" because the search already exists.
ml: തിരച്ചിലിന്  "%s" എന്നു പേരുമാറ്റാന്‍ സാധ്യമല്ല  കാരണം  ആ പേരില്‍ ഒരു തിരച്ചില്‍ ആദ്യമേ നിലവിലുണ്ട്

en: Unable to rename tag to "%s" because the tag already exists.
ml: "%s" എന്ന് ടാഗിനെ പേരുമാറ്റാന്‍ കഴിയില്ല കാരണം  ആ പേരില്‍ ഒരു ടാഗ് ആദ്യമേ നിലവിലുണ്ട്.

en: Unable to unmount camera.  Try unmounting the camera from the file manager.
ml: ക്യാമറയുമായുള്ള ബന്ധം  വിച്ഛേദിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല , ഫയല്‍ മാനേജറില്‍ നിന്നും  ബന്ധം  വിച്ഛേദിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കൂ

en: Unable to write to photo database file:
     %s
ml: ഡാറ്റാബേസ് ഫയലിലേക്ക് ഫോട്ടോ ചേര്‍ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല : 
    %s

en: Unconstrained
ml: അനിയന്ത്രിതമായ

en: Undated
ml: തിയതി അടയാളപ്പെടുത്താത്തവ

en: Undo
ml: തിരസ്കരിക്കുക

en: Undoing Date and Time Adjustment
ml: തിയ്യതിയും  സമയവും  ക്രമീകരിച്ചത് പൂര്‍വസ്ഥിതിയിലാക്കുന്നു

en: Undoing Enhance
ml: പരിഷ്കരിച്ചത് തിരസ്കരിക്കുക

en: Undoing Flip Horizontally
ml: വിലങ്ങനെ അകമ്പുറം  മറിച്ചത് നിരാകരിക്കുക

en: Undoing Flip Vertically
ml: കൂത്തനെ അകമ്പുറം  മറിച്ചത് നിരാകരിക്കുക

en: Undoing Revert
ml: വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കണമോ?

en: Undoing Rotate
ml: കറക്കല്‍ നിരാകരിക്കുക

en: Unflag
ml: മുദ്ര കളയുക

en: Unflag selected photos
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോകളില്‍ നിന്ന് മുദ്ര ഒഴിവാക്കുക

en: Unflagging selected photos
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോട്ടോകളില്‍ നിന്ന് മുദ്ര ഒഴിവാക്കുന്നു

en: Unknown error attempting to verify Shotwell's database: %s
ml: ഷോട്ട്‌വെല്‍ ഡാറ്റാബേസ് ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതില്‍ പിഴവ് :%s

en: Unmerging
ml: വേര്‍പെടുത്തുക

en: Unmodified
ml: തിരുത്താത്തവ

en: Unmounting...
ml: ബന്ധം  വിച്ഛേദിക്കുന്നു...

en: Unrated
ml: വിലയിരുത്താത്തത്

en: Unsupported file format
ml: പിന്തുണക്കാത്ത ഫയല്‍ ഫോര്‍മാറ്റ്

en: Updating library...
ml: ലൈബ്രറി നവീകരിക്കുന്നു...

en: Upload _size:
ml: അപ്പ്ലോഡ് _വലുപ്പം

en: Uploading %d of %d
ml: %d എണ്ണത്തില്‍ %d എണ്ണം  അപ്പ്ലോഡ് ചെയ്യുന്നു

en: Use a _standard size:
ml: സാധാ_രണ കാഴ്ചയ്ക്കുള്ള വലിപ്പമുപയോഗിയ്ക്കുക

en: Use a c_ustom size:
ml: ഇച്ഛാനുസൃതമുള്ള ഒരു വലുപ്പം  ഉപയോഗിക്കുക:

en: User aborted import
ml: ഇറക്കുമതി ഉപയോക്താവ് ഉപേക്ഷിച്ചു

en: Verifying authorization...
ml: അധികാരപ്പെടുത്തല്‍ വിലയിരുത്തുന്നു...

en: Videos
ml: വീഡിയോകള്‍

en: Videos _visible to:
ml: ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ആര്‍ക്കൊക്കെ കാണാം :

en: Videos will appear in '%s'
ml: ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ '%s' ല്‍ കാണാം

en: Videos will appear in:
ml: ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ ഇവിടെ കാണാം:

en: View Eve_nt for Photo
ml: ഫോട്ടോയുടെ ഇവന്റ് കാ_ണുക

en: Visit the Yandex.Fotki web site
ml: Yandex.Fotki വെബ്സൈറ്റ് സന്ദര്‍ശിക്കുക

en: Visit the Yorba web site
ml: യോര്‍ബ വെബ്സൈറ്റ് സന്ദര്‍ശിക്കുക

en: Wallet (2 x 3 in.)
ml: മടിശീല (2x3 ഇഞ്ച്)

en: Welcome to Shotwell!
ml: ഷോട്ട്‌‌വെല്ലിലേക്ക്  സ്വാഗതം!

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select a library to import, either by selecting one of the existing libraries found by Shotwell or by selecting an alternative F-Spot database file.
ml: എഫ്-സ്പോട്ട് ലൈബ്രറി ഇറക്കുമതി സേവനത്തിലേക്ക് സ്വാഗതം 
     
    ഇറക്കുമതി ചെയ്യാനായി ഒരു ലൈബ്രറി തിരഞ്ഞെടുക്കുക,  ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ കണ്ടെത്തിയ നിലവിലുള്ള ലൈബ്രറികളില്‍ നിന്ന് ഒന്നു തിരഞ്ഞെടുക്കുകയോ പകരം ഒരു  എഫ്-സ്പോട്ട് ഡാറ്റാബേസ് ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുകയോ ചെയ്യാവുന്നതാണ്

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select an F-Spot database file.
ml: എഫ്-സ്പോട്ട് ലൈബ്രറി ഇറക്കുമതി സേവനത്തിലേക്ക് സ്വാഗതം 
     
    ദയവായി ഒരു എഫ്-സ്പോട്ട് ഡാറ്റാബേസ് ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Welcome!
ml: സ്വാഗതം!

en: Where would you like to publish the selected photos?
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രങ്ങള്‍ എങ്ങോട്ടാണ് പ്രസിദ്ധീകരിക്കേണ്ടത് ?

en: Width
ml: വീതി

en: Width or height
ml: നീളം  അല്ലെങ്കില്‍ വീതി

en: Write tags, titles, and other _metadata to photo files
ml: ടാഗുകള്‍, തലക്കെട്ടുകള്‍ മറ്റു മെറ്റാഡറ്റകള്‍ എന്നിവ ചിത്രത്തില്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Writing metadata to files...
ml: ഫയലുകളിലേക്ക് മെറ്റാഡാറ്റ ചേര്‍ക്കുന്നു...

en: Year%sMonth
ml: വര്‍ഷം%sമാസം

en: Year%sMonth%sDay
ml: വര്‍ഷം%sമാസം%sദിവസം

en: Year%sMonth-Day
ml: വര്‍ഷം%sമാസം-ദിവസം

en: Year-Month-Day
ml: വര്‍ഷം-മാസം-ദിവസം

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: You are logged into Facebook as %s.
ml: നിങ്ങള്‍ ഫേസ്ബുക്കിലേക്ക് %s ആയി പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: You are logged into Flickr as %s.
ml: നിങ്ങള്‍ ഫ്ലിക്കറിലേക്ക് %s ആയി പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: You are logged into Picasa Web Albums as %s.
ml: നിങ്ങള്‍ പിക്കാസ വെബ് ആല്‍ബത്തില്‍ %s ആയി ലോഗിന്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: You are logged into Tumblr as %s.
ml: താങ്കള്‍ ടംബ്ലറിലേക്ക് %s ആയി ലോഗിന്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: You are logged into YouTube as %s.
ml: നിങ്ങള്‍ യൂട്യൂബില്‍ %s ആയി പ്രവേശിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: You are not currently logged into Facebook.
    
    If you don't yet have a Facebook account, you can create one during the login process. During login, Shotwell Connect may ask you for permission to upload photos and publish to your feed. These permissions are required for Shotwell Connect to function.
ml: നിങ്ങള്‍ ഇപ്പോള്‍ ഫേസ്ബുക്കിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചിട്ടില്ല 
    
    നിങ്ങള്‍ക്ക് ഒരു ഫേസ്ബുക്ക് അക്കൗണ്ട് ഇല്ലെങ്കില്‍ ലോഗിന്‍ ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് ഒരെണ്ണം  സൃഷ്ടിക്കാവുന്നതാണ്. പ്രവേശിക്കുന്ന സമയത്ത് ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ കണക്റ്റ് നിങ്ങളുടെ ഫീഡിലേക്ക് ചിത്രങ്ങള്‍ അപ്‌‌ലോഡ് ചെയ്യാനും  പ്രസിദ്ധീകരിക്കാനും  അനുവാദം  ചോദിക്കും . ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ കണക്റ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതിന് ഈ അനുമതി ആവശ്യമാണ്.

en: You are not currently logged into Flickr.
    
    Click Login to log into Flickr in your Web browser.  You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Flickr account.
ml: നിങ്ങള്‍ ഇപ്പോള്‍ ഫ്ലിക്കറില്‍ ലോഗിന്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല 
    
    ബ്രൗസറിലൂടെ ഫ്ലിക്കറില്‍ ലോഗിന്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി ലോഗിന്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. ഫ്ലിക്കര്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി ഷോട്ട്‌‌വെല്ലിനെ അധികാരപ്പെടുത്തേണ്ടതായി വരും

en: You are not currently logged into Picasa Web Albums.
    
    Click Login to log into Picasa Web Albums in your Web browser. You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Picasa Web Albums account.
ml: താങ്കള്‍ ഇപ്പോള്‍ പിക്കാസ വെബ് ആല്‍ബത്തിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചിട്ടില്ല 
    
    ലോഗിന്‍ എന്നതില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് പിക്കാസ വെബ് ആല്ബത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കാവുന്നതാണ്. നിങ്ങള്‍ ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ കണക്റ്റിന് പിക്കാസ വെബ് ആല്‍ബവുമായി കണക്റ്റ് ചെയ്യാനുള്ള അനുമതി നല്‍കേണ്ടതായി വരും

en: You are not currently logged into Yandex.Fotki.
ml: താങ്കള്‍  നിലവില്‍ Yandex.Fotki ലേക്ക് പ്രവേശിച്ച നിലയിലല്ല.

en: You are not currently logged into YouTube.
    
    You must have already signed up for a Google account and set it up for use with YouTube to continue. You can set up most accounts by using your browser to log into the YouTube site at least once.
ml: നിങ്ങള്‍ യൂട്യൂബിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചിട്ടില്ല  
    
    നിങ്ങള്‍ ഒരു ഗൂഗ്ഗിള്‍ അക്കൗണ്ട് നിര്‍മിച്ചിരിക്കും  എന്നു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്ക് ബ്രൗസറിലൂടെ യൂട്യൂബില്‍ ലോഗിന്‍ ചെയ്ത് അക്കൗണ്ട് ശരിയാക്കാവുന്നതാണ്.

en: You can also import photos in any of these ways:
ml: ഇപ്പറഞ്ഞ ഏതെങ്കിലും  രീതികളിലും  താങ്കള്‍ക്ക് ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാവുന്നതാണ്

en: You do not have any data imports plugins enabled.
    
    In order to use the Import From Application functionality, you need to have at least one data imports plugin enabled. Plugins can be enabled in the Preferences dialog.
ml: നിങ്ങള്‍ ഒരു ഡാറ്റാ ഇറക്കുമതി പ്ലഗ്ഗിനും  ഉപയോഗസജ്ജമാക്കിയിട്ടില്ല

en: You have already logged in and out of Facebook during this Shotwell session.
    To continue publishing to Facebook, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
ml: നിങ്ങള്‍ ഈ സെഷനില്‍ ഫേസ്ബുക്കിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുകയും  പുറത്തുകടക്കുകയും  ചെയ്തിരിക്കുന്നു 
    ഫേസ്ബുക്കിലേക്ക് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നത് തുടരാന്‍ , ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ അടച്ചതിനു ശേഷം  വീണ്ടും  തുറക്കുക, എന്നിട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കൂ

en: You have already logged in and out of Flickr during this Shotwell session.
    To continue publishing to Flickr, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
ml: ഈ സെഷനില്‍ നിങ്ങള്‍ ഇപ്പോള്‍ തന്നെ ഫ്ലിക്കറില്‍ പ്രവേശിക്കുകയും  പുറത്തുകടക്കുകയും  ചെയ്തിരിക്കുന്നു.
    ഫ്ലിക്കറില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നതു തുടരാനായി ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ അടച്ചതിനു ശേഷം  വീണ്ടും  തുറക്കുക

en: Your Flickr Pro account entitles you to unlimited uploads.
ml: നിങ്ങളൂടെ ഫ്ലിക്കര്‍ പ്രൊ അക്കൗണ്ട് നിങ്ങള്‍ക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത അപ്‌‌ലോഡുകള്‍ അനുവദിക്കുന്നു

en: Your free Flickr account limits how much data you can upload per month.
    This month, you have %d megabytes remaining in your upload quota.
ml: നിങ്ങളുടെ സൗജന്യ ഫ്ലിക്കര്‍ അക്കൗണ്ട് ഓരോമാസവും  അപ്‌‌ലോഡ് ചെയ്യാവുന്ന വിവരങ്ങള്‍ക്ക് പരിധി നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നു 
    നിങ്ങളുടെ ക്വാട്ടയില്‍ ഈ മാസം  %d മെഗാബൈറ്റ് ബാക്കിയുണ്ട്

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please clear your library by deleting %s and re-import your photos.
ml: നിങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ ലൈബ്രറി ഷോട്ട്‌‌വെലിന്റെ ഈ പതിപ്പ് പിന്തുണക്കുന്നില്ല. ഇത് ഷോട്ട്‌‌വെല്‍  %s (%d സ്കീമ ) ഉപയോഗിച്ച് സൃഷ്ടിച്ചതായി കാണുന്നു. ഈ പതിപ്പ്  %s (%d സ്കീമ )ആണ്. ദയവായി %s മാച്ച്കളഞ്ഞ് നിങ്ങളുടെ ലൈബ്രറി വെടിപ്പാക്കുക , അതിനു ശേഷം  ഫോട്ടോകള്‍ വീണ്ടും  ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please use the latest version of Shotwell.
ml: നിങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ ലൈബ്രറി ഷോട്ട്‌‌വെലിന്റെ ഈ പതിപ്പ് പിന്തുണക്കുന്നില്ല. അത് ഷോട്ട്‌‌വെല്‍ %s (സ്കീമ %d) ഉപയോഗിച്ച് നിര്‍മിച്ചതാണ്. ഈ പതിപ്പ് %s (സ്കീമ %d) ആണ്. ദയവായി ഷോട്ട്‌‌വെലിന്റെ പുതിയ പതിപ്പ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Zoom _100%
ml: _100% വലുതാക്കുക

en: Zoom _200%
ml: _200% വലുതാക്കുക

en: Zoom _In
ml: _വലുതാക്കുക

en: Zoom _Out
ml: _ചെറുതാക്കുക

en: Zoom the photo to fit on the screen
ml: സ്ക്രീനില്‍ പാകത്തിനു കാണിക്കുന്നതിനായി ഫോട്ടോ പര്‍വതീകരിക്കുക

en: [FILE]
ml: [ഫയല്‍]

en: _About
ml: _ഇതിനെപ്പറ്റി

en: _Add Tags...
ml: _ടാഗുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: _Adjust
ml: ‌_അനുയോജ്യമാക്കുക

en: _Adjust Date and Time...
ml: _സമയവും  തിയ്യതിയും  ക്രമീകരിക്കുക

en: _Albums (or write new):
ml: _ആല്‍ബങ്ങള്‍ (അല്ലെങ്കില്‍ പുതിയത് എഴുതുക):

en: _All Photos
ml: _എല്ലാ ഫോട്ടോകളും

en: _Ascending
ml: _ആരോഹണം

en: _Autosize:
ml: സ്വാഭാവികമായ വലുപ്പം :

en: _Background:
ml: _പശ്ചാത്തലം

en: _Basic Information
ml: _പ്രാധമിക വിവരങ്ങള്‍

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Close
ml: _അടക്കുക

en: _Comments
ml: _അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: _Contents
ml: _ഉള്ളടക്കം

en: _Crop
ml: _മുറിക്കുക

en: _Decrease
ml: _കുറക്കുക

en: _Delay:
ml: _താമസം:

en: _Delete
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Delete Tag "%s"
ml: "%s" എന്ന ടാഗ് നീക്കം  ചെയ്യുക

en: _Developer
ml: _ഡെവെലപ്പര്‍

en: _Directory structure:
ml: _ഡയറക്റ്ററി ഘടന

en: _Don't show this message again
ml: ഈ സന്ദേശം ഇനി കാണിക്കരുതു്

en: _Duplicate
ml: _പകര്‍പ്പ്

en: _Edit
ml: ‌_തിരുത്തുക

en: _Edit...
ml: ‌‌_തിരുത്തുക...

en: _Email address
ml: _ഈമെയില്‍ വിലാസം

en: _Enhance
ml: _മെച്ചപ്പെടുത്തുക

en: _Export...
ml: ..._കയറ്റുമതി

en: _File
ml: _ഫയല്‍

en: _Filter Photos
ml: ഫോട്ടോകള്‍ _ഫില്‍ട്ടര്‍ ചെയ്യുക

en: _Find
ml: _കണ്ടെത്തുക

en: _Find...
ml: ..._തിരയുക

en: _Flag
ml: ‌‌_മുദ്രവെക്കുക

en: _Forbid downloading original photo
ml: യഥാര്‍ത്ഥ ചിത്രം  _ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നത് തടയുക

en: _Format:
ml: _ഫോര്‍മാറ്റ്

en: _Frequently Asked Questions
ml: _പതിവു ചോദ്യങ്ങള്‍

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Import
ml: _ഇറക്കുമതി

en: _Import From Folder...
ml: ഫോള്‍ഡറില്‍ നിന്ന് _ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക...

en: _Import in Place
ml: _ഇനി പറയുന്ന സ്ഥലത്തേക്ക് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: _Import photos from your %s folder
ml: _നിങ്ങളുടെ %s ഫോള്‍ഡറില്‍ നിന്നും  ഫോട്ടോകള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: _Import photos to:
ml: ‌_ഇനി പറയുന്ന സ്ഥലത്തേക്ക് ചിത്രങ്ങള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: _Increase
ml: _വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുക

en: _Keep
ml: _സൂക്ഷിക്കുക

en: _Login
ml: _പ്രവേശിക്കുക

en: _Logout
ml: പുറത്ത് _കടക്കുക

en: _Match
ml: _താരതമ്യപ്പെടുത്തുക

en: _Match photo aspect ratio
ml: ഫോട്ടോയുടെ ആസ്പക്റ്റ് അനുപാതം ആനുപാതികമാക്കുക

en: _Merge Events
ml: ഇവന്റുകളെ _ഒന്നിച്ചു ചേര്‍ക്കുക

en: _Modify original file
ml: _യഥാര്‍ത്ഥ ഫയല്‍ തിരുത്തുക

en: _Modify original files
ml: _യഥാര്‍ത്ഥ ഫയലുകള്‍ തിരുത്തുക

en: _Modify original photo file
ml: _യഥാര്‍ത്ഥ ഫോട്ടോ ഫയല്‍ തിരുത്തുക

en: _Modify original photo files
ml: _യഥാര്‍ത്ഥ ഫോട്ടോ ഫയലുകള്‍ തിരുത്തുക

en: _Move to Trash
ml: _ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കുക

en: _Name of search:
ml: _തിരച്ചിലിന്റെ പേര്:

en: _New
ml: _പുതിയ

en: _New Event
ml: പുതിയ _ഇവന്റ്

en: _Next Photo
ml: _അടുത്ത ഫോട്ടോ

en: _Output photo at:
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ഫോട്ടോ ഉണ്ടാക്കേണ്ട സ്ഥലം :

en: _Password
ml: _അടയാളവാക്ക്:

en: _Pattern:
ml: _പാറ്റേണ്‍:

en: _Photo
ml: _ഫോട്ടോ

en: _Photos
ml: _ചിത്രങ്ങള്‍

en: _Play Video
ml: ചലച്ചിത്രം  _പ്ലേ ചെയ്യുക

en: _Preferences
ml: _മുന്‍ഗണനകള്‍

en: _Previous Photo
ml: _കഴിഞ്ഞ ഫോട്ടോ

en: _Print...
ml: _പ്രിന്റ്

en: _Publish
ml: _പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: _Quality:
ml: _ഗുണനിലവാരം

en: _Quit
ml: ‌‌_നിര്‍ത്തുക

en: _Ratings
ml: _നിലവാരങ്ങള്‍

en: _Red-eye
ml: _ചെങ്കണ്ണ്

en: _Redo
ml: വീണ്ടും  _ചെയ്യുക

en: _Rejected
ml: _തിരസ്കരിച്ചവ

en: _Remove
ml: _

en: _Rename...
ml: പേരു് _മാറ്റുക...

en: _Replace
ml: _മാറ്റിവയ്ക്കുക

en: _Report a Problem...
ml: _ഒരു പ്രശ്നം അറിയിക്കുക

en: _Reset
ml: _പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: _Restore
ml: _പുനഃസ്ഥാപിയ്ക്കുക

en: _Save
ml: _സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: _Save a Copy
ml: _ഒരു പതിപ്പ് സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: _Scaling constraint:
ml: _ആനുപാതിക നിയന്ത്രകം/പരിധി:

en: _Search Bar
ml: _തിരച്ചില്‍ പട്ട

en: _Set Rating
ml: നിലവാരം  _ക്രമീകരിക്കുക

en: _Shift photos/videos by the same amount
ml: ഇതേ മൂല്യത്തില്‍ ഫോട്ടോകള്‍/ചലച്ചിത്രങ്ങള്‍ _ഷിഫ്റ്റ് ചെയ്യുക

en: _Skip
ml: _വേണ്ടെന്നുവയ്ക്കുക

en: _Stop Import
ml: ഇറക്കുമതി _നിര്‍ത്തുക

en: _Straighten
ml: ക_നേരെയാക്കു

en: _Switch Developer
ml: _ഡെവലപ്പര്‍ മാറ്റുക

en: _Titles
ml: _തലക്കെട്ടുകള്‍

en: _Transition effect:
ml: നീങ്ങുന്ന പ്രതീതി

en: _Trash File | _Trash Files
ml[0]: ‌_ഫയല്‍ ചവറ്റുകൊട്ടയിലിടുക
ml[1]: ‌‌_ഫയലുകള്‍ ചവറ്റുകൊട്ടയിലിടുക

en: _Undo
ml: _തിരസ്കരിക്കുക

en: _Unmount
ml: _ബന്ധം വിച്ഛേദിക്കുക

en: _Unrated
ml: _വിലയിരുത്താത്തത്

en: _View
ml: _കാണുക

en: _Watch library directory for new files
ml: പുതിയഫയലുകള്‍ ഡയറക്റ്ററിയില്‍ വരുന്നോ എന്ന് _നോക്കുക

en: a raw photo
ml: ഒരു റോ ഫോട്ടോ

en: a video
ml: ഒരു ചലച്ചിത്രം

en: all
ml: എല്ലാം

en: and
ml: കൂടാതെ

en: and higher
ml: കൂടുതല്‍ നല്ലതും

en: and lower
ml: കുറഞ്ഞതും

en: any
ml: ഏതെങ്കിലും

en: any photo
ml: ഏതെങ്കിലും  ഫോട്ടോ

en: black
ml: കറുപ്പ്

en: cm
ml: സെമീ

en: contains
ml: അടങ്ങുന്നു

en: couldn't copy %s
    	to %s
ml: %s-നെ %s-ലേക്കു്
    	 പകര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: day | days
ml[0]: ദിവസം
ml[1]: ദിവസങ്ങള്‍

en: does not contain
ml: അടങ്ങാത്തത്

en: duplicates existing media item
ml: നിലവിലുള്ള മീഡിയാ വസ്തു ആര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു

en: ends with
ml: അവസാനിക്കുന്നത്

en: error message:
ml: പിശക് സന്ദേശം:

en: external modifications
ml: വരുത്തിയ ബാഹ്യ മാറ്റങ്ങള്‍

en: flagged
ml: മുദ്രവെച്ചവ

en: has
ml: ഉണ്ടു്

en: has no
ml: ഇല്ല

en: hour | hours
ml[0]: മണിക്കൂര്‍
ml[1]: മണിക്കൂറുകള്‍

en: in.
ml: അകത്ത്

en: internal modifications
ml: വരുത്തിയ ആന്തരിക മാറ്റങ്ങള്‍

en: is
ml: ആണ്

en: is after
ml: ശേഷമാണ്

en: is before
ml: മുന്‍പാണ്

en: is between
ml: ഇടക്കാണ്

en: is exactly
ml: കൃത്യമായി

en: is not
ml: അല്ല

en: is not set
ml: സെറ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: minute | minutes
ml[0]: മിനിട്ട്
ml[1]: മിനിട്ടുകള്‍

en: modifications
ml: വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍

en: modified
ml: പരിഷ്കരിച്ചു

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: not flagged
ml: മുദ്രവെക്കാത്തവ

en: of the following:
ml: താഴെക്കൊടുത്തവയില്‍

en: only
ml: മാത്രം

en: period of time
ml: സമയ ദൈര്‍ഘ്യം

en: pixels per inch
ml: ഒരു ഇഞ്ചിലുള്ള കുത്തുകള്‍

en: second | seconds
ml[0]: സെക്കന്റ്
ml[1]: സെക്കന്റുകള്‍

en: seconds
ml: നിമിഷങ്ങള്‍

en: starts with
ml: ഇതില്‍ തുടങ്ങുന്ന

en: untitled
ml: തലക്കെട്ടില്ലാത്ത

en: white
ml: വെള്ള
